Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวม club 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของผม pwc ตัวแรกที่ออกมาเลยอ่ะคับ

ลากได้น้อยมากๆ เกียวกับอะไรบ้างอ่ะคับ ซิ้งเดิมๆแต่เร่งพัดลมแรงคับ PSu deluxe 500W

สอนทีทำไงตอนนี้ใช้ 650 1050 เอาขึ้นมาหน่อยเดียวเอง

Comment

• ของผม pwc ตัวแรกที่ออกมาเลยอ่ะคับ

ลากได้น้อยมากๆ เกียวกับอะไรบ้างอ่ะคับ ซิ้งเดิมๆแต่เร่งพัดลมแรงคับ PSu deluxe 500W

สอนทีทำไงตอนนี้ใช้ 650 1050 เอาขึ้นมาหน่อยเดียวเอง

Comment

• Originally posted by antineo View Post
        ของผม pwc ตัวแรกที่ออกมาเลยอ่ะคับ

เปลี่ยนซิงค์ครับผม ตอนแรกของผมก็เป็นเหมือนกัน ตันที่ 660/1050 พัดลม 100 เปอ พอเปลี่ยนซิงค์ปุ๊บ
        700/1100 ทันตาครับ

Comment

• ของผมก็ pwc ตัวแรกเลย เปลี่ยนซิ้งค์ใหม่ลากได้ 690/1250 มั้งจำไม่ได้แล้วครับ(เพราะตอนนี้ใช้ไบออสโมไป 740/1150) เล่นเกมส์ได้ครับ แต่ตอนนี้อยากได้ ASUS TOP จัง มีใครอยากแลกมั้ยครับ เด๋วเพิ่มเงินให้ คริ คริ

Comment

• อืมน่าจะจิงนะครับ แล้วท่านทั้ง 2 ใช้ซิ้งอะไรหรอครับ จะได้เจริญรอยตาม

Comment

• Originally posted by antineo View Post
              อืมน่าจะจิงนะครับ แล้วท่านทั้ง 2 ใช้ซิ้งอะไรหรอครับ จะได้เจริญรอยตาม
              Zalman VF1000LED
              Attached Files

Comment

• ผมด้วยครับ ใช้มานานแหละ คู่กับ hr 03 gt เย็นๆครับ

Comment

• Originally posted by Transister View Post
                  ผมด้วยครับ ใช้มานานแหละ คู่กับ hr 03 gt เย็นๆครับ
                  ของท่านลากได้ไกลป่าวคร๊าบ แล้วความร้อนเท่าไหร่เอ่ย

Comment

• ASUS TOP ใส่ซิ้ง musashi ลองลาก ไป 760/1100 3Dmark05 ผ่านฉลุย IDLE 44 FUll 56

Comment

• Originally posted by aun002 View Post
                      ASUS TOP ใส่ซิ้ง musashi ลองลาก ไป 760/1100 3Dmark05 ผ่านฉลุย IDLE 44 FUll 56
                      อุๆ ลองเล่นเกมส์ดูก่อนแล้วจะทราบว่าทำไม hd4850 ถึงได้ core กันประมาณ710-730 (แต่top นี่ได้ข่าวว่าแรงงงงงง)

ลองดูกับGrid หน่อยครับได้สุงสุดเท่าไหร่โดยเล่นซักชั่วโมงขึ้น ภาพไม่แตกไม่ค้าง จอไม่ดับ

Comment

• asus 4850 ref. รายงานตัวคับ เพิ่งได้วันนี้มาหมาดๆ
                        แล้วก็ขอความช่วยเหลือด้วยเลยคับ ไม มันมั่วๆแบบนี้หลังลง 8.10
                        ฝากรูปอินเวอร์เตอร์

Comment

• Originally posted by kaesoda View Post
                          asus 4850 ref. รายงานตัวคับ เพิ่งได้วันนี้มาหมาดๆ
                          แล้วก็ขอความช่วยเหลือด้วยเลยคับ ไม มันมั่วๆแบบนี้หลังลง 8.10
                          ฝากรูปอินเวอร์เตอร์
                          ต้อง GPU-Z 0.2.8ครับหาย

Comment

• ขอบคุณคับ

Comment

• ดันไป

Comment

• 4850 ด้วยคน

Comment

Working...
                                X