Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ ATI เจ๋งกว่า Nvidia ตรงไหน ดูแล้ว Nvidia เจ๋งกว่าโครตเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้เล่น msn หรอ

Comment

• ลุมๆ

Comment

• 5555555555555555555555555555555555555555
        ได้แต่ขำ เพื่ออะไรเถียงกันกับการ์ดสำหรับเล่นเกมส์เชื่อเถอะมันตลกมาก

Comment

• ข้ามปี - -*

Comment

• -*- ดีนะมาอ่านหน้าท้ายก่อน

ว่าแต่ท่านผู้ใดไปขุดมันมาหว่า

ข้ามปีเชียว

Comment

• เข้ามาฮา

Comment

• ขุดมันมาทำไส้ติ่งไรว้า

มันหลับไปนอนแล้วเฮ้ย!!!

เซ็งเป็ด!!!

Comment

• ผม ใช้ทั้ง 2 อย่าง อะ แถมไม่ได้ขอเงินแม่ซื้อ เงินเดือนล้วน แถมไม่เกรียน เหมือนคนตั้งกระทู้อีก
                  ค่ายเขียว ทำงาน เล่นเกมส
                  ค่ายแดง ทำงาน เล่นเกทส์ ดูหนังโป้ ถุย หาเงินไช้เป็นหรือยังวะ จึงมาตั้งไห้คนเข้าตีกัน สัส ตอนนี้ยิ่งอารมเสีย
                  อยู่สอบตกหลายวิชา พอดีได้ระบายเลย

Comment

• ต่างคนต่างความคิด ต่างคนต่างสายตา ต่างคนต่างความรู้สึก ต่างคนต่างที่มา

แต่แล้วก็มาเจอกัน ฮ่าๆ ล่อเป้าแบบนี้ ท่าทางจะยาวนะครับพี่น้อง ก๊ากกกกก

Comment

• กำ...ไอ้เรารึก็อ่านไปตั้งหลาย rep แล้วดันคุ้นๆเหมือนเคยอ่านแล้ว เหลือบไปดูวันที่

เวงแท้ๆ ดีนะไหวตัวตั้งแต่หน้าแรก ไม่หลงอ่านไปหลายหน้า 55

Comment

• ถามจริงๆ จะตั้งกระทู้เพื่อ ?

รุงรังจริงๆ

Comment

• Originally posted by finalAdd View Post
                          ถึงแม้ว่า จะราคาถูก แล้วก็แรง แต่มันจะด้อยที่ไดรเวอร์พบปัญหาเยอะ และปัญหาต่างๆที่แก้ไม่ตก อย่างเช่นล่าสุด ใช้แล้วจอดับ หรือไรต่างๆ

สำหรับผมคิดว่า Nvidia เจ๋งที่สุดในบรรดากาดจออ่ะ แต่อาจจะสู้ voodoo ไม่ได้แน่ เกิดถ้ายังอยู่ซะก่อนนะ
                          เฮ้อก่ออีกแล้ว ผมเชียร์atiเต็มตัว เคยลองใช้เขียนแบบแบบหนักไหมถ้าไม่เคยไปลองแล้วจะรู้พลังstrem processer ของatiเหนือกว่าnvidiaเยอะ ภาพเนียนสีไม่เพี้ยนคมชัด
                          ถ้าใช้อีแค่เล่นเกมเนี้ยยังไงnvidiaมันกินอยู่แล้ว เพราะเกมส่วนใหญ่ถูกเขียนมาแบบชั้นเดียวมากเหตผลเขียนง่ายภาพสวยงามใกล้เคียงกับแบบหลายๆชั้น แต่ในงานเขียนแบบนั้นเป็นการเขียนแบบหลายชั้น ซึ่งการ์ดAtiทำมาให้เหมาะกับฟังชั่นที่สลับซับซ้อนมากว่า การเล่นเกมดึงพลังของการ์ดไปได้ไม่สุดๆของมันด้วยซ้ำไป ถ้าไม่เชื่อก็ลองดูการ์ดที่ใช้ทำงานด้านนี้สิครับแล้วเอาราคากับความนิยมมาเปรียบเทียบกันดู

Comment

• เถียงกันนี้ ati กับ Nvidia เค้าจะแจก โล่ แจก เกีตรติบรัต ไห้ป่าวครับ ถ้าแจกเถียงกันไปโลดดด 5555
                            ปล จะเขียวจะแดง ผมก็เสียเงินอยู่ดี ไม่มีค่ายไหนไห้ ผมใช้ ฟรีๆๆเลย

Comment

• เอาโล่ไปเลยยยยยยยยยยย

Comment

• Originally posted by finalAdd View Post
                                โทษทีนะครับ ผมเปลี่ยนไปใช้ xfx 9600 GT แล้ว ถูกเปล่าหว่า
                                เหอะๆ ใช้แค่ 9600GT จะฟันธงแล้วเหรอว่ามันเจ๋งกว่า การ์ดรุ่นล่างๆ ไปลองรุ่น สูงทั้ง2ค่ายดู ก่อนแล้วกัน ความเห็นเรา ไม่มีไครเจ๋งกว่าเลย เพราะมัน เด่น คนละแบบ ทำมา เท่ากันก่อนค่อยมาตั้งกระทู้ฟันธงนะจ๊ะ

Comment

Working...
                                X