Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .....สวัสดีตอนเช้าครับ....^^

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
      ข้อความจาก David 'Vahn' Vonderhaar - Treyarch Developer จากเว็บบอร์ด Call of Duty ครับ

ท่าทางเค้ากำลังทำงานกันอย่างหนัก - -"
      เขาบอกว่าอะไรบ้างครับ แปลหน่อย พี่เกิ้ล แปลแล้ว งง - -

เอาแล้วไง สงสัยได้งานเข้าละ black ops เห็นบอกกระตุกกัน ฉิบ

Comment

• แอบเซ็งกับเสียงปืนจนได้...ป๊อกแปีก...แปะๆ...ปับๆๆๆ.......
        หรือเขาไม่ใส่ใจพัฒนา......คิดว่าเกมเพลย์ + อย่างอื่นดีแล้วเรื่องนี้ไม่ต้องก็ได้ใช่ไหม
        แต่ยังพบข้อดีคือ...โชคดีที่จอผมปรับได้แค่ 1600 x 900 เลยไม่มีกระตุก.สบายไป....
        ตั้งหน้าตั้งตารอวันเสาต่อไป....เฮ้อๆ....

ปล. หรือว่า MOH มันทำเสียงเว่อๆเกิน.....หรือว่าลำโพงผมเสียงแตกไปแล้วมั้งสงสัย...555+++

Comment

• ผมปรับได้ 1440 x 900 แต่สูงสุดไม่รู้เท่าไร จะเป็นไรไหมนอ =="

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
            แอบเซ็งกับเสียงปืนจนได้...ป๊อกแปีก...แปะๆ...ปับๆๆๆ.......
            หรือเขาไม่ใส่ใจพัฒนา......คิดว่าเกมเพลย์ + อย่างอื่นดีแล้วเรื่องนี้ไม่ต้องก็ได้ใช่ไหม
            แต่ยังพบข้อดีคือ...โชคดีที่จอผมปรับได้แค่ 1600 x 900 เลยไม่มีกระตุก.สบายไป....
            ตั้งหน้าตั้งตารอวันเสาต่อไป....เฮ้อๆ....

ปล. หรือว่า MOH มันทำเสียงเว่อๆเกิน.....หรือว่าลำโพงผมเสียงแตกไปแล้วมั้งสงสัย...555+++
            มันเป็นมานานแล้วครับกับเสียงปืนค่ายนี้
            ดังไม่ซะใจเสียงแห้งๆเหมือนคนกำลังจะขาดน้ำตาย
            -...-เซงจิตกะมัน

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
              แอบเซ็งกับเสียงปืนจนได้...ป๊อกแปีก...แปะๆ...ปับๆๆๆ.......

มันเป็นมานานเเล้วครับ ทำใจ เสียงปืนเเบบนี้ เสียงระเบิดยังกะตีฉิ่ง

Comment

• Originally posted by Susansaraly View Post
                Day of Defeat ลดราคา สมควรซื้อหรือไม่ ซื้อมาแล้วจะเล่นกับใครครับ อีกอย่างคือมันต้องมี HL2 มาก่อนหรือไม่ หรือเป็นเกมเต็มแบบ CS:Source ครับ
                เล่นได้เลยครับ เเต่คนเล่นจะเยอะมั้ย ไม่รู้ครับ ไม่เคยเล้น

Comment

• ได้ กล้องส้ม HL แล้วดีใจโว้ย *--*

Comment

Originally posted by tanawat01 View Post
                    มันเป็นมานานแล้วครับกับเสียงปืนค่ายนี้
                    ดังไม่ซะใจเสียงแห้งๆเหมือนคนกำลังจะขาดน้ำตาย
                    -...-เซงจิตกะมัน
                    Originally posted by sleipnir View Post
                    มันเป็นมานานเเล้วครับ ทำใจ เสียงปืนเเบบนี้ เสียงระเบิดยังกะตีฉิ่ง
                    ไอ้เสียงปืนที่ว่า หมายถึงเกมอะไรกัน อย่าบอกนะว่า black ops อะ

Comment

• เรืองเสียงปืนไม่ค่อยสนใจมากเท่าไร ผมว่ามันเหมือนเสียง BB GUN มากกว่า
                      ผมแก้โดยแรงเสียงให้สุดๆช่วยได้เยอะ =="
                      แต่เกมเขาสนุกอยู่แล้วอย่าไปคิดมาก 555+
                      หรือทำใจ
                      Last edited by tapooza1; 11 Nov 2010, 13:52:48.

Comment

• เสียงFAMAS ในBlack ops เสียงเหมือนปืนของเล่น อย่างกับเสียง BB Gun

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                          ไอ้เสียงปืนที่ว่า หมายถึงเกมอะไรกัน อย่าบอกนะว่า black ops อะ
                          ถูกครับ เเล้วมันเป้นมาตั้งเเต่ภาค MW ภาคเเรกเเล้วครับ ไม่ได้เพิ่งมาเป็นตอนเเบลคออฟ

อยากรู้ว่าเสียงปืนกีๆเป็นยังงัย

ลองเล่น MoH ดูครับ เทียบเวลาระเบิดลง

ยิ้งหูฟังดีๆ 5.1 จจพรู้เลย ว่าเกมนี้เสียงห่วย - -

Comment

• MoH เอาชนะเรื่องเสียงไป นอกนั้น CoD กินขาดงับ

Comment

• ผมประทับใจเรื่องเสียงปืนตั้งแต่ Bad Company 2 แล้วครับเสียงปืนจะก้องและดังฟังแล้วสะใจอยากจะกดให้หมดแม็กยิ่งตอนระเบิดนี่เบสหนักถึงใจมากๆ (ใช้ G35 อยู่) แต่ Modern Warfare โหเหมือนจุดประทัดเม็ดเล็กๆฟังแล้วไม่อึกทึกไม่ก้องเบสแทบไม่มีเสียงแบนๆแหลมๆไม่มีเสียงสะท้อนเลยดูขาดความรุนแรงยังไงไม่รู้

Comment

• สนับสนุน คับ

Comment

Working...
                                X