Announcement

Collapse
No announcement yet.

CORE CONTACT FREEZER VS TUNIQ 120 ช่วยเลือกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tor_za View Post
    สงสัยตัวปรับรอบจะเสีย

ขอผมเอามาต่อกับพัดลมอื่นก็ยังใช้ได้เลย
    เช็คแล้วครับ ตัวปรับรอบเสีย โทรถาม Jedi แล้วครับ เค้าบอกว่าเคลมไม่ได้

Comment

ส่งมาก็เสียเลยเหรอครับ

แบบนี้แย่จังเลยน้า ผมก็ซื้อร้านข้าง Jedi ครับ

ตอนนี้ยังไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ผมอยู่ลำปางสั่งจาก TK ไม่ยักกะมีปัญหาไรเลย

แต่ช่วงนี้ชอตๆ ไงไม่รู้ ว่าจะขายทิ้ง แต่ต้องดูอีกทีว่าจะหมุนเงินทันป่าน >_<

Comment

พึ่งซื้อไม่ใช่หรอท่านจะขายซะละ

Comment

มันใส่กับ

p5q pro

ได้ไหมอะคับ
            ????

ไปถามเจได
            บอกไม่ได้

แต่ทีเค
            บอกได้
            งงเลย

มีใครลองแล้วมั้งคับ
            ???

Comment

ช่วงนี้ช็อตตังคับท่าน

หาตังหมุน

Comment

CCF ใส่ P5qlpro ได้รึเปล่าครับ

Comment

เท่าที่ลองกับ P5Q Premium และ P5Q3 Deluxe ซึ่ง มันเหมือนๆกับ P5Q Pro มากๆ ก็ใส่ได้ครับ

แต่อาจจะใส่ยากไปสำหรับหลายๆท่าน แต่กับผมถือว่าไม่ยากเท่าไร ต้องรื้อเครื่องมาใส่ลูกเดียว
                  sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

CCF ถูกกว่า เย็นกว่า สวยน้อยกว่า ครับ

Comment

• ถอดใส่เอาครับ

ชัวร์ดี

ใจเย็นๆหน่อย

Comment

• ผมก็แงะบอร์ดออกมาก่อน แล้วค่อยใส่นะ

ไม่ยากเย็นเท่าไหร่ แต่รำคาญต้องมาจัดสายไฟใหม่ -*-

Comment

• แล้วระหว่าง CORE CONTACT FREEZER กับ Cm Hyper 212 ตัวไหนเย็นกว่ากันอ่ะ

Comment

• Originally posted by JaAeBe View Post
                            แล้วระหว่าง CORE CONTACT FREEZER กับ Cm Hyper 212 ตัวไหนเย็นกว่ากันอ่ะ
                            CORE CONTACT FREEZER

Comment

• Originally posted by Deenkung View Post
                              CORE CONTACT FREEZER

Comment

• เมื่อตอนเที่ยงลองแงะ CCF ออกมาเปลี่ยนกับซิ้งเดิม แล้วลองเทสดู

โอ้วชิท ซิ้งเดิมล่อไป 80องศา -*-

ลองเปลี่ยนกลับ ไม่ถึง60องศา - -"

ตอนนี้เลยลังเลอยู่ว่าจะขายมันทิ้งดีมั๊ย >_<

Comment

Working...
                                X