Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันเห็นเป็น win7 X64 นะ ผมว่า steam นั่นมันแปลกแล้วแหละ ไม่ก็ win ที่ลง!!

Comment

• Call of Duty ภาคต่อไป (8).....มีข่าวยืนยันแล้วว่าทำภาคอวกาศ จริง 555++....
      ชื่อภาคจะเป็น Space Warfare รึเปล่า เหอๆ

ปล. สำหรับคนที่สั่ง COD BO ไปกับ PGM วันที่ 13 เราจะได้แค่โปสเตอร์ + แผ่นเกมครับ.....ของที่เหลือมาวันที่ 23 กันเลยทีเดียว......มาช้ายังดีกว่าไม่มา - -*
      Last edited by deawpiaro; 10 Nov 2010, 16:44:43.

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
        เพิ่งสังเกตุเห็นครับว่า.. steam ไม่รู้จัก windows 7 x64

ภาพประกอบ
        ของผมก็รู้จักปรกตินะครับ
        Operating System Version:
        Windows 7 (64 bit)
        NTFS: Supported
        Crypto Provider Codes: Supported 323 0x0 0x0 0x0

7 64bit home premium FPP

ได้เล่น Black ops ละทำไมมันกระตุกจัง T_T เกมส์มันกิน spec หรืออย่างไร เล่น sp ก็กระตุก mp ก็กระตุก(ไม่รู้เป็นที่ server ping มันเยอะหรือเปล่า) แต่ลองกะบอท ก็กระตุก ปรับต่ำโครตๆก็กระตุก
        เศร้าซ้าเดี๋ยววันี้ลองใหม่อีกที ถามหน่อย spec นี้มันเล่นเกมส์นี้ไม่ไหวหรือไร e8200 4gb ati 5770 เนี่ย
        Last edited by zeron; 10 Nov 2010, 17:00:35.

Comment

• Call of Duty Black Ops ผมขอใช้คำว่า "สุดยอด FPS ที่มันส์ที่สุด" มันส์มากครับ เนื้อเรื่องทำมาได้เยี่ยมมาก ไม่อยากสปอยอะไรมาก แต่เกมเพลย์หลากหลายและน่าเล่นดี

สิ้นเดือนนี้ผมได้จัดของท่าน DKS แน่นอน 699 บาทแถมเปลี่ยนภาษาได้ สุโค่ย

แต่ภาคนี้กินสเปคกว่าภาคก่อนๆ เยอะครับ MW2 ผมปรับ Texture High ได้ แต่พอมา BO ปรับ Low หมด ต่ำหมดทุกอย่างเฟรมเรตไม่ลื่นมาก (ถึงเฟรมเรตไม่ลื่นแต่มันส์โคตรๆ คอนเฟิร์ม)

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
            Call of Duty ภาคต่อไป (8).....มีข่าวยืนยันแล้วว่าทำภาคอวกาศ จริง 555++....
            ชื่อภาคจะเป็น Space Warfare รึเปล่า เหอๆ

ปล. สำหรับคนที่สั่ง COD BO ไปกับ PGM วันที่ 13 เราจะได้แค่โปสเตอร์ + แผ่นเกมครับ.....ของที่เหลือมาวันที่ 23 กันเลยทีเดียว......มาช้ายังดีกว่าไม่มา - -*
            ของแถมคุณค่าทางจิตใจ แต่คงไม่ช่วยให้ผมยิงได้แม่นขึ้น 555

Comment

• Originally posted by detonator View Post
              มันเห็นเป็น win7 X64 นะ ผมว่า steam นั่นมันแปลกแล้วแหละ ไม่ก็ win ที่ลง!!

Originally posted by zeron View Post
              Crypto Provider Codes: Supported 323 0x0 0x0 0x0

ได้เล่น Black ops ละทำไมมันกระตุกจัง T_T เกมส์มันกิน spec หรืออย่างไร เล่น sp ก็กระตุก mp ก็กระตุก(ไม่รู้เป็นที่ server ping มันเยอะหรือเปล่า) แต่ลองกะบอท ก็กระตุก ปรับต่ำโครตๆก็กระตุก
              เศร้าซ้าเดี๋ยววันี้ลองใหม่อีกที ถามหน่อย spec นี้มันเล่นเกมส์นี้ไม่ไหวหรือไร e8200 4gb ati 5770 เนี่ย
              กรรม มีของผมผิดปกติอยู่คนเดียว สงสัยเป็นที่ windows แน่ๆเลยครับ

Comment

• ไม่ไหวแว้ว กระตุกใ้ส้ไหลจะอ้วก T_T black ops ฉานซื้อมาแล้วเล่นไม่ได้

Comment

• Originally posted by zeron View Post
                  ไม่ไหวแว้ว กระตุกใ้ส้ไหลจะอ้วก T_T black ops ฉานซื้อมาแล้วเล่นไม่ได้
                  ผมลองทำตามนี้เเล้วลื่นขึ้นเลยครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A

Comment

• Originally posted by zeron View Post

ผม 9800gtx ไม่กระตุกนะครับ แต่ปรับสุดไม่ได้ เพราะfps นี้ไปหมดเลย

Comment

• Originally posted by lockthai View Post
                      ผมลองทำตามนี้เเล้วลื่นขึ้นเลยครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A
                      ขอบคุณครับ แต่กระตุกยิ่งกว่าเดิมอีกครับ T_T

Comment

ไม่ไหวแว้ว กระตุกใ้ส้ไหลจะอ้วก T_T black ops ฉานซื้อมาแล้วเล่นไม่ได้
                        ชิบหายละ - -

Comment

• FPS น้อยทั้งๆที่สเปคถึงน่าจะเป็นบัคของเกมเเล้วละครับ

Comment

• เซ็งจิต หวังหว่าผมคงไม่กระตุกนะ =="

Comment

• ของผมอาจจะกระตุก ฟันเฟิม 1000000000000000%

Comment

• การ์ดจอ 9300GE ผมปรับต่ำสุดทุกอย่างเท่าที่ปรับได้ (แต่เปิด Bullet Impact นะ) ก็เล่นได้ไม่เกินอาการเซ็งจิตแต่อย่างได้นะครับ เฟรมเรต 20 นิดๆ บางทีดร็อปไป 17-18

Comment

Working...
                                X