Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hamachi นี่ ผมใช้ Lan ตรงๆ เครื่องข้างๆกันเลยได้รึเปล่าครับ หรือว่ายังไงต้องผ่าน Hamachi

Comment

• ใช้ Hamachi ไม่เป็นคร๊าบบบ T^T

Comment

• Tungle ไหมครับ นัดรวมกันเลยว่าส่วนใหญแล้วจะเล่นกันอยู่ที่แชแนลไหน จะได้เล่นด้วยกันหะ

Comment

• Originally posted by ittisakza View Post
          Tungle ไหมครับ นัดรวมกันเลยว่าส่วนใหญแล้วจะเล่นกันอยู่ที่แชแนลไหน จะได้เล่นด้วยกันหะ
          Tungle ผมเอ๋อละ Log in ไม่ได้ - -"

Comment

• อยากทราบวิธีลง Crack Co-op 1.2.0

ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงจ้ะ แตกไฟล์ดูแล้วตกใจหมดเลย อะไรมั่งไม่รู้เยอะมากมาย

Comment

• Originally posted by Nesta2312 View Post
              อยากทราบวิธีลง Crack Co-op 1.2.0

ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงจ้ะ แตกไฟล์ดูแล้วตกใจหมดเลย อะไรมั่งไม่รู้เยอะมากมาย
              ก็เอาไปวางในโฟลเดอร์เกมเลยครับ

แต่ตอนนี้ตัวนั้นใช้ไม่ได้แล้วหละครับ

Comment

• ตอนนี้มีปัญหาแล้วอ่ะเข้าเกมไม่ได้ มันมีหน้าต่างขึ้นมาว่า

Steam is required in order to play dead Island

ใช้ Win7 64Bit อยู่น่ะ เกมอื่นเล่นได้ปรกติ

Comment

• ***** แจกเกม Steam แท้ๆ Portal เลยถึงวันที่ 20 นี้้เท่านั้น *****

Comment

• ตอนนี้ต้องปรับเป็น Lan แล้วเล่นผ่าน Tunngle ครับ

แล้วตอนนี้กำลังขอห้อง Dead Island [TH] กับ Tunngle อยู่จ๊ะ

Comment

• รอห้องทังเกิ้ลด้วยคน

Comment

• Originally posted by Nesta2312 View Post
                        ตอนนี้มีปัญหาแล้วอ่ะเข้าเกมไม่ได้ มันมีหน้าต่างขึ้นมาว่า

Steam is required in order to play dead Island

ใช้ Win7 64Bit อยู่น่ะ เกมอื่นเล่นได้ปรกติ
                        ผมก็เป็นครับ มันจะเป็นหลังลงcrack co-op 1.2.0 ครับ แก้ไขยังไงครับ

Comment

• Originally posted by art27676 View Post
                          ผมก็เป็นครับ มันจะเป็นหลังลงcrack co-op 1.2.0 ครับ แก้ไขยังไงครับ
                          ช่วยเปิด Smart Steam หรือ Steam (Login ด้วยครับ)

Comment

• *** Update 17/9/54

เป็น Patch นะครับ ให้ลง Crack Online ก่อนถึงจะลงตัว Patch ทับตามนะครับ

สามารถทับแล้วเล่น Online ได้ทั้ง Warhammer 40K และ Dead Island ครับ

>>> Download คลิกที่นี่ <<

Password : ketaro-master@jkg_patch

Comment

• ท่านไหนเซฟหายให้สร้าง Folder 17700 นะครับแล้วเอาเซฟเก่าไปวาง

Comment

• รุสึกอารมณ์เดียวกับ L4D2 แหะ ทุกครั้งที่ Valve อัพ patch block เราก็ต้องแก้ patch ตาม เซฟหายอีก

Comment

Working...
                                X