Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาBiostar TA990FXE AM3+ ออกมาแล้วครับถูกกว่าที่คิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีขายที่ไหนบ้างเนี่ย

Comment

• น่าเอามาใส่ LE-145 ของผมน่ะ

Comment

• วันนี้ทางร้านโทรมาบอกว่า...ดีคอมไม่มีของในสต็อคเลย...ต้องรอสั่งล็อทหน้า

แต่ปีนี้ปิดงบแล้ว...คงต้องรอต้นปีหน้าถึงจะเริ่มสั่งใหม่ครับ...

Comment

• เหอๆ ..... ของแรง ราคาถูก ..... ไม่เอามาขาย กลัวตัว ท๊อปๆ - ตัวกลางๆ ใน Stock ขายไม่ออกแหงม -*-

Comment

• ลูกค้าสนใจ แต่ไม่มีของ กลัวขายได้หรือไงเนี่ย ... คนก็ขี้เกียจรอไปซื้อยี่ห้ออื่น รุ่นอื่น (และอาจจะประกันอื่น เช่น กิ๊ก)

ผมก็งงๆว่า ดีคอมทำตลาดแบบไหน คือ บอร์ดนี่ไม่ใช่ของที่ซื้อกันบ่อยๆ ซื้อแล้วก็คงไม่เปลี่ยนกันอีกนาน
            มันต้องชิงจังหวะขาย Biostar นี่ได้เรื่องราคาถูกเป็นจุดเด่นอยู่แล้ว เจอดีเลอร์งี้ผู้ผลิตก็ขายได้ยาก ยอดน้อย ไม่นานก็อยู่ไม่ได้ขาดทุนปิดตัวไป คนใช้ก็ไม่ได้ของที่อยากได้ ฮะๆ

Comment

• ไอ้เราใช้ Biostar ตัวเก่าต่อไป อิอิ

Comment

• เส้นตายถึงวันที่ 2 นะ ถ้าไม่มาจิไปสอย Asrock เชอะ!!
                (จังหวะ เชอะ ต้องลอยหน้าลอยตาแล้วสะบัดหน้าหนีแบบ เรยา รึนางอิจฉาในละครหลังข่าว ^ ^" )

Comment

• Originally posted by mr2 View Post
                  ลูกค้าสนใจ แต่ไม่มีของ กลัวขายได้หรือไงเนี่ย ... คนก็ขี้เกียจรอไปซื้อยี่ห้ออื่น รุ่นอื่น (และอาจจะประกันอื่น เช่น กิ๊ก)

ผมก็งงๆว่า ดีคอมทำตลาดแบบไหน คือ บอร์ดนี่ไม่ใช่ของที่ซื้อกันบ่อยๆ ซื้อแล้วก็คงไม่เปลี่ยนกันอีกนาน
                  มันต้องชิงจังหวะขาย Biostar นี่ได้เรื่องราคาถูกเป็นจุดเด่นอยู่แล้ว เจอดีเลอร์งี้ผู้ผลิตก็ขายได้ยาก ยอดน้อย ไม่นานก็อยู่ไม่ได้ขาดทุนปิดตัวไป คนใช้ก็ไม่ได้ของที่อยากได้ ฮะๆ
                  เป็นถึงระดับ sale managerของ biostarแต่กลับไม่รักษาสัญญาลูกค้า เป็นห่วงเรื่องการเคลมซะแล้วผม จะมีของหมุนเวียนบ้างไหม

Comment

• แอบขุดขึ้นมาไม่ทราบว่าตอนนี้บอร์ดมายังครับไม่ได้ติดตามมาเกือบเดือน แต่ก็ยังรออยู่ครับยังใช้ 890FXE รออยู่เลย

Comment

• Originally posted by sand2005 View Post
                      แอบขุดขึ้นมาไม่ทราบว่าตอนนี้บอร์ดมายังครับไม่ได้ติดตามมาเกือบเดือน แต่ก็ยังรออยู่ครับยังใช้ 890FXE รออยู่เลย
                      มาแล้วครับ (ประกัน Strek ครับ) หาซื้อได้ตามร้านค้าชั้นนำ..ำ ำ ำ ำ ำ ำ ำ !!

Comment

• Originally posted by TabZeed View Post
                        มาแล้วครับ (ประกัน Strek ครับ) หาซื้อได้ตามร้านค้าชั้นนำ..ำ ำ ำ ำ ำ ำ ำ !!
                        โอ้ขอบคุณมาก ๆ ครับ แบบนี้ต้องเข้าไปเช็คที่ตึกคอมก่อนซะแล้ว ว่าแต่ถ้าไม่มีผมสามารถติดต่อตัวแทนจำหน่ายที่สามารถส่งพัสดุได้ที่ไหนบ้างครับ

Comment

• มีใครลองมั่งยังครับ

Comment

• เห็นที่ advice 4พันกว่านิด ๆ ต้องไปสืบดูตึกคอมก่อนว่ามีหรือเปล่า

Comment

• http://www.biostar.com.tw/app/en/mb/...n.php?S_ID=395

กำลังหยิบออกมาใช้ หลังจากซื้อเก็บไว้ 2 ตัวตอนราคาลง เดี๋ยวจะหมดประกันก่อนได้ใช้

Comment

• ณ เวลานี้ มีท่านไหนสอบมาแล้วบ้างครับ แล้ว มี ร้านไหนที่ขายมาบ้าง ว่าจะซื้อ มาประกอบคอมอีกตัว เอาไว้ช่วยเรื่องทำงานที่บ้านหน่อย

Comment

Working...
                                X