Announcement

Collapse
No announcement yet.

AthlonX2 มีใครแบนวิทเยอะกว่านี้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เฮ้อ เริ่มละ ..........

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
      เฮ้อ เริ่มละ ..........
      ง่วงนอนจัง ปวดหัวมั๊กๆสงสัยดูดบุหรี่เยอะจัด

ไม่มีอะไรทำนั่งลองเล่น XP Media center edition 2005 ดูอ่ะ
      Attached Files

Comment

Originally posted by kirk View Post
        ง่วงนอนจัง ปวดหัวมั๊กๆสงสัยดูดบุหรี่เยอะจัด

ไม่มีอะไรทำนั่งลองเล่น XP Media center edition 2005 ดูอ่ะ
        น้ำฟันธง!!!!!!ฉับๆๆๆๆๆๆ

Comment

แรงแบบควายฉุดผมก็ทำได้ครับ ด้วยพลังของ PS CS2/3

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            น้ำฟันธง!!!!!!ฉับๆๆๆๆๆๆ

เสียดายแรมที่พร้อมพลีชีพมันน้อยไปหน่อย งิงิ

ลงทุนเอา D9 FatBody มาเล่น งิงิ

ไม่อยากเอา 6400+ BE มาอัดอ่ะ แบบว่ามันซ้ำท่าน

Comment

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post

Comment

X2 4000+ ขอแจมซักหน่อยคับ ถึงจะรุ่นน้องก้อสู้

ปล. ช่วงนี้อากาศมันร้อนไฟ CPU 1.35 กะ ไฟแรม 1.95 คับ

ปล. XP จะได้เยอะก่านี้อีกนิสป่าวคับ

Attached Files

Comment

เอากานเข้าไปครับ 55555 ควายตายไปหลายตัวแล้ว ฉุดความแรงไม่อยู่เหอ เหอ ๆ

Comment

Originally posted by kirk View Post

เสียดายแรมที่พร้อมพลีชีพมันน้อยไปหน่อย งิงิ

ลงทุนเอา D9 FatBody มาเล่น งิงิ

ไม่อยากเอา 6400+ BE มาอัดอ่ะ แบบว่ามันซ้ำท่าน
                      Originally posted by eXzato View Post
                      แรงแบบควายฉุดผมก็ทำได้ครับ ด้วยพลังของ PS CS2/3

Originally posted by zero_za View Post
                      X2 4000+ ขอแจมซักหน่อยคับ ถึงจะรุ่นน้องก้อสู้

ปล. ช่วงนี้อากาศมันร้อนไฟ CPU 1.35 กะ ไฟแรม 1.95 คับ

ปล. XP จะได้เยอะก่านี้อีกนิสป่าวคับ

ได้เยอะกว่าครับ ถ้าอยากเยอะจริงๆแนะนำให้ปิดโปรแกรมทุกอย่างที่จะประมวลผล เอฟเฟกต่างๆบนเดสท๊อป และ เปิดแต่โปรแกรมที่จะใช้อย่างเดียวครับ รับรองได้เยอะกว่าเดิมแน่ครับ ไม่มากก็น้อย

Comment

เอา 4000+ ที่หลายคนบอกสู่ไม่ได้มาลงครับ อิอิ

HTT ผมล้มสถิติตัวเองแล้นนนน ^ ^

Comment

Working...
                        X