Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวม club 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Msi his asus หรือตัวอื่นๆ ก้อได้งับ แนะนำหน่อยๆ

ตัวไหนลากได้ไกลสุด

ตัวไหนเย็นสุด

Comment

• ด้วยคนคับ.............

Comment

• ใช้ MSI 4850 อยู่ ครับ รู้สึกซื้อมาไม่ค่อยคุ้มเท่าไร เพราะ ไม่ค่อยได้เอามาเล่นเกม

Comment

• ได้Spark HD4850 with Arctic-Cooling มาแต่ดับครับ ส่งเครมอยู่ ใช้ asus 1950 proแทน เซ็งโครตๆ

Comment

• Gigabyte HD4850 Zalman ครับ ลากได้แค่ 700/1098 เองลากมากกว่านั้นเล่นเกมแล้วจอฟ้าครับ ทั้งที่ทดสอบ 3D Mark ผ่าน งงเลย หรือต้องเพิ่มไฟให้ Card หวา...

Comment

• ^
              ^

ปรกติ อยากได้มากกว่านั้นต้องเพิ่มไฟ อย่างที่ผมโพสไปหลายกระทู้แล้ว คนที่บอกลากไกลๆนี่ ใช้งานจริงได้ไหม หรือแค่เทส3dmark ถึงผ่านทุกตัวก็ไม่นับ เพราะเล่นเกมส์จริงมันเล่นไม่ได้ ณ ค่านั้น ต้องลดลงมาอยู่ดี

Comment

• เพิ่งถอยคอมใหม่มาคับ e8400+hd4850 หึหึ ของhis iceq turbo

Comment

• ตามลายเซนต์ครับผม

Comment

• รายงานตัวด้วยครับของผม ATI 4850 IceQ HIS

ไม่ได้ลากเดิมๆ

Comment

• มาอยู่ด้วยคน

Comment

• ถามไรหน่อยคับ

HIS 4850 Iceq4 turbo ทำไมคลอคได้แค่นี้เองหรอ 650/1000

ผมไปซื้อมาวันนี้เองที่ ร้าน TK 6000 ถ้วนคับ

Comment

• กระทู้แฟนฉันนี่เอง ดันซักรอบดีกว่า อิอิ..

Comment

• Originally posted by tuche View Post
                            ได้ตัว Asus EAH 4850 Matrix เปิดเกมไม่ได้ลงdriverอย่างเดียว และก็มีถามหา "microsoft uaa bus driver for high definition audio" ต้องทำไงต่อมั่งครับ
                            อัพเดทวินโดว์

4850 เหรอเข้ารวมด้วย Asus 4850 T T

Comment

• กระทู้แฟนฉันจริงๆ

ซีรีย์ 5 กำลังจะมา สงสัยจะมีสละเรือกันเป็นแถวๆ

His ตัวไม่โบนี่ พรรคพวกกันสามท่าน บอกว่า ไม่ได้เกิน 685 สักท่าน

His โบ X เจออยู่ 2 ตัว ได้พอๆกัน 720 - 730

PWC ddr4 เจอ 2 ตัว สองตัวต่างกันราวฟ้ากับเหว เหมือนบอกเป็นนัยๆว่าคุณภาพการผลิตเยี่ยมมากๆจนต้องวัดดวงกันหน่อย (เปลี่ยซิงค์แล้วนะตัวที่แตกต่างกัน)

สรุปคือ ถ้าเล่นแบบไม่ลากซีพียู ไม่ลาก core/mem เกรงว่าจะเสียอารมณ์กับ 1920 x 1080 นะครับ แต่ถ้าลากแล้วก็ ผลงานที่ได้ก็ถือว่า เล่นได้แบบ ไม่เสียอารมณ์หรอกครับ

Comment

• Asus EAH 4850 Matrix ตอนนี้ร้านไหนมีขายบ้างครับใน พันทิพประตูน้ำ

Comment

Working...
                                X