Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pakiller View Post
    ผ่านไปแค่ 1 คืนน้ำมาถึงเข่าแล้ว ไม่รอดแล้วสินะ อาหารที่ตุ๋นไว้จะอยู่ได้กี่วันนะ
    ยังอุตส่าเล่นคอมได้เนอะ - -

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
      ผ่านไปแค่ 1 คืนน้ำมาถึงเข่าแล้ว ไม่รอดแล้วสินะ อาหารที่ตุ๋นไว้จะอยู่ได้กี่วันนะ
      บ้านอยู่ไหนแมว

Comment

• อีก 1-3 วัน ผมคงได้เห็นน้องน้ำกะเค้าบ้างละ -*-

Comment

ไอ้วินมันโดนไปตั้งแต่2สัปดาห์ก่อนแล้วอะบอมจนถึงป่านนี้มันยังเข้าบ้านไม่ได้ ส่วนผมใกล้ละตอนนี้น้ำทะลักออกจากท่อแล่วววว-*-.

Comment

• วันอาทิตย์นี้วาจะไปโอนค่า Mw3 ล่ะครับ คิดถูกไหมเนี่ยลังเลเหมือนกันมีของที่อยากได้อีกชิ้น Y^Y

ปล.แถวบ้านผมแล้งมากครับ น้ำไม่ท่วมใช้ชีวิตสบายๆปกติ แตเมื่อวันก่อนไปโลตัสของโดนกวาดไปเกือบหมดห้างชั้นโล่งแบบไม่เคยเป้นมาก่อน เผลอคิดไปว่าโลกจะแตกพรุ่งนี้แล้วรึเนี่ย

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
              วันอาทิตย์นี้วาจะไปโอนค่า Mw3 ล่ะครับ คิดถูกไหมเนี่ยลังเลเหมือนกันมีของที่อยากได้อีกชิ้น Y^Y

ปล.แถวบ้านผมแล้งมากครับ น้ำไม่ท่วมใช้ชีวิตสบายๆปกติ แตเมื่อวันก่อนไปโลตัสของโดนกวาดไปเกือบหมดห้างชั้นโล่งแบบไม่เคยเป้นมาก่อน เผลอคิดไปว่าโลกจะแตกพรุ่งนี้แล้วรึเนี่ย
              โอนกับใคร ถ้าไม่ PGM ไม่เอานะ อิอิ

เมื่อวานคุยกับ live support เขาบอกว่า สำหรับสมาชิก PGM ในการสังจอง MW3 จะมีของแถมให้ 2 อย่างและ คืนเงิน 50 บาท - -

Comment

• Originally posted by makino View Post
                สมัครเข้าclubด้วยครับ

[ATTACH=CONFIG]1423980[/ATTACH]

ชื่อนิกครับ
                steam : PilloaY
                origin : Pilloay
                อิจฉาจัง เพื่อนผมมันยืมเกมไป 5-6 เกม แล้วบ้านมันนำท่วมอีก

เห้อคิดในใจ จะไปซื้อเกมมาจากไหนวะเนี่ย

ยืมไปแล้วไม่คืน จมนำแหงๆ

Comment

• .....หญิงใด...มาเปรียบเทียบสาวบางโพธิ์......

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                    .....หญิงใด...มาเปรียบเทียบสาวบางโพธิ์......
                    เป็นอย่างไรบ้างพี่เชน เงียบไปพักนึงเลย สู้ๆนะพี่

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                      โอนกับใคร ถ้าไม่ PGM ไม่เอานะ อิอิ

เมื่อวานคุยกับ live support เขาบอกว่า สำหรับสมาชิก PGM ในการสังจอง MW3 จะมีของแถมให้ 2 อย่างและ คืนเงิน 50 บาท - -
                      ซื้อ key ครับ lol 1900 ซื้อไม่ไหวครับยอมเอามานั่งหลดเองแม้สปีดช้าจนเต่าเดินแซงก็ตาม 555

Comment

• ลูกสาวอายุ 16ปีโหลดบิท โดนพ่อใช้เข็มขัดเฆี่ยนซะ

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า รักวัวให้ผูก รักลูกให้ตบตี
                        Last edited by Raidmax_K; 4 Nov 2011, 00:34:04.

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post

สรุปพรีได้ยังครับ วันที่ 4 ละ -*-

Comment

• ประกาศ

วันนี้จะมี Pre Load MW3 บนสตีมเวลาประมาณ 12:00 PM (PST-UTC)
                            ถ้าบ้านเราก็ช่วงเวลาประมาณ 19:00 PM ตอนค่ำ ซึ่งพวกเราได้โหลดกันก่อน
                            ถ้าเปิดให้โหลดพร้อมกันทั่วโลกคงจะเป็นหลังคืน (2:00 AM) ของพรุ่งนีั้

ข่าวยืนยันจาก
                            http://www.direct2drive.co.uk/2/1128...are-3-Download
                            Last edited by Nazio311; 4 Nov 2011, 11:10:00.

Comment

• เซ็งจิต หมดปัญหา Display Driver Stop

เจอปัญหาใหม่ Blue Screen แถมหลายรหัสมากจนงงว่ามันเกิดปัญหาที่ตรงไหน

เครียดโว้ยย - -Google ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลย ( Microsoft Support ยิ่งแล้วใหญ่ ใช้ภาษาที่เข้าใจง่าย ๆ หน่อยได้ปะวะ ไม่ใช่แปลแบบงู ๆ ปลา ๆ )

ลง Windows ใหม่ก็แล้ว เอา Ram ออกมาเช็ดก็แล้ว ( เช็ค HDD แล้ว ปกติ )

เหลือแต่เอา Ram ไปเคลมนีั่ละ เฮ้อ............
                              Last edited by atinasword; 4 Nov 2011, 05:36:22.

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                                สรุปพรีได้ยังครับ วันที่ 4 ละ -*-
                                ยังไม่ได้อยู่ดีครับ

ผมคุยกับเขา เขาบอกจะ เปิด พรี ภายในสัปดาห์นี้ นี่ยังไม่เห้นวี่แว่ว

ช่วงนี้ผมรู้สึก PGM เขาจะมึนๆ นะ live support ก็มึนๆ

Comment

Working...
                                X