Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นราคาเกมเก่าๆที่สิงค์โปร์แล้วรู้สึกดีที่อยู่เมืองไทย

Comment

• เมืองสวย โมเดิร์นมาก

Comment

• กด love ตรงไหนครับ^^

Comment

• สุดยอดมากสิงค์โปร์

ผมว่าขนาดเกมแพงขนาดนั้นแต่ก็ยังมีร้านขายหลายร้านแสดงว่าประเทศเขาสนับสนุนของแท้กันเยอะอยู่เหมือนกัน

Comment

• มีซ่อมถนน......ทั้งปีทั้งชาติ..แบบ กทม...
            ด้วยอ่ะ......555+++

Comment

• ท่านพี่กินตลอดทางเลยนะ ที่ SG อ่ะ ฮาๆ

Comment

• Originally posted by Nazio311 View Post
                สิงคโปรประเทศเล็ก ๆ พัฒนาไปไกลกว่าบ้านเราไปเยอะเลยเหมือนห่ างกันตั้ง 30 ปี เสียอย่างเดียวของแพงสาดดด บ้านเมืองเค้าสะอาดจริง ๆ พอบ้านเราสกปรกทั้ง ขยะ หนู แมลงสาป ขี้หมาเน่า ๆ ตามถนนทั้งนั้น
                อันนี้ ผมว่า บางที่นะครับ ตรอกซอยก็เหมือนประเทศไทยครับ พวกตาม พุ่มหญ้าก็ยังมีพวก เศษกระดาษ ซุกไว้เหมือนกัน แต่ผมคิดว่า คนที่เอามาทิ้งไม่ใช่ ประเทศเขาหรอกครับ ไม่ไทย ก็อะไรสักอย่างเนี่ยแหละ อิอิอิ

Originally posted by Draconis View Post
                เห็นราคาเกมเก่าๆที่สิงค์โปร์แล้วรู้สึกดีที่อยู่เมืองไทย
                ถูกๆก็มีครับแต่ส่วนมากต้องหาตามร้านในหลืบ

Originally posted by Penryn007 View Post
                สุดยอดมากสิงค์โปร์

ผมว่าขนาดเกมแพงขนาดนั้นแต่ก็ยังมีร้านขายหลายร้านแสดงว่าประเทศเขาสนับสนุนของแท้กันเยอะอยู่เหมือนกัน
                ประเทศเขา ปราศาจของปลอมครับ ไม่มีของก็อปขนาด china town ยังมีแต่ของแท้
                หนัง av หรือพวก Hours of condom ยังเป็นของแท้เลยครับ(มันมีด้วยเหรอ พวกนี้ของแท้ - -)

ประเทศเขาถึงเจริญขนาดนั้นแหละครับ

Originally posted by deawpiaro View Post
                มีซ่อมถนน......ทั้งปีทั้งชาติ..แบบ กทม...
                ด้วยอ่ะ......555+++
                ไม่มีนะครับ ที่นี่เขาซ่อมอะไรที เป็นระเบียบมากครับ เห็นเขาซ่อมทีปิดถนน ซ่อมเลยครับ

Originally posted by AsmoDiaN View Post
                ท่านพี่กินตลอดทางเลยนะ ที่ SG อ่ะ ฮาๆ
                ของมันอร่อยครับ แต่ก็แพงโคตรๆ ที่ชอบที่สุดก็ โอซาฮี เนี่ยแหละครับ เนื้อล้วนๆ ไม่เหมือนของไทย แป้งล้วนๆ - - แต่ราคา ต่อไม้แพงไปหน่อยอิอิ

Comment

• Originally posted by Abizmal View Post
                  ถามหน่อยครับ save เกมใน steam ถ้าเราลบตัวเกมกับ steam แล้วไปลงอีกเครื่องเซฟเกมต่างๆนี้ยังอยู่ไหมครับ
                  ถ้าเป็น เกมส์ที่มี cloud ยังอยู่ครับ แต่ถ้าไม่ก็ต้อง copy จากใน my doc หรือใน folder เกมส์ ไปไว้เองครับ

Comment

• ถึงแม้ SG หรือประเทศอื่นจะดีแค่ไหน แต่ผมว่าอยู่ไทยนี่แหละสบายใจสุดแล้ว
                    ถึงแม้จะมีปัญหาเยอะก็ตาม

Comment

• Elder Scrolls V: Skyrim - Collector's Edition

--------------------------------------------------------------------------------

BORKED

Comment

• ลืมเอารูปน้ำที่นั้นมาลงให้ดู เอา 24 คุณไปแล้วกัน ต่อขวด กระเดื่อก ไม่ลงจริงๆ สงสัยกินแล้วเหาะได้ อิอิ ดีที่ว่า โรงแรมให้น้ำฟรีวันละ 4 ขวด

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                          ลืมเอารูปน้ำที่นั้นมาลงให้ดู เอา 24 คุณไปแล้วกัน ต่อขวด กระเดื่อก ไม่ลงจริงๆ สงสัยกินแล้วเหาะได้ อิอิ ดีที่ว่า โรงแรมให้น้ำฟรีวันละ 4 ขวด

ท่านต็อบจัดหนังโป๊แท้มาบ้างไหม เค้าอยากเห็นตัวเป็นๆ ฮาๆ

Comment

• น้ำแร่ยี่ห้อนี้ในบ้านเราก็มีขาย แต่ในยามน้ำหลาก
                            ผมยังเห็นมันวางอยู่เต็มชั้นไม่มีใครหยิบเลย ราคาก็พอๆ กันครับ
                            ราคานบ้านเรา ตกขวดละ 38-40 บาท -*-

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                              ท่านต็อบจัดหนังโป๊แท้มาบ้างไหม เค้าอยากเห็นตัวเป็นๆ ฮาๆ
                              เจอร้านอยู่ครับ แต่ไม่กล้าเข้าไป เพราะ ร้านๆข้างๆ เป็นร้านน้ำหอม สาวๆ น่ารักนั่งเต็มหน้าร้านเลย แถมร้าน มันก็อยู่ติด ถนน คนเดินเลย แบบว่าเดินออกมาจากร้าน คนมันเห็นเป็นพันอะครับ - -

ตุ๊กตายางตัวละ 5 ดอล เอง

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                                เจอร้านอยู่ครับ แต่ไม่กล้าเข้าไป เพราะ ร้านๆข้างๆ เป็นร้านน้ำหอม สาวๆ น่ารักนั่งเต็มหน้าร้านเลย แถมร้าน มันก็อยู่ติด ถนน คนเดินเลย แบบว่าเดินออกมาจากร้าน คนมันเห็นเป็นพันอะครับ - -

ตุ๊กตายางตัวละ 5 ดอล เอง
                                เอิ่ม...ตุ๊กตายาง..หรือว่า จิ๊มิ๊ยาง..อ่ะคับ.ถูก เกิ๊น.....
                                ถึงว่าประเทศนี้ประชากรน้อย..รัฐต้องสนับสนุนให้คนมีลุก.......
                                เอาเวลาไปอยุ่กะตุ๊กตานั่นเอง......555+++

ปล. หลง...วน.........ในเมืองคนแคระ ของ The Witcher 2.....เวรกำ...เกมบ้าไร..รับเควสจากแผนทีสูง - ต่ำ..55+++..แถมทางที่จะไปก็ไม่ได้ตรงตลอด...เดินอ้อมประจำ - -*
                                Skyrim...ถ้าไม่ไหวก็ไม่ต้องฝืนนะ.... - -*

Comment

Working...
                                X