Announcement

Collapse
No announcement yet.

www.jedicool.com รวยเเล้วหยิ่งเหรอ ขอบ่นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

TK JEDI บริการดีแล้วครับ ต่างจังหวัด หรืกทม เจ้เค้าส่งสินค้าได้ทุกทางครับ โทรไปคุยเลยครับชัวร์

Comment

เขาก็บริการดีนะครับ เคยไปซื้อ vizo armada หนนึง แกะตัวโชว์มาลองให้ดูเลยครับ

แต่เสียอยู่นิดนึง ของบางอย่างดันไม่รับประกันซะงั้น ก็ไอ้เจ้า armada นี่แหละ ร้าน tk warranty 1ปี
      ของที่ร้านนี้ไม่รับประกัน ที่เคยถามดู tuniq(พัดลม) armada propeller uv fan ของ vizo

Comment

ชื่อกระทู้แรงไปนะครับ
        โทรถามเลยดีกว่านะครับ
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เค้าคงลืมรหัีสLog In

Comment

ร้านขายคอมในพันทิพคนขายใช้คอมเป็นด้วยเหรอ 555+

ขำๆนะอย่าซีเรียส *0*

Comment

ใจเย็น ท่านจขกท เค้าอาจไม่ได้เช็ดเมล์ก็ได้ท่าน ยังไงๆๆ ก็ลองโทรถามดีกว่าคับผม เร็วกว่าด้วย

Comment

ใช่ๆๆคับ โทรไปดีฟ่า เพราะว่าผมไปทีรัยเขาก็พูดดีทุกทีนะคับ

Comment

บริการดีมากๆครับ

Comment

ร้านบริการดี เคลมสินค้าก็เร็ว

Comment

บริการดี พูดจาดี ราคาสินค้าโอเคไม่แพงกว่าที่อื่น ถ้าคุยดีๆ อาจได้ถูกกว่าร้านอื่นซะด้วย แล้วในกรณีศูนย์เคลมไม่เปิด เราเอาของไปเคลมกะทางร้านได้ แล้วได้ของใหม่เลย เพราะผมเคยเจอกรณีศูนย์ arc ของ xfx ไม่เปิด ร้านเขาก็ออกตัวใหม่ให้เลย แล้วเขาค่อยไปติดต่อกะ arc ทีหลังเอา

เท่านี้ jedi ก็ได้ใจผมไปเต็มๆ ละครับ

Comment

ต้องโทรครับ ค่าส่งแพงวะ

Comment

ตั้งแต่สง E mail เรื่องสอบถามสินค้ามาเนี้ย มีร้านเฮียมั่นคง ที่ขายหูฟังร้านเดียวที่ตอบกลับมาภายไน1วัน นอกรั้ร รอเป็นชาติครับ เป็นเรื่องปรกติ เค้าไม่ค่อยเชคเมลลกัน

แต่head แรงไปนิดครับ อ่านแล้วนึกว่าโดนไล่สาดน้ามออกมาจากร้านแล้วไม่ขายของไห้

Comment

มันหลงข้าไปอยู่ junk mail หรือปล่าวครับดูดีหรือยัง
                            ผมว่าวิธีที่ สอบราคาสินค้าหรือข้อมูล นี้โทรไปดีที่สุดครับ ผมว่าเมลนี้ตอบช้าเกือบทุกร้านละครับ เช่นร้านเครื่องเสียงนี้ถามจนลืม ไปซื้อมาแล้วถึงมาตอบก็มี

Comment

ผมก็ต่างจังหวัดครับ โทรสั่งประจำ ทั้ง ร้าน tk กะ เจได...

ไม่มีปัญหาครับ สั่งตอนเย็น พรุ่งนี้สายๆ ของส่งถึงที่แล้ว

แนะนำ โทรไปดีกว่าครับ

Comment

ผมเห็นวันๆลูกค้าเต็มร้านเลย จะเอาวลาที่ไหนไปเชคเมลละครับ ผมว่าพูดแรงไปนะ

Comment

Working...
                                X