Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by prawitnoi View Post
    ไปจัดมาแล้วครับพี่น้อง
    [ATTACH=CONFIG]1838748[/ATTACH]
    แจ่มๆครับ

Comment

• Originally posted by metheept View Post
      ASUS GTX670 DC2 TOP กับ 2600k อีก 2-3 ปี ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้าง
      อยู่ได้ยาวครับ CPU ท่านเหลือๆ อยู่แล้ว การ์ดรุ่นใหม่ ต่อให้ตกรุ่นก็ยังเล่นเกมส์ได้ครับ อย่างของผมมีพวก 480 570 295 เล่นเกมส์ตอนนี้ถ้าไม่นับพวก DX11 ก็สบายๆครับ ปรับโหดบ้างไม่ได้เป้นบางเกมส์ แต่ก็ไม่ได้เล่นอยู่แล้วทุกเกมส์

Comment

• อยู่ได้ยาวครับ CPU ท่านเหลือๆ อยู่แล้ว การ์ดรุ่นใหม่ ต่อให้ตกรุ่นก็ยังเล่นเกมส์ได้ครับ อย่างของผมมีพวก 480 570 295 เล่นเกมส์ตอนนี้ถ้าไม่นับพวก DX11 ก็สบายๆครับ ปรับโหดบ้างไม่ได้เป้นบางเกมส์ แต่ก็ไม่ได้เล่นอยู่แล้วทุกเกมส์[/QUOTE]

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

Comment

• แนะนำโปรแกรมแปลงไฟล์หนังสำหรับ 670 หน่อยฮะ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
            ใครสนใจตัวเรปของ evga
            ติดต่อมาได้หลังไมล์นะครับ ราคา 14xxx บาท
            สนใจตัว 4G อะ *-*

Comment

• EVGA GTX 590 Classified ตัวนี้เป็นยังไงครับเห็นคนมาขายสู้ 670ใด้ใหมครับ

Comment

• gig 670 sli พาวเวอร์ 750wเอาอยุ่ไหมครับ CM Gx 750w

Comment

• Originally posted by masterwa View Post
                  EVGA GTX 590 Classified ตัวนี้เป็นยังไงครับเห็นคนมาขายสู้ 670ใด้ใหมครับ
                  ถ้าเกมที่รองรับsli 590แรงกว่าครับ แต่ถ้าไม่รองรับsliก็อีกเรื่อง สรุปผมว่าเล่นชิปเดี่ยวแรงๆไปเลยดีกว่าครับปัญหาน้อยกว่า

Originally posted by phiphob View Post
                  ใครสนใจตัวเรปของ evga
                  ติดต่อมาได้หลังไมล์นะครับ ราคา 14xxx บาท
                  refตัวไหนครับเสี่ยทศ ตัวFTWรึปล่าวครับ

Comment

• Originally posted by masterwa View Post
                    EVGA GTX 590 Classified ตัวนี้เป็นยังไงครับเห็นคนมาขายสู้ 670ใด้ใหมครับ
                    คุณนักคาราเต้นี่ยังไม่ได้ซื้ออีกเหรอครับ เห็นหามาหลายตัวแล้ว
                    590 ตันง่ายครับ คงยากที่จะเข็นให้แรงไปกว่านี้ นอกจากคุณจะซื้อ 2 ตัวมาทำ quad sli
                    ส่วน 670 ยังรีดได้อีก ถ้าอยากแรงก็หาอีกตัวมาใส่ไม่ลำบากเท่าไหร่

Comment

• ได้บทสรุปออกมาแล้วครับ คอขวด cpuไปไม่ไหวโหลดแมพ64คนไม่ทัน เล่นแทบไม่ได้เลยครับ 555+

Comment

• Originally posted by KarooKKooK View Post
                        แนะนำโปรแกรมแปลงไฟล์หนังสำหรับ 670 หน่อยฮะ
                        Mediaespresso / Tmpgenc / Xilisoft Video Converter

Comment

• GTX670 EVGA REF. มาแว้ว
                          http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=2152

ASUS GTX670 DCUII ก็มา แต่ไม่โชว์ราคาอ่ะ
                          Last edited by pheonix59; 16 Jul 2012, 15:58:18.

Comment

• ^
                            ^
                            เป็นการ์ด REF เหมือน Winfast แต่ทำไม Winfast ราคา 12900 ส่วน EVGA 14400 ง่ะ

Comment

• evga ของแพงครับ ติดอันดับการ์ดจอคุณภาพอันดับต้นๆ เลย
                              winfast นี่ของบ้านๆ พบได้ทั่วไปตามตลาดนัดครับ

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                                evga ของแพงครับ ติดอันดับการ์ดจอคุณภาพอันดับต้นๆ เลย
                                winfast นี่ของบ้านๆ พบได้ทั่วไปตามตลาดนัดครับ
                                อ๋อ ขอบคุณครับ อยู่ที่แบรนด์นี่เอง เหอๆ แต่คุณภาพนี่ก็พอๆกันใช่มั้ยครับ

Comment

Working...
                                X