Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รัน smartsteam ไม่ได้ หรือ ต้องลง steam แท้ ก่อนครับ

Comment

• add steamมานะค๊าบบบบ kasidita13 บอกด้วยนะ ว่า tunggle chanel ไหน

Comment

• เวลาเล่นออนไลน์กับเพื่อนๆ คนไทยนี่ต้องทำไงครับ ขอละเอียดหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ใครเล่นจบแล้วช่วย สปอยเนื้อเรื่องหน่อยครับ ผมเล่นข้ามไปข้ามมา เลยงงๆ

แล้วพวก สิมินอ รอดหรือเปล่าครับ

นะ นะ นะ สปอยหน่อย >_<

Comment

• Originally posted by vazabisong View Post
            ManuTzSonG[TH]

ถึง Chapter 13 แว๊ว เหงาๆ
            หาชื่อท่านไม่เจออ่ะ สตีมบอก

Comment

• ใครที่ถึง Chapter 8 แล้วจะเอาจบวันนี้มาเลยลงชื่อเลย

Comment

• Originally posted by prophat41 View Post
                ใครเล่นจบแล้วช่วย สปอยเนื้อเรื่องหน่อยครับ ผมเล่นข้ามไปข้ามมา เลยงงๆ

แล้วพวก สิมินอ รอดหรือเปล่าครับ

นะ นะ นะ สปอยหน่อย >_<

เอาเป็นเนื้อเรื่องช่วง ACT3-4 นะครับ

เราเข้าป่าไปตามหา lab ตามที่ถูกบอก

พบ lab -> เจอคนป่า -> ทำวัคซีน

กลับมา เตรียมของไปคุก เพื่อที่จะหาต้นของเสียงที่สั่งการตลอด

เราโดนหลอก โดนมอมแก๊ซแล้ว วัคซีีนถูกขโมย

จากนั้นเราต้องไปยิงกันบน ดาดฟ้า เด็กคลังเก็บของ โดนสอยเดี้ยงตามพ่อไป

เรา หนีขึ้น ฮ. ออกจากเกาะ (ตัวเอก 4 คนป่า 1 นักโทษ 1 )

ปล. นึกว่าจะออกแนว Hero ซะหน่อย แต่แบบนี้ก็โอดี แสดงถึงความเอาตัวรอดดี คนอื่นช่างมัน ตรูรอดไว้ก่อน XD

Comment

• Chapter 15 หาเพื่อนเล่น

Comment

• จบเกมแล้ว...

Comment

• อยากรู้เรื่องสกิลอ่ะ มีใครมีแปลว่าสกิลให้หน่อยสิ แล้วเลลาเล่นอ่ะ เควสเรามีแล้วไปจอยเค้าบางทีเค้าไปใกลแล้ว เควสเราทำต่อยังไงอ่ะ ??

Comment

• อยากรู้การทำไอเทม ไอเทมมี 5 สี ขาว ฟ้า เขียว ส้ม ม่วง มันต่างกันไง การสร้างของด้วยทำไง ขี้เกียจ งม

Comment

• Originally posted by lovesong View Post
                          อยากรู้เรื่องสกิลอ่ะ มีใครมีแปลว่าสกิลให้หน่อยสิ แล้วเลลาเล่นอ่ะ เควสเรามีแล้วไปจอยเค้าบางทีเค้าไปใกลแล้ว เควสเราทำต่อยังไงอ่ะ ??
                          แล้วเล่นตัวไหนละครับเดียวผมแปลให้ เหะๆ *0*

Comment

• ว่าด้วยเรื่อง MOD http://deadisland.wikia.com/wiki/Mods

Comment

• เล่นไปซัก 10 นาทีผมเวียนหัวละ
                              Last edited by vol.8; 12 Sep 2011, 03:05:18.

Comment

• ถามหน่อยค่ะ คือเลือกเควสแล้วแต่มันไม่ยอมขึ้นอะค่ะ มีวิธีให้มันขึ้นไหมอะ

Comment

Working...
                                X