Announcement

Collapse
No announcement yet.

AthlonX2 มีใครแบนวิทเยอะกว่านี้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AthlonX2 มีใครแบนวิทเยอะกว่านี้ไหมครับ

By DFI LP UT 790FX.....รอชมรีวิวได้ที่นี่เร็วๆนี้ครับ

ขอ ลิ้ง โหลด sandra ที่ท่านใช้หน่อยซิครับ

Comment

นี่เลยครับท่านวิกร

http://www.sisoftware.net/index.html...264&langx=en&a=

Comment

ขอบคุณครับ รอผมแบบ กำลังโหลด

Comment

เข้าสู่โลกความเร็วแสงแล้ว * *
          สู้ ๆ ครับ
          Last edited by estrellas; 12 Mar 2008, 20:50:29.

Comment

มากมายเลยนั่น

Comment

โหลดมาเทสด้วยคนคับ

Comment

ขอโหลดมาเทสด้วยคนคับ

Comment

ได้เลยครับ เทสแล้วก็เอามาลงบ้างนะครับ

Comment

ได้เท่านี้แหละครับ
                    Last edited by wikorn; 12 Mar 2008, 22:58:43.

Comment

แรงๆกานท้างงงงงน่้านนนน

Comment

Originally posted by wikorn View Post

ได้เท่านี้แหละครับ
                        ง่า น้อยกว่าผมแทบทุกอย่างแต่ทำไมเยอะกว่า มีทริกอะไรไหมครับ

Comment

คือ เล่าให้ฟังดีกว่าครับ ไม่รู้มันคืออาการอะไรครับ

ถ้าผมเพิ่ม บัส CPU ไปอีกนิด เช่น 303 แบทวินมันจะล่วงลงมาที่ 10800 ครับ
                          ผมต้อง รักษาแบนวิทไว้ที่ 11xxx โดยการทำให้บัส แรม ไม่ถึง 555 นะครับ
                          ถ้าไปถึง 555 เมื่อไร แบนวิทล่วงแล้วก็ เวลาบูทเข้าวินโดว์ จะอืดไปเลยครับ อืมมากๆด้วยครับ ผมเองก็หาสาเหตุไม่เจอครับ แรมมันก็ได้แค่ 555 ด้วยครับ
                          ถ้ามากกว่านี้ เท่าที่เคยทำได้คือ บัสแรม 585 ไปแรม 2.4 ยังไม่นิ่งเลยครับ เทสอะไรก็ เอ๋อครับ ทุกอย่างช้าหมดเลยครับ

แล้วอีกอย่าง CPU ผม ถ้าตัวคูณต่ำกว่านี้ แบทวิทย์ก็ล่วงครับ ถ้าลงไป 10 หรือ 9 แบนวิท ตกเหลือ 6G เองครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            คือ เล่าให้ฟังดีกว่าครับ ไม่รู้มันคืออาการอะไรครับ

ถ้าผมเพิ่ม บัส CPU ไปอีกนิด เช่น 303 แบทวินมันจะล่วงลงมาที่ 10800 ครับ
                            ผมต้อง รักษาแบนวิทไว้ที่ 11xxx โดยการทำให้บัส แรม ไม่ถึง 555 นะครับ
                            ถ้าไปถึง 555 เมื่อไร แบนวิทล่วงแล้วก็ เวลาบูทเข้าวินโดว์ จะอืดไปเลยครับ อืมมากๆด้วยครับ ผมเองก็หาสาเหตุไม่เจอครับ แรมมันก็ได้แค่ 555 ด้วยครับ
                            ถ้ามากกว่านี้ เท่าที่เคยทำได้คือ บัสแรม 585 ไปแรม 2.4 ยังไม่นิ่งเลยครับ เทสอะไรก็ เอ๋อครับ ทุกอย่างช้าหมดเลยครับ

แล้วอีกอย่าง CPU ผม ถ้าตัวคูณต่ำกว่านี้ แบทวิทย์ก็ล่วงครับ ถ้าลงไป 10 หรือ 9 แบนวิท ตกเหลือ 6G เองครับ
                            ครับผม เดียวผมลองเล่นบัสดูดูกว่า อิอิ เดียวมาใหม่ครับ

Comment

เอาตัว 6000 ขึ้นมาลากกันได้โหดจริงๆ

Comment

Working...
                              X