Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดน้ำเปิดcpuเย็นเท่าซิ้งลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by lairwtiare View Post
    กรรม บรรดาเซียน ตกม้าตาย หน้าหงายเงิบ ไปตามๆกัน
    ผมก็แทบไม่เชื่อเหมือนกันว่า ซิลิโคนที่เขาบอกกันมาว่า ของ grizy เย็นกว่าของ liquid pro แต่พอมาใช้จริงดันเป็นอย่างนี้ซะได้ กว่าผมจะหาของ grizzy ต้องสั่งมาจากต่างประเทศเองเลย รอเกือบเดือน ลุ้นแทบตายกว่าจะได้มา

Comment

หมีน้อยคงเน่าคาหลอด OwO

Sent from my SM-A910F using Tapatalk

Comment

เมพ ขิงๆ

Comment

Originally posted by xีหมาทอด View Post
          หมีน้อยคงเน่าคาหลอด OwO

Sent from my SM-A910F using Tapatalk
          ผมก็ว่ายังงั้่นและครับ 55555 งงเลยผม grizzy ที่่ว่าดี ผมคงเคล็ดเลยครับ 5555

Originally posted by TWK. View Post
          เมพ ขิงๆ
          โง่มาต้องนานผม 55555

Comment

เเก้ตั้งนานสรุปเป็นในจุดที่ไม่น่าจะเป็นที่สุด ไม่อยากจะคิดรื้อเเต่ทีกินเวลาไปเท่าไหร่

ปล.อย่างน้อยก็เเก้เสร็จ ต่อไปท่านก็ต้องภาวนาเเล้วหละว่าจะไม่มีปัญหาอะไรอีก 55555

Comment

Originally posted by Regen View Post
              เเก้ตั้งนานสรุปเป็นในจุดที่ไม่น่าจะเป็นที่สุด ไม่อยากจะคิดรื้อเเต่ทีกินเวลาไปเท่าไหร่

ปล.อย่างน้อยก็เเก้เสร็จ ต่อไปท่านก็ต้องภาวนาเเล้วหละว่าจะไม่มีปัญหาอะไรอีก 55555
              ครับท่าน 5555 ตอนนี้ผมค่อยยังชั่วเรื่องความเย็นมาหน่อย ค่อยคุ้มค่าแก่การลงน้ำจริงๆ ได้ประสบการหลายๆอย่างเลยกับการลงน้ำครั้งแรกของผม

Comment

Working...
              X