Announcement

Collapse
No announcement yet.

www.jedicool.com รวยเเล้วหยิ่งเหรอ ขอบ่นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปล่อยตกไปเถอะ ไม่ต้องขุดมาอีก โทรไปก็จบ

Comment

• ขุดมาไมหว่าเนี่ย

Comment

• ล่อเป้าหรือเปล่าครับเนี่ย ขุดมาทำไม 5555

Comment

• fyo 55+

Comment

• ผมเมลไปเค้าก็ตอบน่ะ เวลาซื้อของผมชอบเมลรึไม่ก็ pm มากกว่า

มันเป็นลายลักอักษรดี

Comment

• ผมเมลไปตอนสาย ตอนบ่ายๆเค้าก็เมลตอบมาละ

ตอนนั้นถามเรื่อง cm690 II

Comment

• มีคนบ่นว่าร้านเจไดหยิ่ง เจ๊บ๊วยต้องรับผิดชอบ

Comment

• ใครว่างัยบ้าง ไม่รู้ และไม่อยากอ่านจนจบ

แต่ที่เจอมากับตัว โทร. ปุ๊บ .. ได้ราคา ก็สั่งของ นัดหมายและไปรับ ... ชิวๆ
                  ประกอบเป็นเครื่องๆ ถามมันไปเรื่อย ก็ไม่มีอาการใดใด

แถมเราพลาดเอาเคสเล็กไปหน่อย ยัดได้แต่อึดอัด ขอเปลี่ยนตอนไปเอาของ ก็ไม่งอแง
                  ของเสียก็เคลมปกติ ... ไม่ช้า ไม่ไว .. รับผิดชอบดี ... ที่สำคัญเก็บสายสวย ... สวยกว่าหลายที่ที่เคยประกอบมา

ใครไม่ชอบ ไม่รู้ .. แต่ผมชอบ ...

Comment

• คุณ ไม่น่า มา ตั่งกระทู้แบบนี้นะครับ ร้านเค้าเสียชื่อเสียงนะ ครับ
                    ทำอะไร คิดก่อน นะครับ

อีเมล บางที่เค้าอาจจะไม่เช็คกันเลยก้ได้ หรือบางที่ เช็ค บ่างไม่เช็คบ่าง

โทรไปซิ ครับ ง่ายกว่าเยอะ ถ้าคุณ อยากได้ของจริงๆโทรไป 5 นาทีได้คำตอบเลย หรือคุณไม่ได้อยากจะซื้อจริงๆ

Comment

• ขั้นตอนการสั่งสินค้า
                      1.โทรไปเช็ค-ถามสินค้า
                      2.โอนเงิน
                      3.ส่งรายละเอียดสินค้าที่จะเอาไปพร้อมสแกนใบโอนและระบุขนส่งที่ท่านจะให้ร้านส่งให้
                      4.โทรไปบอกอีกทีว่าส่งเมลไปแล้ว จบ!

Comment

• ถ้าอยู่ต่างจังหวัด ลองไปดูที่เวบพี่วิกรสิคะ

บอกจำนวนเงิน สเปคที่ต้องการ หรือจะให้พี่วิกรจัดให้

แถมประกอบให้ ลงวินโดว์ให้ OC ให้ด้วย อิอิ
                        www.wikorncom.com

Comment

• Originally posted by sonkub View Post
                          มีบริการขุดปีละครั้งด้วยอะ สุดยอด
                          ยังใช้คำเดิมได้อยุ่

Comment

• โห กระทู้ ปี 2008 จะขุดกันทำเพื่อ ?

Comment

• ยุคนี้การเชคเมล์เป็นเรื่องที่น่าลำคาญมากครับ มีแต่FW Junk ไร้สาระ เขาไม่เข้าไปเชคกันคับ

Comment

• ขุดปีละครั้งตามที่ท่านว่านั้นแหละ

Comment

Working...
                                X