Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD & Manga & Anime Society ท่านที่รักชื่นชอบในการ์ตูนเชิญด้านนี่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กอลิล่าไง

Comment

• ว่าด้วยเพลงซักหน่อย ช่วงนี่เพลงไหนเพราะๆ ที่ท่านๆชอบกันมั่ง

อันของผมชอบสุดละตอนนี่

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
        กอลิล่าไง

Comment

• สำหรับผมก็ตลอดกาลจริง ๆ อันนี้
          BORKED

แถมยังเป็นเรื่องแรกที่ทำให้หันมาดูดิบ เพราะขี้เกียจรอซับ มันส์ขนาดนั้นเลยทีเดียว

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
            กอลิล่าไง

Comment

• เพลงนี้.. เรยยย..

BORKED

Comment

• ไหนๆก็ไหนๆ ยึดเป็นคลัปซะเลย เลยอยากหาโหวตจากทุกท่านว่าอยากให้อนิเมะเรื่องไหนมี season3 บ้างเอ่ย!? ส่วนตัวผมอยากให้ D.GRAY MAN เพราะ ss2 มันจบไม่สุดซะนี่อุส่าห์โชว์เท่ด้วย uniform ใหม่กลางทะเลทรายแบบนั้นแล้วตัดจบ ss 3ไปเฉยๆอย่างน้อยน่าจะเคลียเรื่องจตุรัสนาวากับโนอาหน่อยก็ดี แล้วแถมตอนไกล้ๆจะจบฉาก ending ตัวละครลับก็โผล่มาแล้วเชียวเห้อ บ่นซะยาวท่านๆคิดว่าเรื่องไหนอยากให้มีต่อบ้าง?
                เพิ่ม video ตอนจบตัวละครลับนั่งอยู่ในรถม้า แถมอเลนเจาะหูด้วย เอ็งมันเกย์หรือปล่าว?
                Last edited by pete_so_za; 15 Apr 2014, 00:26:55.

Comment

• ถ้าตั้งคลับเอาชื่อไรดีครับ
                  AMD Anime Society
                  Anime Society OCZone
                  Manga & Anime Social Network
                  Manga & Anime Society
                  อันไหนดีครับ หรือท่านใดมีอันไหนเสนอได้ครับ
                  หรือไม่ต้องเปลี่ยนชื่อมันละ เอาหัวมู้เนี่ยละ เป็นที่ซ่อมสุมกำลังพล
                  แต่เอาแบบไม่มีประธานละกัน หรือท่านใดอยากเป็นประธานก็ตั้งขึ้นมาได้เลยนะครับ จะรีบเข้าไปสมทบโดยด่วน ส่วนท่านใดจะเป็นพ่อบ้าน คอยดูแลก็แจ่มมากครับ
                  อันนี่ช่วยกันนะครับ ไม่เน้นว่าเป็นใครอะไรยังไง+ไม่ต้องเกรงใจด้วย
                  Last edited by kitti3; 15 Apr 2014, 07:02:02.

Comment

• Originally posted by kitti3 View Post
                    ถ้าตั้งคลับเอาชื่อไรดีครับ
                    AMD Anime Society
                    Anime Society OCZone
                    Manga & Anime Social Network
                    Manga & Anime Society
                    อันไหนดีครับ หรือท่านใดมีอันไหนเสนอได้ครับ
                    หรือไม่ต้องเปลี่ยนชื่อมันละ เอาหัวมู้เนี่ยละ เป็นที่ซ่อมสุมกำลังพล
                    แต่เอาแบบไม่มีประธานละกัน หรือท่านใดอยากเป็นประธานก็ตั้งขึ้นมาได้เลยนะครับ จะรีบเข้าไปสมทบโดยด่วน ส่วนท่านใดจะเป็นพ่อบ้าน คอยดูแลก็แจ่มมากครับ
                    อันนี่ช่วยกันนะครับ ไม่เน้นว่าเป็นใครอะไรยังไง+ไม่ต้องเกรงใจด้วย
                    Manga & Anime Society เลยท่าน
                    หลังจากนี้งดเข้าคลัปซัก1วันนะครับ ไปงานศพเพื่อนก่อนเพิ่งสอบวิศวะได้ก็ด่วนจากพ่อเขาไปซะแล้วทิ้งพ่อใว้คนเดียวตอนนั้นมันยังต่อยกับผมอยู่เลยคิดแล้วเศร้านะเรียนด้วยกันมาตั้งแต่อนุบาล หลับให้สบายเพื่อน...

Comment

• ขอยืมคำๆ หนึงจากท่านผู้หนึ่ง
                      sore wa "Advance Micro Device janai "!!!!! demo sa "Anime Moe Desuyo ne" dakara !!!

Comment

• AMD Sister Complex .. <--- นี่ดิ..

เนี่ย.. อยากให้มี s2 ฝุดๆ..

Comment

• Originally posted by pete_so_za View Post
                          Manga & Anime Society เลยท่าน
                          หลังจากนี้งดเข้าคลัปซัก1วันนะครับ ไปงานศพเพื่อนก่อนเพิ่งสอบวิศวะได้ก็ด่วนจากพ่อเขาไปซะแล้วทิ้งพ่อใว้คนเดียวตอนนั้นมันยังต่อยกับผมอยู่เลยคิดแล้วเศร้านะเรียนด้วยกันมาตั้งแต่อนุบาล หลับให้สบายเพื่อน...
                          ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

[QUOTE=sUmmOnEr;59486697]AMD Sister Complex .. <--- นี่ดิ..

อันนี่ มันเจาะจงไปหน่อยครับ เดียวท่านที่ไม่ใช่สาย Sister จะเงิบเอาครับ
                          Last edited by kitti3; 15 Apr 2014, 13:56:59.

Comment

• AMD Lolicon Club //ผิด

AMD Anime Club ง่ายดี

Comment

• Anime & Manga District of AMD ..

Comment

• สงสัย ไม่ได้ใช้ AMD อด

Comment

Working...
                                X