Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นคุณจะเซ็งไหม ซีพียูพัง 2ตัว ใน 1 วัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวที่ไปเปลี่ยนมาใหม่ Cpu อ่ะครับWeek ไหนหลอครับ

Comment

หายไวๆครับ

Comment

0922ครับ

สำหรับผม ใช้งานที่เท่านี้ครับ ไม่บ้าลากครับ อิอิกำ

Comment

น้าสมพร มีขลิบ ด้วยหรือนี่

Comment

ดีใจด้วยครับ

ติดตามมาตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ
            เห็นใจคนงบน้อย

หัวอกเดียวกัน อิอิ - -*

Comment

เดี๋ยวเข้าพันทิพย์ไปสอยมั่ง ^o^ 0922 ว่าแต่มันจะเหลือถึงผมป่าวหว่า หุหุ

Comment

Originally posted by kkpnova View Post
                เดี๋ยวเข้าพันทิพย์ไปสอยมั่ง ^o^ 0922 ว่าแต่มันจะเหลือถึงผมป่าวหว่า หุหุ
                ลองดูครับ ร้านจิ้บอะ ผมไปชั้น4ด้านหลังอะ วันนี้เอาไปเปลี่ยนตัวใหม่ เหลือ2กล่อง 0922กับ0925 ผมเลยเอา0922มา

แต่ตัวที่เสียก็0922นะครับเปิดได้เช่นกัน ผมว่าน่าจะเปิดได้เกือบทุกตัวมั้ง อิอิกำ

ใครมี0925เอามาให้ผมลองก็ได้นะ

Comment

ถามนิด สมพร แต้ปทั้ง2ตัว เป็นที่ M/B หรือคับ power เกี่ยวด้วยไหม
                  ขาหายไวไวนะ

Comment

อยากดูว่าความร้อนเท่าไรครับ สมพรตัวนี้ ถ้าอัดไปสัก 3.0 .. ++

เทสโชว์ด้วยว่าผ่านไหม ยิ่งดี อิอิ .. ++

Comment

• Originally posted by chok View Post
                      ถามนิด สมพร แต้ปทั้ง2ตัว เป็นที่ M/B หรือคับ power เกี่ยวด้วยไหม
                      ขาหายไวไวนะ
                      เพาเวอผมก็ใช้ตัวเดิมนะครับ ตอนนี้ก้ไม่เหนเปนไร ปรับในไบออส ปิดเปิดก็หลายรอบแล้ว

ถ้าเป็นบอร์ดเก่าปรับซะขนาดนี้ผมว่าคงแต๊ปตั้งแต่เริ่มปรับแล้วมั้งครับ

Comment

• ยินดีด้วยครับ ขาหาย ไวไวนะครับ

Comment

• ยินดีด้วยครับ แม้จะยุ่งยากเล็กน้อยแต่ผลที่ได้ก็คุ้มค่าต่อการแสวงหาครับ

Comment

• Originally posted by spykidswap View Post
                            อยากดูว่าความร้อนเท่าไรครับ สมพรตัวนี้ ถ้าอัดไปสัก 3.0 .. ++

เทสโชว์ด้วยว่าผ่านไหม ยิ่งดี อิอิ .. ++
                            จัดให้ครับ

Hyper PI 1M

Hyper PI 32M

wPrime
                            Last edited by Peedyy01; 14 Aug 2009, 00:30:14.

Comment

• อันนี้จากประสบการเลยไม่ได้เข้าข้างใคร บอร์ด gig อ่ะตัวร้อนเลยโดยเฉพาะชิบ amd ( 75c+ ทุกบอร์ด) ร้อนกว่ายี่ห้ออื่นๆ มันเลยต้องออกเทคโนโลยี ud1 - 3 เพราะการออกแบบบอร์ดมันร้อนมากไม่เหมือนยี่ห้ออื่น ถ้าใครเคยใช้ บอร์ด gig รุ่นเก่าๆ สมัย socket370 - 423 - 478 จารู้ดี พังง่ายมากๆ เด๋วนี้ดีก้ดีขึ้นมากแต่ก้ยังร้อนอยู่ีดี

Comment

• Originally posted by Peedyy01 View Post
                                ลอง4ครับ 8ก็ซื้อมาแล้ว50บาท
                                ตอนนี้ใช้ 4 pin หรอครับ

Comment

Working...
                                X