Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD & Manga & Anime Society ท่านที่รักชื่นชอบในการ์ตูนเชิญด้านนี่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายที่ชืนชอบนะครับมี โลลิ ซิสค่อน เมด ยันเรเระ เนโกะมิมิ โมเอะ
    ผมจะคลั้งไคล้ หูแมวเป็นพิเศษ จนสามารถแสดงออกได้ (และผมมีน้องเป็นสาวดุ้นแต่งคอสเพ ด้วยนะครับ 555+)4.jpg

Comment

• อะไรล่ะนั่น ไม่ได้เข้ามาวันเดียวเป็นการเป็นงานเลยแฮะ หัวมู้เปลี่ยนอีกตะหาก

Comment

• อ้าวเฮ้ย มีในห้อง AMD ด้วยอ่ะ -.-*

Comment

• Originally posted by kitti3 View Post
          ชอบพี่เทพถั่วสุดละ รองพี่ เซทสึนะ ละ

ท่านใด UC อย่าว่ากันนะ ที่ผมเป็น CE อิอิ

ยันเดเระ ท่านครับไม่กลัวชีวิตหาไม่ มั่งเหรอครับ
          น้องท่าน คอสด้วยยยยยยยย แม่เจ้าาาาาาา เด็ดจริงๆ
          ผมUC คนนึงเลยหลังจากดูถั่วชะตากรรมแล้วผิดหวังก็เลยมาพึ่ง UC ซะ เป็นการเป็นงานกว่าเพราะยังไงๆมันก็เนื้อเรื่องหลัก UC กำลังจะออกตอนใหม่ด้วยตอนที่7.....

Comment

• Originally posted by K8 View Post
            อะไรล่ะนั่น ไม่ได้เข้ามาวันเดียวเป็นการเป็นงานเลยแฮะ หัวมู้เปลี่ยนอีกตะหาก
            แหม๋ นิดๆหน่อยๆเองครับ
            แล้วรบกวนขอสายของท่านด้วยครับ
            Originally posted by amuro1986 View Post
            อ้าวเฮ้ย มีในห้อง AMD ด้วยอ่ะ -.-*
            เห็นว่าคนเข้ามาคุยกันเยอะก็ตั้งซะเลยครับ
            Originally posted by pete_so_za View Post
            ผมUC คนนึงเลยหลังจากดูถั่วชะตากรรมแล้วผิดหวังก็เลยมาพึ่ง UC ซะ เป็นการเป็นงานกว่าเพราะยังไงๆมันก็เนื้อเรื่องหลัก UC กำลังจะออกตอนใหม่ด้วยตอนที่7.....
            อิอิ ผมบ้าพลังเน้นสเปคหุ่นน่ะครับ + ชอบลายเส้นสมัยใหม่มากกว่า
            แต่พูดก็พูดเถอะ ฝั่ง UC ผมก็เคยดูแค่ ภาค unicon นี่ละ นอกนั้นเคยดูนิดๆหน่อยๆเอง

Comment

• สาย . . . แล้วเข้าเรียนไม่ทันเนื่องจากเมื่อคืนถ่างตารอดูอนิเมะรอบดึก เป็นประจำครับ

เค้าย้อเย่น
              ส่วนใหญ่ผมจะดูพวกเบาสมองเป็นหลัก จะบอกว่าไม่มีสายก็ได้ แต่คงดูพวก YURI เป็นส่วนมากอ่ะนะ ถ้าเป็นพวกฮาเร็มมักจะเชียร์เพื่อนสมัยเด็ก หรือสาวแว่น อะไรพวกนี้
              หรือไม่ก็ใครก็ได้ที่อาสึมิ คานะ พากย์

ปล. มา . . . มาต่อสงครามกองอวย Nisekoi กันเถิด 555+
              Last edited by Beaver_XT; 16 Apr 2014, 19:45:34.

Comment

• Originally posted by kitti3 View Post
                หา! อะไรนะ สายอะไรก็ได้ ผู้ชายก็ไม่เว้น
                55+ ล้อเล่นนะครับ
                ใช่แล้วฮ่ะ

Comment

• Originally posted by Beaver_XT View Post
                  สาย . . . แล้วเข้าเรียนไม่ทันเนื่องจากเมื่อคืนถ่างตารอดูอนิเมะรอบดึก เป็นประจำครับ

เค้าย้อเย่น
                  ส่วนใหญ่ผมจะดูพวกเบาสมองเป็นหลัก จะบอกว่าไม่มีสายก็ได้ แต่คงดูพวก YURI เป็นส่วนมากอ่ะนะ ถ้าเป็นพวกฮาเร็มมักจะเชียร์เพื่อนสมัยเด็ก หรือสาวแว่น อะไรพวกนี้
                  หรือไม่ก็ใครก็ได้ที่อาสึมิ คานะ พากย์

ปล. มา . . . มาต่อสงครามกองอวย Nisekoi กันเถิด 555+
                  หัวเหลืองนางเอก

Comment

• Originally posted by Beaver_XT View Post
                    สาย . . . แล้วเข้าเรียนไม่ทันเนื่องจากเมื่อคืนถ่างตารอดูอนิเมะรอบดึก เป็นประจำครับ

เค้าย้อเย่น

สำหรับผมทุกคนเลยนางเอก

Comment

• Originally posted by dekmepz View Post
                      ใช่แล้วฮ่ะ
                      เพิ่มแอล้วจ้า
                      Originally posted by Beaver_XT View Post

เค้าย้อเย่น

Originally posted by suphanutju View Post
                      Originally posted by dekmepz View Post
                      สำหรับผมทุกคนเลยนางเอก
                      อยากจะไฟร์ด้วยอยู่น้า แต่ ผมชอบน้องหัวดำกับรูริ ไปแล้ว อิอิ
                      ขอทำตัวเป็นผู้ชมที่ดี
                      จะว่าไป สาวก Nisekoi ไปไหนหมดน้า วันนั้นตั้งหลายคน

ปล.มีท่านใดได้อ่าน นิยาย Ro Adventure~eroticwar story~น้องขิง ที่เวบประมูลมั่งครับ เข้าประมูลหาเล่น RO มะกี้เจอเข้าโครตคิดถึงเลย อ่านตั้งแต่ตอนอยู่ ม.4 ม.5 แต่คนเขียนเขาไม่ว่างทำแล้วมั่งเดียวนี่
                      Last edited by kitti3; 16 Apr 2014, 21:02:20.

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
                        อย่าเอาเรื่องจริงมาพูดเล่นสิครับ ต้องพูดจริงๆ

Comment

แหม๋ นิดๆหน่อยๆเองครับ
                          แล้วรบกวนขอสายของท่านด้วยครับ
                          พลัง L คือพลังอันยิ่งใหญ่ อกกระดานสุโค่ย และถ้าทวินเทลด้วยจะเยี่ยมมาก

ไม่นิยมตัวละครนมโตเท่าไหร่

Comment

Moe Moe...Kyun!

Comment

ปล.มีท่านใดได้อ่าน นิยาย Ro Adventure~eroticwar story~น้องขิง ที่เวบประมูลมั่งครับ เข้าประมูลหาเล่น RO มะกี้เจอเข้าโครตคิดถึงเลย อ่านตั้งแต่ตอนอยู่ ม.4 ม.5 แต่คนเขียนเขาไม่ว่างทำแล้วมั่งเดียวนี่
                              ผมอยากดูฉบับดั้งเดิมมากกว่า อดเห็นเคอัสไปเปลี่ยนอาชีพเป็นครูเซเดอร์เลย (ระหว่างที่รอตัวละครกำลังจะนั่งเรือบินไปจูโน่ ไปเปลี่ยนเป็นครูเซเดอร์ แพทในเกมก็กำลังตามมาติดๆกับแพทจูโน่ แต่กว่าจะออกได้ก็นานอยู่) อาจารย์เขาไม่วาดต่อ หรือใครมีข่าววงในที่ละเอียดกว่านี้ช่วยบอกทีนะครับว่าทำไมอาจารย์เขาไม่วาดต่อ

เหมือนกรณี Rockman X3...(หรือ4หว่า) ที่ไม่มีเล่ม3...หรือเล่ม4 ต่อ เว็ปนอกก็ไม่มี -w- (จบตอนฉากที่X โผล่มาในชุดเกราะดาร์กX แล้วขู่เซโร่ว่าอย่ามาขวาง ไม่งั้นเอ็งแหลวแน่)

Comment

• ทำใจกับ date a live 2

Comment

Working...
                                X