Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมชื่อ palmpun รายงานตัวครับ เคยเล่นกับคุณ Boonmee และ คุณ136nomad แล้วครับ สุดยอด เมพกันทั้งนั้น

Comment

• Originally posted by ketaro121 View Post
      ต้องตั้งใน Nvidia Control ดูจ๊ะ
      ตั้งแล้ว

ในเกมส์ FPS ก็ยังวิ่ง 150+ อยู๋ตลอด

Comment

• Originally posted by chaunjin View Post
        ตั้งแล้ว

ในเกมส์ FPS ก็ยังวิ่ง 150+ อยู๋ตลอด
        ADD เกมแล้ว เลือกforce on ดว้ยจิ

Comment

• มีใครทราบไหมครับว่า Flares ดรอปจากไหน ผมไปอ่านใน วิกิ เห็นบอกว่า เก็บจากกล่องแดง แถวๆประภาคาร

แต่ไม่เห็นเจอเลย ฮ่าๆๆ ว่าจะเอาไปทำ Phoenix mod

Comment

• ไม่มี Key แท้ แอดเพื่อนไม่ได้ใช่ไหมครับใน Steam อะ

Comment

• Originally posted by actionvip View Post
              ไม่มี Key แท้ แอดเพื่อนไม่ได้ใช่ไหมครับใน Steam อะ
              ถูกครับ มันต้องมี Key เกมส์แท้อะไร ก่อนก็ได้

Comment

• ลองเล่นดูแล้ว สนุกดีมากเลยครับ

ตอนแรกนึกว่าต้องใช้ teamspeak คุย

แต่มันเปิดไมค์ในเกมอัตโนมัติเลยแหะ

Comment

• Originally posted by TheJackal View Post
                  ลองเล่นดูแล้ว สนุกดีมากเลยครับ

ตอนแรกนึกว่าต้องใช้ teamspeak คุย

แต่มันเปิดไมค์ในเกมอัตโนมัติเลยแหะ
                  รอเวอร์ชั่นที่ Mute ไมค์ได้ก่อนเหอะๆ ลำบากมาก

Comment

• http://www.vr-pcgames.com/index.php?...=1666&Itemid=1

Comment

• ^
                      ^
                      ^
                      หามานานแล้วว ขอบคุณครับ^^

Comment

• แจ่มจริงอะไรจริง

Comment

• รู้สึกผมจะค้นพบว่า การที่จะปิดไมค์ ไม่อยากฟังชาวบ้าน

ก็คือ บอกให้เค้าไปปิดไมค์ของตัวเองไม่ก็ปรับปุ่ม push to talk นั่นแหละ

Comment

• จะเริ่มเกมส์นี้ต้องมีKeyในsteamก่อนด้วยใช่ไหมครับ

Comment

• "7.เข้าเกมโลด (ให้ปิดโปรแกรมนี้ทิ้งไว้ด้วยนะครับ) "

เขียนผิดรึเปล่าครับ หมายถึงต้องเปิดไว้ แม่นบ่อ้าย

Comment

• ผมทำไม่ติดเลย เห้อ

Comment

Working...
                                X