Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมก็ด้ง 1.1 asrock 970 ex4 หนะ -0-

Comment

• ตอนนี้ Inno3D iChiLL GTX 670 ที่ไหน มีขายบ้างครับ บอกผมหน่อย จะจัดมัน

Comment

• ตัวไหนน่าจัด ที่สุด..บอกผมด้วยด้วย. ตังอยุ่ในมือมันร้อนคับ..ชอบEVGA แต่ไม่คล็อกซะงั้นอะ

asus ตัวไม่ทอป..ไม่ดียังไงหรอคับรึว่าแค่ไม่แรง..

Comment

• winfast GTX 670 ใส่เจ้า GELID VGA Cooler Rev. 2 ICY VISION ได้รึป่าวครับ

Comment

• เพื่อนๆในคลับเคยเอาการ์ดเขียวตัวไหนมาลองทำเป็น Physic X ให้ GTX670 บ้างไหมครับพอดีมี 9800GT อยู่ก่ะจะลองดูแต่ต้องลงไดร์เวอร์ใหม่ไหมหว่า

Comment

• ขอเชิญร่วมสนุกได้นะครับ

3DMark03 @ OCZ Champions League ( 2555 )

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post43444750

Comment

• Originally posted by sadama View Post
                winfast GTX 670 ใส่เจ้า GELID VGA Cooler Rev. 2 ICY VISION ได้รึป่าวครับ

อยากรู้เช่นกันครับ

Comment

• ASUS GTX 670 DirectCU II ช่อง displayport ทำไมของผมออกแค่ native 1024x768 เองครับ + +''

แต่ ช่วง dvi ทั้ง2ช่อง ยังออก 1920x1080 ใด้ ทั้งๆที่เป้น จอแบบเด่วกัน งงครับ

Comment

• ใครเบื่ออยากขายต่อบอกได้นะครับ อยากเข้าคลับด้วยคน อิๆ

Comment

• Originally posted by noobeer1 View Post
                      ตัวไหนน่าจัด ที่สุด..บอกผมด้วยด้วย. ตังอยุ่ในมือมันร้อนคับ..ชอบEVGA แต่ไม่คล็อกซะงั้นอะ

asus ตัวไม่ทอป..ไม่ดียังไงหรอคับรึว่าแค่ไม่แรง..
                      ต้องไปจัดตัว SC SSC FTW ครับ ถึงจะเป็นตัวลาก

Comment

• Originally posted by artzaok View Post
                        คำถามที่ผมถามก็ยังไม่มีคนตอบ = =" เอิ่มอยากจะอุทานจัง

Comment

• Originally posted by sadama View Post
                          winfast GTX 670 ใส่เจ้า GELID VGA Cooler Rev. 2 ICY VISION ได้รึป่าวครับ
                          Originally posted by santos View Post
                          อยากรู้เช่นกันครับ
                          หรือผมคิดพิเรนไป
                          อยากให้มันสั้นลงนี่นา..

Comment

• http://www.techpowerup.com/gpuz/23nbv/

ได้มาอีกนิดนึง

Comment

• Originally posted by Chaynam View Post
                              ลากแรมคอม หรือแรมการ์ดจอครับ
                              แรมคอม ลากไม่ไปครับ บอร์ด asrock สู้ asus กับ gig ไม่ได้ตรง oc แรมครับ (ไม่รู้ว่า z68 มันไม่แมท์กับ ivy หรือเปล่า แรมสเปก bus2000 บูทขึ้นที่ 1866 งงกันไป)
                              เดี่ยวรอเปลี่ยนบอร์ดก่อน จะลองลากดู
                              ส่วนแรมการ์ดจอยังไม่ได้ลากอะไรครับเพราะมาแรงแล้วไม่อยากทำไรมาก
                              คงงั้นมั่งครับ ผม 3570k+z77 pro3 กับแรมคิงต้ม ซิ้งสูงสีฟ้า ซื้อเมื่อ2ปีที่แล้ว บัส1600 ตอนนี้ลากไป 2200 แล้วครับ

Originally posted by sarutx800 View Post
                              [ATTACH=CONFIG]1862908[/ATTACH]

สมัครเข้าคลับจร้าหลังจากที่ถามนู้นถามนี้คนในคลับเพราะไม่แน่ใจตั้งนาน -*- เหอ จนไม่มีใครตอบ ได้มาซะที Saveway ที่ประตูน้ำ 0.0 พ่วง Harddisk WD500 GB 64MB มาอีกตัว ยังไม่ได้ใส่ ฝุ่นบาน -*- แล้วถ้าผมเอา 9800GT ของเครื่องเก่ามาทำ Physic X จะดีเปล่าครับ
                              ไม่ดีครับ ต่ำกว่า gts250 มันจะไปถ่วงการทำงานของการ์ดหลักมากไปครับ ต้องมารอการ์ดเล็กประมวลผลกว่าจะเสร็จ
                              Originally posted by AMD69bit View Post
                              GT240 หรือรุ่นเล็กๆ คงไม่พอมาทำ PhysX ดูจากของฝาหรั่ง มันไปฉุดประสิทธิภาพของการ์ดจอตัวหลัก

http://www.tomshardware.co.uk/nvidia...w-32051-8.html

http://www.evga.com/forums/tm.aspx?m...e=1&print=true

Originally posted by artzaok View Post
                              คำถามที่ผมถามก็ยังไม่มีคนตอบ = =" เอิ่มอยากจะอุทานจัง
                              อยากให้ตัวเลขเพิ่มอีกเปลี่ยนเป็น ivy+z77 ครับ

Comment

• Originally posted by AMD69bit View Post
                                คงงั้นมั่งครับ ผม 3570k+z77 pro3 กับแรมคิงต้ม ซิ้งสูงสีฟ้า ซื้อเมื่อ2ปีที่แล้ว บัส1600 ตอนนี้ลากไป 2200 แล้วครับ
                                ตอนนี้เปลี่ยนไปเซเบอร์ทูส แซด77 จัดไปที่ 2400 แล้วครับอิอิ

Comment

Working...
                                X