Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Veteran ใน BO โหดขิงๆ AI จ้องแต่จะเราคนเดียวเลย เหอ ๆ
    ใครไม่อยากให้ SP จบไว ๆ ลองเล่นดู ฉึก ฉึก

Comment

• พรุ่งนี้แล้วสินะที่เราชาว Copyright club จะได้พบกับจุดสุดยอด

Comment

• Originally posted by tapooza1 View Post
        พรุ่งนี้แล้วสินะที่เราชาว Copyright club จะได้พบกับจุดสุดยอด
        หมายถึง black ops? อย่าไปหวังอะไรมากนะครับ ถ้าโชคดีก็จะไม่กระตุก ถ้าโชคไม่ดีก็อย่างที่บ่นๆกันไปแล้ว may the luck be with you lol

Comment

• ^^^^^ กระตุก เถื่อนยังมีแพทมาแก้แล้ว แท้ก็ต้องมีแน่นอน ==" ^^^^^^^

Comment

• กระตุกหรอ งานเข้าสิครับ *0*

Comment

• ท่าน laziozas ขอ ID Steam ด้วยคับ จะได้แอดไปเผื่อท่านจะเล่น Team Fortress 2 จะได้เล่นด้วย อิอิ

ปล.ใครจอง NFS Hot Pursuit ไปแล้ว เชิญเข้าไปลงชื่อกระทู้นี้นะครับ (ตอนนี้ลงเฉพาะ ID Steam ก่อน เกมออกค่อยโพส ID Autolog กัน)
              http://www.overclockzone.com/forums/...2#post23883042

Comment

• คิดในแง่ดีBlack ops แผ่นแท้อาจจะไม่มีอาการกระตุกก็ได้

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
                  กระตุกหรอ งานเข้าสิครับ *0*
                  250ท่านคงงานไม่เข้าหลอก

แต่ด่านเวียดนามกะด่านหิมะทำออกมาสวยดีนะ

แต่เสียงปืนนี้ดิTT^TTเล่นซะแสบหูเลย

แหลมดีจัง

รอไปแย้งหลานเล่นมัลติเป็นการตัดสินใจในการซื้อมาเล่น555+
                  Last edited by tanawat01; 11 Nov 2010, 20:23:35.

Comment

• Originally posted by Agen View Post
                    คิดในแง่ดีBlack ops แผ่นแท้อาจจะไม่มีอาการกระตุกก็ได้
                    สาธุ ^ ^

แต่ผมว่าไม่ต้องซีเรียสหรอกเดี้ยวแพทตามมาแน่นอน ^ ^

Comment

• ของผมนะดูสภาพแล้วอาจจะกระตุกมาก

Comment

• กระตุกหรอ ไม่กลัว OCได้ทั้งcpu การ์ดจอ 55

Comment

• Originally posted by Chonkie View Post
                          กระตุกหรอ ไม่กลัว OCได้ทั้งcpu การ์ดจอ 55
                          แล้วมันก็จะ

Comment

• ไม่ชอบ Call of Duty Series อย่างนึงคือเสียงปืนมันหยั่งกะเสียงปะทัด

Comment

• ผมว่าเพราะเสียงปืนเหมือนเสียงประทัดนี่แหละ มันทำให้ผมรู้สึกมันส์เพราะเสียงมันตูมตามไปทั่ว เหอๆ

Comment

• ค่าเฉลี่ย framerate ของผมอยู่ที่ 43-60 ส่วนระดับกระฟิกที่ปรับก็อย่างที่เห็นในรูป

อันนี้สเปคผม
                                Phenom II X4 965 Black Edition
                                HIS HD5770 1GB
                                Kingston HyperX 4GB DDR3-1600
                                ไม่ได้ oc นะครับตอนแรกนึกว่าจะไปไม่รอด แต่พอลองดูแล้วสบายๆ

Comment

Working...
                                X