Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้ รวมพลชาว DFI 790FX ทุกปัญหาช่วยหาคำตอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัปไบออสก็ใช้ได้แล้วครับ

Comment

• ไบออสล่าสุดใช้ 955 ได้
      น่าจะมีไบออสหใ่ม ไว้ใส่ 965

Comment

• บอร์ดรุ่น DK 790FX-M2RS ที่ไม่เคย Up Bios ช่วงต้นปี 2008 ท่าใส่ X2 7750BE แล้วจะเปิดติดไหมครับ กลัวเปิดไม่ติด ท่าติดก็ดี ช่วยมาบอกทีครับ

Comment

• ใส่ได้ครับ

Comment

• ใช้มาหลายเดือนแล้วไม่ได้มาลงชื่อเลย ยังทันไหมนี้ ... กับ phenomII X3 720 be
            วิ่งนิ่งๆนิ่มๆที่ 3.6 ครับ
            Attached Files

Comment

• มาลานะครับ ผมเลิกใช้ DFI ละครับ โอกาสหน้าฟ้าใหม่อาจจะกลับมาเล่นอีก

Comment

• Originally posted by niCe_guY View Post
                มาลานะครับ ผมเลิกใช้ DFI ละครับ โอกาสหน้าฟ้าใหม่อาจจะกลับมาเล่นอีก
                ทำไมถึงเลิกใช้ละท่าน

Comment

• รู้แล้วที่เลิก เพราะ คล้อกพัง แล้วไม่มีที่เคลม ไง คิคิ

รึปล่าว หว่า แซวเล่นนะคับ อย่าถือ

ขาดแนวร่วมไปอีก 1 เง้ออออ

Comment

• Originally posted by FREEDOMX View Post
                    รู้แล้วที่เลิก เพราะ คล้อกพัง แล้วไม่มีที่เคลม ไง คิคิ

รึปล่าว หว่า แซวเล่นนะคับ อย่าถือ

ขาดแนวร่วมไปอีก 1 เง้ออออ

ไม่มีที่เคลมจริงอ่ะ ผมตกข่าวไรไปอ่ะเปล่าครับ

Comment

• เห็นท่านต่อ บอกไม่มีตัวแทนจำหน่ายแล้ว

Comment

• Originally posted by SCM View Post
                        เห็นท่านต่อ บอกไม่มีตัวแทนจำหน่ายแล้ว
                        แล้ว เฮีย SXXXWXX หละท่าน

Comment

Working...
                        X