Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของ Athlon X2 ๗ ๗ ๕ o B e งับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by itcasioza View Post
    ใช่แล้วครับผมปรับตัวคูณเป็น 15 บัสยังเดิมครับ แล้วคราวนี้ดันไฟเป็น 1.45 + NB เป็น 1.45 เหมือนกันครับจากนั้นดัน HT
    จาก 1800. นิดๆ ไปเป็น 2000 ส่วนไฟแรมเดิมๆ อิอิ
    3.0 หรือ 4.0 ครับ บัสเดิมๆ 200x15 = 3.0 ไม่ใช่หรอครับ

Comment

3.0 หรือ 4.0 ครับ บัสเดิมๆ 200x15 = 3.0 ไม่ใช่หรอครับ
      ผมปรับพอเพียงครับ

Comment

Originally posted by itcasioza View Post
        งบเท่าไรครับ นี่คือร้านเจไดครับ ถ้าไม่ห่วงในเรื่องฝาเคสปิดด้านข้างครับ ความกว้างมันต้องอย่างน้อย w 190 ครับ

1.THERMALTAKE SPIN Q 1850 บ
        2.XIGMATEK HDT-S1283 1250 บ
        3.TUNIQ tower 120 1790 บ ผมว่าตัวนี้แจ่มสุดครับ

ป ล . ส่วนผมใช้ Hy 212 + Mx2 ก็แจ่มแล้ว เงียบกว่าเดิมแล้ว อิอิ

ขอบคุณครับ

มันช่างอลังการจิงๆเลย ~~!!

อยากได้ที่มันปิดฝาข้างได้ด้วยอ่ะครับ ^^;;

งบก้อไม่อยากให้เกิน1000อ่ะครับ

ขอบคุณที่ช่วยตอบให้นะครับท่าน

Comment

ขอบคุณครับ

มันช่างอลังการจิงๆเลย ~~!!

อยากได้ที่มันปิดฝาข้างได้ด้วยอ่ะครับ ^^;;

งบก้อไม่อยากให้เกิน1000อ่ะครับ

ขอบคุณที่ช่วยตอบให้นะครับท่าน

เกินมา 150 บาทครับแต่แจ่ม อิอิ ปิดฝาได้ด้วยครับ
          http://www.tkcom99.com/product_detai...=6&s_cat_id=43

Comment

บ้านๆครับ ไม่ค่อยแรง[IMG][/IMG]

Comment

เพิ่มแต่กำลังไฟอย่างเดียวเหรอขอรับ

ผมปรับ x 13.5 ยังไม่ได้เท่านี้เลยครับ

แน่ะนำหน่อยครับ...

Comment

ไม่ได้ Clock แฮะ ของมันดีอยู่แล้ว ^^

Comment

งบเท่าไรครับ นี่คือร้านเจไดครับ ถ้าไม่ห่วงในเรื่องฝาเคสปิดด้านข้างครับ ความกว้างมันต้องอย่างน้อย w 190 ครับ

1.THERMALTAKE SPIN Q 1850 บ
                  2.XIGMATEK HDT-S1283 1250 บ
                  3.TUNIQ tower 120 1790 บ ผมว่าตัวนี้แจ่มสุดครับ

ป ล . ส่วนผมใช้ Hy 212 + Mx2 ก็แจ่มแล้ว เงียบกว่าเดิมแล้ว อิอิ

มีภาพให้ชมไหมครับ กำลังหา ลมเย็นๆให้ 5000+ เหมือนกัน ครับผม

ใจจะถอย SpinQ แล้วอ่ารอสิ้นเดือนก่อนมีตัวไหน สวยเทพกว่าไหมครับแล้วราคา เบาๆกว่านี้อ่ะ

Comment

http://www.jedicool.com/product.php?id=1182
                    ตัวนี้ก็น่าจะ workนะ คุณoffkhochi ราคาเบาๆ แต่พัดลมมันไม่มีไฟแค่นั้นแหละ

Comment

ผมใช้ตัวนี้ลากอยู่ครับ 8700 zalman เย็นดีครับ super pi ผมไม่ผ่านนะครับที่ 3.34 ได้แค่ 10 สเต๊ป แต่ 1m ผ่านนะครับ 32 mไม่ไหวครับเอาสถียรจริงๆคงอยู่ที่ 3.2 ครับ
                      Attached Files

Comment

Originally posted by กรพิณ View Post
                        ของผมพอใช้ได้ไหมอ่ะครับ
                        -ขอผลทดสอบหน่อยได้ใหมครับ แบบสนใจจะเปลี่ยนแต่มีบอร์ด htt v1 เหมือนท่านอยากรู้ว่ามันลดประสิทธิภาพลงไปเท่าไร

Comment

เพิ่งหัดทำคับ

ใช้งานจริง 3.2 คับ

Comment

M4A78 PRO ซิครับ มั่วๆ ก็ 4.0 อิอิ
                            ยากครับ 4.0G สำหรับ 7750BE ที่ System บ้านๆ ขนาดเปลี่ยนซิงค์ยังยากเลยครับ

อ่ะอัพเดจขำๆ พอดีบัสแรมมันอยู่แค่ 812 CL4-4-4-12 ก็เลยได้แค่เนี๊ย
                            Last edited by Sareshiku; 6 Jun 2009, 12:31:56.

Comment

Originally posted by Sareshiku View Post
                              ยากครับ 4.0G สำหรับ 7750BE ที่ System บ้านๆ ขนาดเปลี่ยนซิงค์ยังยากเลยครับ
                              4.0G นี้สถิติโลกเลยนะครับ น่อมII ผมยังขึ้น 4Ghz ไม่ได้เลย น่าอิจฉาจริงๆ

Comment

ซักหน่อย บอร์ดตัวนี้ ปรับ FSB ได้ ทีละ 5 หยาบไปหน่อย
                                Last edited by tiksna; 12 Apr 2009, 08:09:10.

Comment

Working...
                                X