Announcement

Collapse
No announcement yet.

www.jedicool.com รวยเเล้วหยิ่งเหรอ ขอบ่นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านนี้คนซื้อเยอะครับ ไปร้านกว่าจะได้คุยกะสาวสวยยังรอตั้งนาน (ไม่คุยกะคนอื่นก่อนล่ะ 55)
    คงไม่มีเวลามาเช็คเมล์เท่าไหร่มั้ง

Comment

• มาทำอย่างนี้ร้านเค้าเสียหายน่ะครับ jedi เค้าบริการดีสุดแล้วในพันธิ์ทิพย์

Comment

• กระทู้มันสมัยปี 2008 ใครขุดมาครับเนี่ย

ปล่อยตก หรือทีมงานล๊อคให้ทีึเถอะครับ

Comment

• Originally posted by moelover View Post
          กระทู้มันสมัยปี 2008 ใครขุดมาครับเนี่ย

ปล่อยตก หรือทีมงานล๊อคให้ทีึเถอะครับ
          ผมก็ว่า เหมือนเคยอ่านแล้ว

Comment

• แค่ลูกค้าหน้าร้าน กับงานประจำเขาก็จะไม่ได้นอนกันแล้ว 555555 โทรเลยชัวสืสุด

Comment

• วันนั้นไปก่อนสงกรานต์ไม่กี่วันร้านก็เงียบๆ เพราะคนคงแห่กลับบ้านหมด เอา psu ไปให้เค้าเช็คว่าคอมเปิดไม่ติด ไปถึงร้านเค้าก็เรียกช่างให้เอาไปเช็ค ช่างก็ลองต่อสายเช็ค psu ก็ทำงานปกติ ตอนนั้นดีใจมากและมั่นใจว่ามันไม่เสียละ ช่างยังบอกต่ออีกว่าลองเสียบต่อไว้สักพักก่อนเพื่อความแน่ใจ ถึงตรงนี้พอใจมาก คือไม่ใช่แค่เสียบใช้งานได้แล้วก็คืนเลย ช่างเค้ายังเสียบทิ้งไว้จนแน่ใจว่า ทำงานได้ปกติถึงถอดคืนและยังแนะนำต่ออีกว่าควรไล่เช็คอะไรยังไงบ้างว่าที่ไฟไม่เข้าเปิดเครื่องไม่ติด ต้องเริ่มเช็คยังไง
              ผมก็ว่าเออ ของเค้าดีจริงๆ เพราะถ้าเป็นคนที่ไม่รู้เรื่องคอมมาก็สามารถมาใช้บริการได้และได้รับคำแนะนำด้วย ก็เลือกไม่ผิดที่อยู่ต่างจังหวัด แต่นั่งรถเข้ากรุงเทพ ต่อรถเมล์ ไปถอยคอมจากร้านนี้ ยังไงเจ้าของกระทู้ถ้าโทรได้ก็ลองโทรติดต่อดูนะครับ อย่าคิดมากครับ

Comment

• ผมไง วันไหนเบื่อ 1000ทิพย์ ไม่มีอะไรทำ 1000ทิพย์ โดดเรียน 1000ทิพย์
                เซ็งแฟน 1000ทิพย์ อกหัก 1000ทิพย์ พ่อด่า 1000ทิพย์
                ซื้อกล้อง 1000ทิพย์ ขายของนัดเจอ 1000ทิพย์ ซื้ออะไหล่ 1000ทิพย์
                แฟนทิ้ง 1000ทิพย์ ฮะ

ทุกอย่างลงที่1000ทิพย์ หมด

Comment

• คนขุดเทพจังคราฟ

Comment

Working...
                  X