Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของ Athlon X2 ๗ ๗ ๕ o B e งับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่างๆ เทส Pi 32M เล่นๆครับ

[IMG][/IMG]

Comment

5000+ ขอเอี่ยวได้ม่ะ

Comment

แรงๆๆๆ

Comment

Originally posted by IX View Post
          ง่ายสุดเพิ่มแค่ตัวคูณครับ

อันนี้ลองใหม่ นิ่งสุดได้แค่นี้แหละ แค่ Mhz เดียวก็ไม่ให้
          ท่านครับๆ บอกเทคนิคหน่อยสิลากยังไงให้ได้แบบนี้ไฟcpu แถบจะเดิมๆ ทศbusแรม ไฟแรม ไปเท่าไร
          NB SB เท่าไรครับ

Comment

ของ ผม เทส PI ผ่านมั่งไม่ผ่าน มั่งนี้ ยังไงครับ งงๆ อยู่

ปกเทสกันกี่ครั้งเหรอครับ ...แลว้ เทสกันกี่หัวอ่ะ เพราะ ปติ ผมเห็นมัน รัน แค่ 50 % คือ = หัวเดียวอ่ะครับ เวลาเทส PI เลยไปหาโปรแกรม มา ที่เทสได้ ทีละ 2 หัวน่ะครับ รัน 100%

ตอนนี้ ใช่อยู่

เท่านี้ครับ เทส PI 1M 2 หัว ผ่าน ตลอด ถ้าเทส หัวเดียวไปได้ ไกลกว่านี้ อ่ะครับ แต่ถ้า 2หัว ไปมากกว่านี้ เทส แลว้ดับคับ มีท่านไหน มีคำแนะนำมั้ยครับ
            Last edited by Tosh; 12 Apr 2009, 13:51:21.

Comment

เท่านี้ อ่ะครับ
              Attached Files

Comment

เอาด้วย สอนหน่อย ครับ มันยังไม่ได้ตามที่ต้องการ

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
                  เอาด้วย สอนหน่อย ครับ มันยังไม่ได้ตามที่ต้องการ
                  รบกวนนิดครับ ไฟ CPU เท่าไหร่ ครับ NB กับ HTT HTR ด้วยครับ และที่สำคํญ Temp เท่าไหร่ครับ เปิดแอร์เปล่า เอ่อ เกือบลืม เทส 2 หัว 1M ผ่านมั้ยครับ ของผมส่วนใหญ่ถ้าใช้งานทั่วไป ไม่ีปัญหา ถ้าclock สูงขนาดท่านน่ะครับ แต่ test 2 หัว ไม่ผ่าน มันดับ คับ

Comment

ซื้อมาประกอบเรียบร้อยแล้วครับสเป็กตามลายเซ็น
                    ต่อไปอยาดจะลองลากดูอ่าครับ
                    ต้องทำยังไงบ้างอ่าครับ รบกวนขอความรู้จากเหล่าสมาชิก 7750 หน่อยอ่าครับ
                    Last edited by OeNnEo; 16 Apr 2009, 10:03:51.

Comment

Originally posted by Tosh View Post
                      รบกวนนิดครับ ไฟ CPU เท่าไหร่ ครับ NB กับ HTT HTR ด้วยครับ และที่สำคํญ Temp เท่าไหร่ครับ เปิดแอร์เปล่า เอ่อ เกือบลืม เทส 2 หัว 1M ผ่านมั้ยครับ ของผมส่วนใหญ่ถ้าใช้งานทั่วไป ไม่ีปัญหา ถ้าclock สูงขนาดท่านน่ะครับ แต่ test 2 หัว ไม่ผ่าน มันดับ คับ
                      ว่าจะปริ้นสกรีนมาให้ แต่ปริ้นไม่ได้ครับ 32M ผ่านคับ

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
                        ว่าจะปริ้นสกรีนมาให้ แต่ปริ้นไม่ได้ครับ 32M ผ่านคับ
                        รบกวนขอรายละเอียด หน่อยค้าบ จะ ลอกมั่ง อิอิ.... รบกวนด้วยค้าบ

Comment

แรงๆทั้งเลย ขอรับ

Comment

ของผมทำได้แค่นี้ทำสูงกว่านี้ไม่ใหวครับไม่เสถียนเพราะแรมทำมะดาไม่มีซิ้ง
                            ผลการที่ได้เพราะ เพิ่มไฟCpuเป็น1.4 NBเพิ่ม 0.25%ลดบัสNBเป็นX6 ลดไฟแรมจาก1.9เป็น1.85ออโต้ ปรับบัสไปที่224ตัวคูณออโต้X13.5
                            เทสด้วย hyper pi 3หัว 32Mผ่าน แต่เทสด้วย orthos ทำได้แค่1ชั่วโมง25นาทีเพราะฮุหภูมเมน
                            บรอดขึ้นเกิน90องศามันตัดทันที แล้วอีกอย่างของที่ผมเทสใช้ของเดิมทั้งหมดครับ
                            ที่สำคัญบ้านผมมันร้อนมากด้วยครับไม่มีพัดลมใช้
                            Last edited by nayma; 13 Apr 2009, 23:55:19.

Comment

มีคนใช้ M4A78 Pro ยั งเนี่ย เหอะๆ

Comment

มารัน Everest Ultimate Edition แข่งกัน เพื่อน

Comment

Working...
                                X