Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by actionvip View Post
    พรุ่งนี้จัดแผ่นแท้กันครับ ^^
    ที่ไหนขายบ้างครับ

Comment

ไม่ค่อยเจอคนไทยเลยไปอยู่เซิฟไหนกันขอลองออนไลน์หน่อยครับ

มะกี้ไปเล่นเจอคนรัสเซียเห็นผมเวล 50 มันยืนมองกันงงๆ 555lol

Comment

steam : deeline01 ครับ

แอดมาเล่นกัน XD

Comment

คุณ จขกท. ครับผมติดตรงADD ชื่อเพื่อนใน STEAM พอจะมีวิธีไหม ครับ มันติดที่ผมไม่ได้ซื้อเกมใน STEAM ท่านใดรู็ ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ลุยกับท่านkarasมา ขำๆ act1รวดเดียวถึงact3 ฮาๆ

Comment

Originally posted by sadT_Tman View Post
              คุณ จขกท. ครับผมติดตรงADD ชื่อเพื่อนใน STEAM พอจะมีวิธีไหม ครับ มันติดที่ผมไม่ได้ซื้อเกมใน STEAM ท่านใดรู็ ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ
              ไม่มีเกมในสตีมยังไงก็แอดเพื่อนไม่ได้ครับ ต้องมีอย่างน้อยเกมนึง ถือโอกาสซื้อคีย์เกมนี้ผูกเลยสิครับ lol

Originally posted by hybrid7617 View Post
              ลุยกับท่านkarasมา ขำๆ act1รวดเดียวถึงact3 ฮาๆ
              สุดยอดครับขนาดเล่นไม่ทำเควสรองยังตั้งนานกว่าจะจบ Act lol สายเขวี้ยงนี่เล่นออนไลน์ลำบากมากครับไม่เหมือนเล่นคนเดียวเลยจริงๆ เหมือแนซอมบี้เลือดเยอะขึ้นหรือมีดผมมันอ่อนกว่าเดิมไม่รู้ =3=

Comment

ตะกี้เล่นกัน 4 คน เจอบัคส่งgasให้mike เล่นเอาเซ็งกันทั้งหมดเลย --

Comment

เล่น 2คนกำลังมันเลยวุ้ย แต่เสียดายหาลูกกระสุนยังไม่ได้เลย เล่นหญิงดำง่ะ -*-

Comment

steam : zosoTH เลิกงานดึกๆเล่นด้วยกันครับ

Comment

จะสร้างของ ทำไงหรอครับ มีแบบ มีของครบ แล้ว

ต้องสร้างไงต่อหรอครับ

Comment

ไปที่โต๊ะ เลือก create ทางด้านขวาสุด ถ้า มัน ขึ้น สีเขียวคือ ทำได้ คับ
                        ชื่อ PK2006GTA แอดมากันคับว่างเย็น ยัน ดึก

Comment

สงสัยได้ซื้อแท้ละเกมนี้ 555+ ผูกไอดีสตรีมไปเลย เกมนี้แท้เท่าไรครับ

Comment

Originally posted by PetcherZ View Post
                            สงสัยได้ซื้อแท้ละเกมนี้ 555+ ผูกไอดีสตรีมไปเลย เกมนี้แท้เท่าไรครับ
                            1500 ครับ

Comment

เล่นด้วยๆคับๆ id mamypoko222

Comment

Originally posted by ambulance View Post
                                1500 ครับ
                                แผ่นในไทยมันแค่ 1190 เองนิครับย ส่วนคีย์ 599

Comment

Working...
                                X