Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นคุณจะเซ็งไหม ซีพียูพัง 2ตัว ใน 1 วัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kshase View Post
    ตอนนี้ใช้ 4 pin หรอครับ
    4pin ที่ลองก็ไม่มีปัญหาน่ะคับ

ตอนนี้เสียบ8พินแล้วเพราะซื้อมาแล้ว

Comment

• สีเฝือกโดนใจวัยรุ่นจริงๆ มิน่าคนถึงมองเยอะ
      ส่วน CPU แหล่มครับเปิดสองหัวได้

Comment

• Originally posted by DarkXero View Post
        สีเฝือกโดนใจวัยรุ่นจริงๆ มิน่าคนถึงมองเยอะ
        ส่วน CPU แหล่มครับเปิดสองหัวได้
        ครับผม

เดือนหน้าก็ถอดเฝือกแล้วครับ แต่เดินเยอะขนาดนี้ไม่รุ้ว่าขาจะงอป่าว อิอิกำ

Comment

• Originally posted by Peedyy01 View Post
          4pin ที่ลองก็ไม่มีปัญหาน่ะคับ

ตอนนี้เสียบ8พินแล้วเพราะซื้อมาแล้ว
          ใช้หัวแปลงเอาหรอครับ 50 บาท นะเด๋วไปเอามั้ง อิอิ

ขอบคุณครับ หายไวไว นะครับ

Comment

• Originally posted by kshase View Post
            ใช้หัวแปลงเอาหรอครับ 50 บาท นะเด๋วไปเอามั้ง อิอิ

ขอบคุณครับ หายไวไว นะครับ
            ใช่ครับผม ผมเจอมาที่ชั้น1มั้งครับ อยุ่ด้านหลังๆอะ ร้านก็ใหญ่อยุ่

สายแปลงจาก 4ไป8 50บาทอะครับ ผมเดินหาทุกชั้นไม่เจอเลย มาเจอตอนกะลังจะกลับ เหอๆ

Last edited by Peedyy01; 14 Aug 2009, 15:40:00.

Comment

• อุอุ แรงงงงงงง ..... จัดเลย 250x17, HT x10, NB x10

Comment

• Originally posted by Peedyy01 View Post
                ใช่ครับผม ผมเจอมาที่ชั้น1มั้งครับ อยุ่ด้านหลังๆอะ ร้านก็ใหญ่อยุ่

สายแปลงจาก 4ไป8 50บาทอะครับ ผมเดินหาทุกชั้นไม่เจอเลย มาเจอตอนกะลังจะกลับ เหอๆ

น่าจะหาซื้อในห้องไอทีมาร์เก็ตนะครับ มีคนหุ้มสายตาข่าย สวยงาม ขายอยู่ สีแบบเฝือกก็มีนะ ^^

Comment

• นี่ครับ -> http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=499427

Comment

• Originally posted by _d View Post
                    อู้ย เดี๋ยวรีอให้อะไรๆมันเข้าที่ก่อนละกาน เรื่องของแต่งนี่ผมไม่ค่อยสันทัดสะเท่าไร เฮ่อๆ

Comment

• ยินดีด้วยครับ กว่าจะเคลียได้ก็เล่นเอายุ่งวุ่นวายอยู่นาน แถมขาเข้าเฝือกอีกต่างหาก ทุลักทุเลเอาเรื่องเลย เป็นผมคงอกแตกตายไปแล้ว เครมทั้ง CPU เครมทั้ง MB ซวยจริงๆ ครับท่าน

ปล.ทำบุญ ใส่บาตรบ้างเด้อ จะได้เจอแต่ของแรงๆ ^^

Comment

• Originally posted by sompong99 View Post
                        ยินดีด้วยครับ กว่าจะเคลียได้ก็เล่นเอายุ่งวุ่นวายอยู่นาน แถมขาเข้าเฝือกอีกต่างหาก ทุลักทุเลเอาเรื่องเลย เป็นผมคงอกแตกตายไปแล้ว เครมทั้ง CPU เครมทั้ง MB ซวยจริงๆ ครับท่าน

ปล.ทำบุญ ใส่บาตรบ้างเด้อ จะได้เจอแต่ของแรงๆ ^^
                        หายดีแล้วก็จะเข้าวัดทำบุญแน่ๆละครับ เพราะว่าไม่ค่อยได้ทุบญสักเท่าไรอะครับ

Comment

• แล้ว ซื้อมาสองตัวใช่มั้ยครับ ไปเคลมทั้งคู่ ตอนนี้เสียบใส่1ตัว แล้วอีก1ตัวไปไหนน่ะ?

Comment

• Originally posted by xexalskyline View Post
                            แล้ว ซื้อมาสองตัวใช่มั้ยครับ ไปเคลมทั้งคู่ ตอนนี้เสียบใส่1ตัว แล้วอีก1ตัวไปไหนน่ะ?
                            อีกตัวเครมอยู่ไง รอของ1-2อาทิต

ตัวที่ซื้อใหม่ก็เอาไปเปลี่ยนเป็นตัวใหม่ไงครับ เพราะมันยังไม่เกิน7วัน

Comment

• อ้อครับ

ถ้าเคลมกลับมาได้ 922(ฝัน) ผมซื้อต่อดีมั้ยนะ!!

Comment

• Originally posted by xexalskyline View Post
                                อ้อครับ

ถ้าเคลมกลับมาได้ 922(ฝัน) ผมซื้อต่อดีมั้ยนะ!!
                                จะ922 หรือ925 ผมว่าน่าจะเปิดได้ทั้งคู่นะ ยังไงถ้าเครมได้ของมาแล้วก็จะประกาศขายอยุ่ดีละครับ หมดตูด

Comment

Working...
                                X