Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PCB Ref จริงๆ จาก Nvidia ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นสีเขียว สังเกตว่าพวกการ์ดรุ่นเก่าๆ ก่อน GTX2XX จะมี PCB เขียวเยอะ พอหลังๆ มาเป็นสีอื่นหมด ส่วนตัวชอบสีดำครับ ดูดีตลอด

Comment

• Originally posted by Mustin View Post
      ใช่เลย ถ้า PCB ดำน่าสนมาก ไม่รู้ asus จะทำ ref ออกมารึเปล่า ถ้าไม่ทำคงได้เล่นตัว DC ละ
      ผมรออยู่....EVGA ref

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
        ผมรออยู่....EVGA ref
        คาดว่าอีกนานกว่าทีเคจะเอามาหรือไม่เอามาเลย

Comment

• ขออณุญาติถามนะครับ ตอนนี้ ยี่ห้อใหนแรงสุดและลองลงมา 3 อันดับน่ะครับ
          ASUS GTX670 DC2 TOP ตัวนี้แรงสุดหรือปล่าวครับ หรือ MSI อ่ะครับ

Comment

• ถึงก้นจะย้อยไปนิด แต่ฉันก็ไม่เปลี่ยนใจจากเธอ ASUS GTX670 DC2 TOP

Comment

• Originally posted by metheept View Post
              ถึงก้นจะย้อยไปนิด แต่ฉันก็ไม่เปลี่ยนใจจากเธอ ASUS GTX670 DC2 TOP
              ง่า อยากได้มั่ง ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by masterwa View Post
                ขออณุญาติถามนะครับ ตอนนี้ ยี่ห้อใหนแรงสุดและลองลงมา 3 อันดับน่ะครับ
                ASUS GTX670 DC2 TOP ตัวนี้แรงสุดหรือปล่าวครับ หรือ MSI อ่ะครับ
                แรงสุดเปล่าไม่รู้ แต่แพงสุด หนักสุด หายากสุด น่าจะใช่

จากที่ผมใช้มาผลก็ตามกราฟเลยครับ Asus Top ได้เฟรมเรตเท่ากับ Galaxy (KFA2) แบบเป๊ะๆ เลย
                Last edited by zeratul111; 13 Jul 2012, 10:25:53.

Comment

• Originally posted by metheept View Post
                  ถึงก้นจะย้อยไปนิด แต่ฉันก็ไม่เปลี่ยนใจจากเธอ ASUS GTX670 DC2 TOP
                  เพราะก้นย้อยเนี่ยแหละผมเลยคิดหนักเลย ไปสอย Galaxy แทน แรงก็ไม่น่าต่างกันมาก แต่ชอบที่เบากว่าแหละครับ
                  ไม่รอละ DC2 อีกอย่างของก็หายาก ในตอนนี้ด้วย ^^

Comment

• ยี่ห้อ Galaxy ที่ Hardware House มีนำเข้ามารึเปล่าครับพอดีใกล้บ้านไม่อยากไปพันธ์ทิพย์ต้องพึ่งคนอื่นไปไปไม่ถูก ไม่รู้ผมเคยมาโพสถามยังหว่าลืมไปละ

Comment

• เห็น saveway ลงหน้าเวปว่า msi 670 จะเข้า 15ก.ค.นี้ จะเป็นตัวนี้หรือเปล่า ทำให้ winfast ต้องปรับราคาลงมาสู้... รอดูสถานการ์ณดีกว่าอีกแค่ 3วัน

งามแต้...งามว่า...
                      Last edited by thaweea101; 13 Jul 2012, 11:46:00.

Comment

• การ์ดเรฟหรือครับ msi 670

Comment

• Originally posted by thaweea101 View Post
                          เห็น saveway ลงหน้าเวปว่า msi 670 จะเข้า 15ก.ค.นี้ จะเป็นตัวนี้หรือเปล่า ทำให้ winfast ต้องปรับราคาลงมาสู้... รอดูสถานการ์ณดีกว่าอีกแค่ 3วัน

[ATTACH=CONFIG]1835059[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]1835060[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]1835061[/ATTACH]

งามแต้...งามว่า...
                          ตัว 2 พัดลมแจ่มกว่า 0.0

Comment

• รอชม msi ครับ

Comment

• ASUS GTX 670-DC2T-2GD5

ของจะมีเมื่อไร ใครพอจะรู้บ้าง

Comment

• Originally posted by jeedjazzs View Post
                                ASUS GTX 670-DC2T-2GD5

ของจะมีเมื่อไร ใครพอจะรู้บ้าง
                                เห็นว่าเข้ากลางเดือนนี้มั้งครับ ผมก็รออยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
                                X