Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• Comment

• ลองอัพเดทจอ SamsungFirmwareUpdater_1.1.07_120227
        จอเลยแดงไปอีกรอบ

Comment

• Originally posted by metheept View Post
          ลองอัพเดทจอ SamsungFirmwareUpdater_1.1.07_120227
          จอเลยแดงไปอีกรอบ

Comment

• Driver มาใหม่แล้วนะครับ ตระ กูล 600

Comment

• สงสัย มีใครยังใช้gtx670 กับc2dบ้างไหมครับ ตอนนี้ยังใช้e8400 oc 3.6อยู่ ว่าจะเปลี่ยนการ์ดจอกับใช้ssd มันจะเล่นเกมส์ที่1080p ไหวไหมครับ จะต่อออกtv หรือว่าต้องเก็บเงินยาวไว้อัพยกเครื่องเลยทีเดียว เหอๆๆๆ บอร์ด cpu ram การ์ดจอ เคส ssd เอิ๊กซ์~

Comment

• Originally posted by shady View Post
                สงสัย มีใครยังใช้gtx670 กับc2dบ้างไหมครับ ตอนนี้ยังใช้e8400 oc 3.6อยู่ ว่าจะเปลี่ยนการ์ดจอกับใช้ssd มันจะเล่นเกมส์ที่1080p ไหวไหมครับ จะต่อออกtv หรือว่าต้องเก็บเงินยาวไว้อัพยกเครื่องเลยทีเดียว เหอๆๆๆ บอร์ด cpu ram การ์ดจอ เคส ssd เอิ๊กซ์~
                ถ้ามีโอกาศผมจะลองให้นะครับ แต่ผมเคยลอง e8400 กับ GTX570 มาแล้วครับ เล่นBF3 1600*900 High ลื่นๆ เลยครับ แต่เกมอื่นผมก็ไม่ทราบนะ

Comment

• ไปจัดมาแล้วครับพี่น้อง

Comment

• ใครสนใจตัวเรปของ evga
                    ติดต่อมาได้หลังไมล์นะครับ ราคา 14xxx บาท

Comment

• Originally posted by prawitnoi View Post
                      ไปจัดมาแล้วครับพี่น้อง
                      [ATTACH=CONFIG]1838748[/ATTACH]
                      ซื้อผิดแล้วครับ ที่ถูกต้องซื้อแบบนี้

Comment

• Originally posted by shady View Post
                        สงสัย มีใครยังใช้gtx670 กับc2dบ้างไหมครับ ตอนนี้ยังใช้e8400 oc 3.6อยู่ ว่าจะเปลี่ยนการ์ดจอกับใช้ssd มันจะเล่นเกมส์ที่1080p ไหวไหมครับ จะต่อออกtv หรือว่าต้องเก็บเงินยาวไว้อัพยกเครื่องเลยทีเดียว เหอๆๆๆ บอร์ด cpu ram การ์ดจอ เคส ssd เอิ๊กซ์~
                        ผมเคยใช้ gtx 670 กับ e6750 แล้ว battlefield3 ได้แค่ 30-40 เองมันคอขวด พอเปลี่ยนเป็น i7 3770 แล้วคนละเรื่องเลย

Comment

• ASUS GTX670 DC2 TOP ตัวนี้เมื่อไหร่จะเข้ามาล่ะครับใครรู้วานบอกที

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                            ซื้อผิดแล้วครับ ที่ถูกต้องซื้อแบบนี้

งบหมดละท่าน รอก่อนน่ะ เด๋วจะตามไป

Comment

ก่อนจะมาใช้ i7 3770k

ใช้ duo e7200 4.0 + ssd vertex4 +gtx670 จอfull hd ก็เล่นได้นะครับ

แต่รู้ว่า ssd วิ่งได้แค่ครึ่งเดียวเอง เพราะ sata2

gtx670 gig ตอนนั้นเทส 3dmark11 ได้5พันกว่าๆเองครับ

Comment

• ASUS GTX670 DC2 TOP กับ 2600k อีก 2-3 ปี ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้าง

Comment

Working...
                                X