Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD & Manga & Anime Society ท่านที่รักชื่นชอบในการ์ตูนเชิญด้านนี่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kitti3 View Post
    ไอ้เซ็นเซอเนี่ยละครับคิดลึกกกเลยยยยยย

Comment

• มีคลับแบบนี้ด้วย ขอสมัครด่วน
      อวยเด็ก ไม่ว่าจะแบนหรือโต L Lolicon,Lolita,Harem(ฮาเร็มโลลิเยอะๆนิชอบ),Robot,Maid,Megami,Siscon(ชอบแบบน้องฟ้า)

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
        ขอสายของท่านด้วยจ้า

Originally posted by Alaluya View Post
        มีคลับแบบนี้ด้วย ขอสมัครด่วน
        อวยเด็ก ไม่ว่าจะแบนหรือโต L Lolicon,Lolita,Harem(ฮาเร็มโลลิเยอะๆนิชอบ),Robot,Maid,Megami,Siscon(ชอบแบบน้องฟ้า)
        เพิ่มเรียบร้อยจ้าา
        แบบนี้ นี่ยังไงครับ

Comment

• Originally posted by kitti3 View Post
          ท่านครับ ขอสายด้วยครับ ชอบสายไรมั่ง
          ็Harem-Oba-Tsundere-----------แต่ส่วนตัวเน้นหนักไปทางGundamหรือแนวหุ่นยนต์ทั้งRealทั้งSuperครับ เอาเป็นว่าAnimeหุ่นยนต์จากค่ายน้ำยาล้างจานนี่ดูหมดครับ

Comment

• โชคดีที่ไม่มีสาย Robot Anime ฮาๆๆ แต่ถ้าดูชื่อไอดีผมแล้วน่าจะระบุตัวตนได้ไม่ยาก

ผมไม่ได้บ้าคลั่งถึงขั้นจำชื่อหุ่นได้ทุกตัวหรอกนะ และที่สำคัญสายนี้ก็มีแยกเป็นสาย Real Robot กับสาย Super Robot แต่สำหรับบางคนอาจจะแยกสายออกไปทาง กันโอตะ (พวกคลั่งไคล้ "กันดั้ม" ทุกอย่างที่เป็น "กันดั้ม" ซึ่ง "กันดั้ม" เป็นซับเซ็ตของ "Real Robot" แต่แยกตัวออกมาชัดเจนว่าเป็น "กันโอตะ" แต่บางคนก็ไม่ได้คลั่งชนิดที่ว่าต้องทำริงโทนมือถือ หรือต้องประกอบกันพลา หรือต้องมีDVDครบทุกตอนหรอกนะ)

ปล. ถึงจะไม่ได้ดูเมะครบทุกเรื่อง จำชื่อหุ่นชื่อท่าไม้ตายหรือแม้แต่ตัวละครได้ทุกเรื่อง แต่ผมก็เป็นสาย Robot Anime ที่เน้นไปทาง Super Robot

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
              ็Harem-Oba-Tsundere-----------แต่ส่วนตัวเน้นหนักไปทางGundamหรือแนวหุ่นยนต์ทั้งRealทั้งSuperครับ เอาเป็นว่าAnimeหุ่นยนต์จากค่ายน้ำยาล้างจานนี่ดูหมดครับ
              Originally posted by grungust View Post
              โชคดีที่ไม่มีสาย Robot Anime ฮาๆๆ แต่ถ้าดูชื่อไอดีผมแล้วน่าจะระบุตัวตนได้ไม่ยาก

ผมไม่ได้บ้าคลั่งถึงขั้นจำชื่อหุ่นได้ทุกตัวหรอกนะ และที่สำคัญสายนี้ก็มีแยกเป็นสาย Real Robot กับสาย Super Robot แต่สำหรับบางคนอาจจะแยกสายออกไปทาง กันโอตะ (พวกคลั่งไคล้ "กันดั้ม" ทุกอย่างที่เป็น "กันดั้ม" ซึ่ง "กันดั้ม" เป็นซับเซ็ตของ "Real Robot" แต่แยกตัวออกมาชัดเจนว่าเป็น "กันโอตะ" แต่บางคนก็ไม่ได้คลั่งชนิดที่ว่าต้องทำริงโทนมือถือ หรือต้องประกอบกันพลา หรือต้องมีDVDครบทุกตอนหรอกนะ)

ปล. ถึงจะไม่ได้ดูเมะครบทุกเรื่อง จำชื่อหุ่นชื่อท่าไม้ตายหรือแม้แต่ตัวละครได้ทุกเรื่อง แต่ผมก็เป็นสาย Robot Anime ที่เน้นไปทาง Super Robot
              เพิ่มไปแล้วนะครับ อิอิ

ถึงผมะชอบการ์ตูน แต่ผมก็ไม่เคยละทิ้ง 3D
              สีฟ้าสุดยอด

Last edited by kitti3; 16 Apr 2014, 14:14:00.

Comment

• ผมชอบพระพิฆเนตร

Comment

• ผมสายเสมอครับ อิอิกำ
                  (ได้หมดยกเว้น y ผู้ชายอะ)

Comment

• Originally posted by dasakorn01 View Post

ผมชอบพระพิฆเนตร
                    ผมก็ห้อย พระพิฆเนตร ครับ

Originally posted by dekmepz View Post
                    ผมสายเสมอครับ อิอิกำ
                    (ได้หมดยกเว้น y ผู้ชายอะ)
                    หา! อะไรนะ สายอะไรก็ได้ ผู้ชายก็ไม่เว้น
                    55+ ล้อเล่นนะครับ

Comment

• -0- ถึงกับ ตั้ง คลับ แว้วอ่า

แรงจิงๆ

Comment

• Originally posted by ArTeMMis.F View Post
                        -0- ถึงกับ ตั้ง คลับ แว้วอ่า

แรงจิงๆ
                        ง่า กระแสแรง หรืออะไรแรง

Originally posted by Alaluya View Post
                        ห้อง AMD มีทุกอย่างจริงๆ ตั้งแค่ไม้จิ้มฟันยังอนิเมะ
                        ผมก็ชอบสิงห้องนี้ละ ไม่ค่อยโพส แต่ถนัดส่อง
                        ผมว่ามีสารพัด กว่าห้อง General อีกนะ
                        Last edited by kitti3; 16 Apr 2014, 17:30:07.

Comment

เพิ่มเรียบร้อยจ้าา
                          แบบนี้ นี่ยังไงครับ
                          ห้อง AMD มีทุกอย่างจริงๆ ตั้งแค่ไม้จิ้มฟันยังอนิเมะ
                          ผมก็ชอบสิงห้องนี้ละ ไม่ค่อยโพส แต่ถนัดส่อง

Comment

• Originally posted by grungust View Post
                            โชคดีที่ไม่มีสาย Robot Anime ฮาๆๆ แต่ถ้าดูชื่อไอดีผมแล้วน่าจะระบุตัวตนได้ไม่ยาก

ผมเอาเพลงกันดั้มมาทำเสียงเรียกเข้านะ Gundammuuuuuu kidou senshi gundammuuuuuu ฟังแล้วมันฟินดีจริงๆ
                            เพิ่มเพลงให้ฟังกัน กิกิกิกิ
                            Last edited by pete_so_za; 16 Apr 2014, 17:49:04.

Comment

• Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                                ผมเอาเพลงกันดั้มมาทำเสียงเรียกเข้านะ Gundammuuuuuu kidou senshi gundammuuuuuu ฟังแล้วมันฟินดีจริงๆ
                                เพิ่มเพลงให้ฟังกัน กิกิกิกิ
                                ชอบพี่เทพถั่วสุดละ รองพี่ เซทสึนะ ละ

ท่านใด UC อย่าว่ากันนะ ที่ผมเป็น CE อิอิ

Originally posted by Poeeoe View Post

Originally posted by nutinhotx1 View Post
                                สายที่ชืนชอบนะครับมี โลลิ ซิสค่อน เมด ยันเรเระ เนโกะมิมิ โมเอะ
                                ผมจะคลั้งไคล้ หูแมวเป็นพิเศษ จนสามารถแสดงออกได้ (และผมมีน้องเป็นสาวดุ้นแต่งคอสเพ ด้วยนะครับ 555+)[ATTACH=CONFIG]2761709[/ATTACH]
                                ยันเดเระ ท่านครับไม่กลัวชีวิตหาไม่ มั่งเหรอครับ
                                น้องท่าน คอสด้วยยยยยยยย แม่เจ้าาาาาาา เด็ดจริงๆ
                                Last edited by kitti3; 16 Apr 2014, 18:13:21.

Comment

Working...
                                X