Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของ Athlon X2 ๗ ๗ ๕ o B e งับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้งค์ 7750 เป็นซิ้งค์แบบธรรมดาใช่มั้ยครับ

Comment

• ใช่ครับ

Comment

• อิฐ ช่วยกุขายของหน่อย

Comment

• Originally posted by papaa_ View Post
          เดี๋ยวเอามาโชว์บ้างหว่า
          จัดไปพี่

Comment

• ตอนนี้ลดบัส
            มาเล่นตัวคูณแทนแล้วผม
            อยากเปลี่ยนไปเล่นASUSจังครับ

Comment

• ผ่านมาโชว์
              Attached Files

Comment

• Originally posted by BasKerVilL View Post
                ผ่านมาโชว์
                เด๋วกลับไปลอง ตัวคูณ 16.5 มั่งดีก่า

Comment

• ตัวคูณ 16 ไฟเดิมๆ จะไหวมั้ยน้า ตอนนี้ลอง 15.5 (3.1G) ไฟเดิมๆ ( 1.328) เทส OTHOS 1ชม. รอดด หุหุ

Comment

• Originally posted by merlix View Post
                    ตัวคูณ 16 ไฟเดิมๆ จะไหวมั้ยน้า ตอนนี้ลอง 15.5 (3.1G) ไฟเดิมๆ ( 1.328) เทส OTHOS 1ชม. รอดด หุหุ
                    ผมลอง เทส orthos รอด แต่ PI ไม่เคยผ่านเลย คับ แต่ไม่รู้เกี่ยว กะ vista ด้วยเปล่า PI ไม่ค่อยอยากจะผ่านเลย มัน close program ตลอดเลย...

ปล. ไม่ใช่ไฟเดิมนะคับ เพราะถ้าไปเดิมของผม มันมาแค่ 1.296-1.302 เองคับตันตั้งกะ 2.9 โดยประมาณ

Comment

• ดูมานานเอามั่ง
                      Attached Files

Comment

• Originally posted by Tosh View Post
                        ผมลอง เทส orthos รอด แต่ PI ไม่เคยผ่านเลย คับ แต่ไม่รู้เกี่ยว กะ vista ด้วยเปล่า PI ไม่ค่อยอยากจะผ่านเลย มัน close program ตลอดเลย...

ปล. ไม่ใช่ไฟเดิมนะคับ เพราะถ้าไปเดิมของผม มันมาแค่ 1.296-1.302 เองคับตันตั้งกะ 2.9 โดยประมาณ
                        ผมก็เป็น Pi ไม่ผ่านเลยที่ 3.15 แต่ orthos ผ่าน ตอนนี่ลดมา 3.06 ผ่านทุกอย่าง
                        ผมว่าจะลองเปลี่ยนแรมอยู่ น่าสงสัยที่สุดในคดีนี้

Comment

• แรงๆทั้งนั้น

Comment

• ท่านเคยสังเกต Week CPU กันมั๊ยครับ รู้สึกว่าถ้าเป็น 0908bphw มันไม่ค่อยไป อีกตัว 0908bpaw ไปได้ไกลกว่า นึ่งซะด้วย แล้วท่านอื่นที่ Week เดียวกับผมไปได้ไกลกันมั๊ย บอกหน่อย

Comment

• ไฟเดิมๆ ปรับแต่ตัวคุณ 15.5 เทส ทุกอย่างผ่านหมด เมพ เมพ เมพ

Comment

• ถาม คับถาม

คือผมกำลังตัดสินใจ จะซื้อ CPU ใหม่

ระหว่าง เจ้า 7750 กะ x3 รุ่นต่ำๆ พวก 8450 - 8650 อ่าคับ

พี่น้องคิดว่าไงอ่ะ เหงบางคน บอกว่า 7750 ดีก่า (ในใจคิดว่า x2 จะดีก่า x3 ได้ไง) เลยสับสน

แล้ว 7750 นี่เป็น be ทุกตัวใช่ป่ะคับ

แล้วก็ 7750 นี่ถ้าไม่ลาก ไป 3.0 ใช้เดิมๆเลย มันจะแรง ป่าวอ่าคับ

ตัดสินใจหนักเลยช่วงนี้

ถ้าคิดอะไรออกจะมาถามใหม่

ขอบคุณก๊าบ

Comment

Working...
                                X