Announcement

Collapse
No announcement yet.

AthlonX2 มีใครแบนวิทเยอะกว่านี้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Sareshiku View Post
    รอกลับบ้านก่อนเด๋วเอา 5000+BE มาโชว์มั้ง

แต่เท่าที่ลองอัดมา เครื่องผม มันไปตันที่ 3.4G อ่ะ เทส Sisoft ได้นะ แต่เล่นเกมดับทันที

คาดว่าน่าจะมาจากความร้อน

ที่ 3.4G บัสแรม 580+ กว่าๆจำไม่ค่อยได้ ได้เมมแบรนวิช อยู่ที่ 11G

แต่เอาเสถียรใช้งานได้ก็ 3.3G ได้เมมแบรนวิช อยู่ที่ 10G กว่าๆ

เด๋วเข้าบ้านแล้วเอารูปให้ดู
    แจ่มครับ ใช้ซิงค์อะไรครับ ผมว่าถ้าซิงค์ท่านคุมความร้อนอยู่ 3.6 ไม่ใช่ปัญหาครับ

Comment

!!!

.

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
        !!!

.

!!! 13GB/s !!!!!!!!!

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
          !!!

.
          โอ้วแม่เจ้า

Comment

ท่าน Friday~13rd ครับ ช่วยเทสกับ sandra ตัวล่าสุดที่ผมเทสให้ดูหน่อยซิครับ เพราะ ตอนผมใช้ sandra ตัวเดียวกับท่าน นะ คะแนนออกมา เล่นเอาผมงงเลย 15000 แหนะ อิอิ
            Attached Files
            Last edited by wikorn; 13 Mar 2008, 16:49:22.

Comment

เอาด้วยคน อิอิ !!

มันมาได้งัยเนี่ย

Comment

555 แรงเข้าไปอีก

จริงๆ เทสด้วย everest ดีกว่าครับ ไม่มั่วดี ครับ

Comment

หนุกกานใหญ่ เหอะๆๆๆๆ
                  รอว่างๆจะมาเเจมมั้ง

Comment

แจมครับ
                    Attached Files

Comment

แรงๆกันทั้งน้านเลยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        ท่าน Friday~13rd ครับ ช่วยเทสกับ sandra ตัวล่าสุดที่ผมเทสให้ดูหน่อยซิครับ เพราะ ตอนผมใช้ sandra ตัวเดียวกับท่าน นะ คะแนนออกมา เล่นเอาผมงงเลย 15000 แหนะ อิอิ

อิ อิ อิ CPU ตัวนี้ เป็นปุ๋ย ไปแล้ว ขอรับ...

.

Comment

แม่เจ้า อัดกันไปได้ไงละนั่น
                          ทำไมของผม อยุ่แถวๆนี้เองอ่า
                          หรือแรมมันเต่าไป เพราะแรมวิ่งที่ 600MHzกว่าๆ

Last edited by Zepherous; 14 Mar 2008, 09:51:26.

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                            แม่เจ้า อัดกันไปได้ไงละนั่น
                            ทำไมของผม อยุ่แถวๆนี้เองอ่า
                            หรือแรมมันเต่าไป เพราะแรมวิ่งที่ 600MHzกว่าๆ

ลองทดเพิ่มขึ้นมาเป็น 533 ดูคับ ถ้าไหว จะแรงขึ้นพอตัวเลยล่ะคับ ^^"

Comment

อิ อิ อิ CPU ตัวนี้ เป็นปุ๋ย ไปแล้ว ขอรับ...

.
                              แหลกเละขนาดนั้นเลยเหรอครับ

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                                ลองทดเพิ่มขึ้นมาเป็น 533 ดูคับ ถ้าไหว จะแรงขึ้นพอตัวเลยล่ะคับ ^^"
                                ลองดูแล้วครับ

บูตบ่ขึ้นอ่ะ คลายCLแล้วนะ
                                แรมสงสัยเน่าไป corsair vs แพ็คคู่

Comment

Working...
                                X