Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาBiostar TA990FXE AM3+ ออกมาแล้วครับถูกกว่าที่คิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by XP_armor View Post
    ไอ่กระผมดันจัด 970A-D3 มาแล้ว เจอตัวนี้เข้าไป ถึงกับร้องเลยครับ
    เหมือนกันครับ T T
    รอดูก่อนว่ามีขายที่ไหนบ้าง จะได้แอบจัดบ้างครับ

Comment

ที่พันธ์ทิพร้านไหนขายอ่ะครับ

Comment

บอกร้านหน่อย ใครเจอเอามาบอกด้วย สอยแน่ตัวนี้ อยากเล่น ไบโอมานานแระ

Comment

สวยอ่าาา ชอบตรงซิ้งมอสเฟส สวยมาก

Comment

ชอบเจ้าBio ตั้งแต่เริ่มเล่น Chip7xx มาหลายตัว ตอนนี้เหลืออยู่ 2 แผ่น A780G M2+ SE ติดใจมาตลอด ว่าจะเอา Saber990FX หรือออมเงินมาเล่นตัว Bio990FX ดีครับ

Comment

Originally posted by HS1NQB View Post
              ชอบเจ้าBio ตั้งแต่เริ่มเล่น Chip7xx มาหลายตัว ตอนนี้เหลืออยู่ 2 แผ่น A780G M2+ SE ติดใจมาตลอด ว่าจะเอา Saber990FX หรือออมเงินมาเล่นตัว Bio990FX ดีครับ
              คิดเหมือนกันเลยครับ แต่เรื่องสีผมชอบตัวนี้นะ

Comment

AMD Chipset 970 , 990X , 990FX นี่ต่างตรงไหนบ้างหรอครับ

ไปดู spec ที่เว็บ amd มาเหมือนจะต่างแค่จำนวนการ์ดจอที่ใส่ได้เอง

Comment

ไปสอบถามผ่านดีลเลอร์มาให้ละครับ รุ่นนี้ยังไม่วางขาย แต่ เวบVMOD เขาเอามาจากไหนหว่า??? - -a

Comment

Originally posted by Alteizen View Post
                    ไปสอบถามผ่านดีลเลอร์มาให้ละครับ รุ่นนี้ยังไม่วางขาย แต่ เวบVMOD เขาเอามาจากไหนหว่า??? - -a
                    ผมว่าระบบข้อมูลภายในของDCOMยังห่วยอยู่ครับ กรณีSSD PLEXTORดีลเลอร์บอกมีจำหน่าย แต่Call centerเช็คแล้วไม่มีของ สุดท้ายมีขาย มึนจริงๆ

ส่วนADVICEการจัดการข้อมูลในองค์กรเป็นระบบมากกว่าครับ แต่ผมเป็นDEALERรายเล็กๆยังไม่มีอำนาจแนะนำให้เอารุ่นนี้มาขายได้ครับ ใครเป็นรายใหญ่หน่อยยังไงช่วยหน่อยครับ
                    Last edited by Squall-thainin; 10 Dec 2011, 00:55:11.

Comment

ช่วยยืนยันครับ ระบบdcom แปลกๆ เคยถามของบางตัวไปก็บอกไม่มี ไม่ได้นำเข้า ทั้งที่ในเวปก็มี -*-

Comment

ไบโออยากรุ่ง ต้องออกจากดีขม ไม่อย่างนั้นบอร์ดดีๆจะมีแต่ในรีวิว?

Comment

อยากให้ไบโอไปอยุ่ com7 แทน

Comment

ถ้าภาคจ่ายไฟแน่น ก็จัดไปเลย ช่วยๆดูให้หน่อยนะครับร้านไหนวางขายแล้ว ผมอยู่ตจว.คงต้องโทรสั่งอย่างเดียวไม่ก็รอadvice

Comment

โทรไปHOTLINE MAINBOARD DCOM 086-325-8524 แล้วไม่เปิดเครื่องอีกครับ สงสัยเปิดเครื่องเฉพาะวันปล่อยผี

Comment

ราคา+หน้าตาได้ใจจริงๆเลย

Comment

Working...
                                X