Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wt25044 View Post
    ลงแดง ของส่งพรุ่งนี้ แล้ว

ตกลงยังไง เห็นเขาบอกว่า ถ้ากระตุกลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ สำหรับ ฝั่งเขียว

แต่แดงไม่รู้
    ....ผมก็อัฟเดตไดเวอร์การ์ดจอ...รอรักแล้วครับ.....เผื่ออาจไม่กระตุก....ปล.ผมมวยค่ายเขียว^^

Comment

• แต่ผมว่าเนื้อเรื่องทำได้ดีนะครับ ถ้ามีภาคต่อก็น่าติดตามอยู่ ไม่ได้ข้ามซักฉากอะ ระยะเวลาเล่นก็ประมาณ7ชม. ตอนนี้กำลังเล่นอีกรอบอยู่ เก็บรายละเอียด เล่นรอเค้าส่งคีย์มา เพราะวันนี้ 12 ละ จะได้เอามาเล่น Multi

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
        250ท่านคงงานไม่เข้าหลอก

แต่ด่านเวียดนามกะด่านหิมะทำออกมาสวยดีนะ

แต่เสียงปืนนี้ดิTT^TTเล่นซะแสบหูเลย

แหลมดีจัง

รอไปแย้งหลานเล่นมัลติเป็นการตัดสินใจในการซื้อมาเล่น555+
        ชั่วร้ายมาก =="
        Last edited by tapooza1; 12 Nov 2010, 08:33:54.

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
          แต่ภาคนี้ คะแนนดีกว่า MW2 ใช่ปะ
          วันนี้ แมท สุดมันครับ
          เรอัลมาดริค (ท่านเดียว) พบ เซบีย่า (ผม)
          ถล่มกันไป 4-4
          ต่อเวลา เป็น 5-5
          สุดท้ายผมแพ้ลูกโทษ

แต่ก็ไม่ชนะสักเกมเลย-*-
          เกมหยุดโลกเลยนัดนี้ 555+++
          ไม่นึกว่า เซบีย่าจะเก่งกว่าบาซ่า - -*
          แต่ละนัดที่ชนะนี่ดวงล้วนๆเลย อิอิ ....
          เมือ่ไหร่จะวันเสาร์เนี่ย.....

ปล. เล่น ฟีฟ่า จน ลืม PES ไปแล้ว - -* (ไม่มีตังซื้อด้วยแหละ)

Comment

• Originally posted by tapooza1 View Post
            ชั่วร้ายมาก =="
            หลานรักทำเพื่ออาไม่ได้หรอ 555+

Comment

• แพทออกมาใหม่แล้วครับตอนนี้ เร็วเหมือน MW2 ละ

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                ....เล่นกันจบแล้วเหรอครับ.......ผมยังไม่ได้เล่นเลย....ถ้าเป็นผมจะค่อยๆเล่นนะครับ....เสียดายของนะครับ....เหอๆ....เก็บบรรยากาศภายในเกมส์...ปล.จะว่าไปMW2 ผมยังเล่นไม่จบเลยครับ...ติดบัคตอนยิงฮ.ตก....แล้วเราก็ตกหน้าผานะครับ...เหอๆ....
                อ็อ ผมก็เป็น มันมีตัวเเก้มาเเล้วนี่ครับ

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                  เกมหยุดโลกเลยนัดนี้ 555+++
                  ไม่นึกว่า เซบีย่าจะเก่งกว่าบาซ่า - -*
                  แต่ละนัดที่ชนะนี่ดวงล้วนๆเลย อิอิ .... (ไม่มีตังซื้อด้วยแหละ)
                  .....เมื่อคืนมันดึกครับ.....มันงั้น2ท่านไม่ได้เกิดแน่ๆ......^^
                  Originally posted by sleipnir View Post
                  อ็อ ผมก็เป็น มันมีตัวเเก้มาเเล้วนี่ครับ
                  ...เอาที่ไหนครับ...พอมีลิงค์ไหมครับ.....ปล.อยากจบ MW2 แบบสมบูรณ์นะครับ.....^^

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post

...เอาที่ไหนครับ...พอมีลิงค์ไหมครับ.....ปล.อยากจบ MW2 แบบสมบูรณ์นะครับ.....^^
                    เขาคงหมายถึงแพ๊ท ของ black ops น่ะครับ ไม่ใช่ mw2

ไม่ต้องไปหาโหลดหรอกพี่ อย่าลืมดิ เราขอแท้ เดี๋ยว steam จัดการให้ ไม่ต้องไปปหาแก้ เราไม่ใช่ของเถื่อนครับ พี่ 55+

Comment

• 555+ วันที่ 18 คงได้เล่น อ่านๆมามีแต่ทางลบเนาะ
                      สาธุขอให้ตูเล่นแล้วชอบ

Comment

• โอ้ยเมื่อไร PGM จะส่งคีย์มาให้สักทีหว่า อ๊าก =="
                        วันที่ 12 เวลา 12.16

Comment

• MP ก็ลอก ๆ ของเก่ามาขายได้เรื่อย ๆ

Comment

• ดีนะ
                            เคยเล่นแต่ MP ภาค MW1 แค่วันสองวัน
                            ถ้าแค่ลอกของเก่าแล้วยังดีก็ถือว่าโอเคสำหรับฉันล่ะ ^ ^

Comment

• อุบ๊ะ ตกลงมันห่วยเหรอเนี้ย - - COD BO

Comment

• ^
                                ^
                                ^
                                ผมว่าอย่างอื่นมันก็โอเคนะครับ.....(ถึงแม้ว่าบางอย่างมันจะไม่สุด.สมราคา + ชื่อเสียงของ MW2)
                                คำว่า " ห่วย " คงใช้ได้แต่กับเรื่องเสียงปืน......

พุ่งนี้สินะที่จะได้เล่น Black Ops ดีใจจัง......
                                นัดเวลาเล่นมัลติกันเลยไหมครับพี่น้องครับ.......
                                พร้อมแจกแต้มแล้วจร้า......

Comment

Working...
                                X