Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ^
    ^
    ผมก็ว่างั้น live support เห็นไม่อยู่แทบทั้งวัน
    หรืออาจจะว่ายน้ำมาบริษัทเลยทำให้เหนือยเลยมึนๆ

Comment

• Originally posted by Nazio311 View Post
      ประกาศ

วันนี้จะมี Pre Load MW3 บนสตีมเวลาประมาณ 12:00 PM (PST-UTC)
      ถ้าบ้านเราก็ช่วงเวลาประมาณ 19:00 PM ตอนค่ำ ๆ

ข่าวยืนยันจาก
      http://www.direct2drive.co.uk/2/1128...are-3-Download

ถึงผมยังไม่ซื้อก็เหอะ แต่อยากรู้ว่าตัวเกมมันจะ ENG หรือเปล่า เพราะสั่งไปแล้ว รอวันอาทิตย์ (ซื้อกับท่านกูลิโกะ)

Comment

• เท่าที่ดูจาก gameplay เนื้อเรื่อง mw3 แล้วความเข้มข้นนี่ถูกยกเครื่องขึ้นอีกแต่ที่บอกว่าจะมีการทำลายสภาพแวดล้อมน่ะมันแค่ไปตามสคริปอย่างน้อยยิงพวกไม้หรือปูนยังมีเศษหลุดมาบ้าง
        BF3=ทหารธรรมดาตามสมรภูมิ
        MW3=หน่วยรบพิเศษออกลีลาอย่างกะใช้เอฟเฟค

Comment

• Originally posted by KULULULABO View Post
          เท่าที่ดูจาก gameplay เนื้อเรื่อง mw3 แล้วความเข้มข้นนี่ถูกยกเครื่องขึ้นอีกแต่ที่บอกว่าจะมีการทำลายสภาพแวดล้อมน่ะมันแค่ไปตามสคริปอย่างน้อยยิงพวกไม้หรือปูนยังมีเศษหลุดมาบ้าง
          BF3=ทหารธรรมดาตามสมรภูมิ
          MW3=หน่วยรบพิเศษออกลีลาอย่างกะใช้เอฟเฟค
          edit ดูเพิ่มอีกนิดนึงและบัญญัติศัพท์ใหม่ว่าด้วย"ปืนตั้งป้อมไร้ overheat"
          Originally posted by deawpiaro View Post
          โอ้ว...โนว...ผมกลายเป็นผู้ประสบภัยแล้วครับ........

BORKED

*-*........ยังไม้ย้ายออก...รอดูสถานการณ์อีก 1 วัน.....
          เตรียมลา.......ตั้งแต่วันจันทร์หน้าแล้วจร้า......................
          ผมก็เตรียมย้ายแล้ว
          Last edited by KULULULABO; 4 Nov 2011, 09:34:48.

Comment

• โอ้ว...โนว...ผมกลายเป็นผู้ประสบภัยแล้วครับ........

BORKED

*-*........ยังไม้ย้ายออก...รอดูสถานการณ์อีก 1 วัน.....
            เตรียมลา.......ตั้งแต่วันจันทร์หน้าแล้วจร้า......................

Comment

• เห็นกล่อง BF3 เวอชั่น EA SG แล้วเซ็ง กากได้ใจจริงๆ เห็นโลโก้ EA แปะ 3 ประเทศ SG HK TW

แจก Dogtag BF3 ฟรี http://actofvalor.com/bf3/ ดูให้จบแล้วรอ Redeem ได้เลยครับ

เครดิต http://www.digitalkeystore.com/forum...hp?f=29&t=1128

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                โอ้ว...โนว...ผมกลายเป็นผู้ประสบภัยแล้วครับ........

BORKED

ฮา เพลง

Comment

• งง พวก XBOX ได้เล่นกันก่อนแล้วเหรอ !! ?

BORKED

BORKED

BORKED
                  Last edited by Nazio311; 4 Nov 2011, 13:10:28.

Comment

• ตัวที่หลุดมาครับ ไปอ่านคนเล่นจบมาเค้าบอกเนื้อเรื่องสุดยอดมาก ความยาวก็ประมาณ 8 ชม. แถมจบบริบูรณ์จริงๆ

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                      สรุปพรีได้ยังครับ วันที่ 4 ละ -*-
                      Originally posted by CannavaroJ View Post
                      ตัวที่หลุดมาครับ ไปอ่านคนเล่นจบมาเค้าบอกเนื้อเรื่องสุดยอดมาก ความยาวก็ประมาณ 8 ชม. แถมจบบริบูรณ์จริงๆ
                      จบบริบูรณ์ไตรภาค mw3 เลยหรือเปล่าท่าน

โอย ขายของ ยอดครบแล้วเหลือแต่เงิน เดือนเนี่ย มันยังไม่ออกสักที เลยเวลามา 3 วันแล้ว ว่าจะไปถามก็กลัวเขาด่าหาว่าน่าเงิน มันไม่เคยเป้นแบบนี้นะ อย่างมากก็เลย มาแค่ วันเดียว จะว่าน้ำท่วมมันก็ไม่น่าเกี่ยวแล้วละ

เอาไงดีเนี่ยจะได้ไหมเนี่ย 2500k+570 T_T

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                        จบบริบูรณ์ไตรภาค mw3 เลยหรือเปล่าท่าน

โอย ขายของ ยอดครบแล้วเหลือแต่เงิน เดือนเนี่ย มันยังไม่ออกสักที เลยเวลามา 3 วันแล้ว ว่าจะไปถามก็กลัวเขาด่าหาว่าน่าเงิน มันไม่เคยเป้นแบบนี้นะ อย่างมากก็เลย มาแค่ วันเดียว จะว่าน้ำท่วมมันก็ไม่น่าเกี่ยวแล้วละ

เอาไงดีเนี่ยจะได้ไหมเนี่ย 2500k+570 T_T
                        ผมคุย Live Support ปกตินะครับ ถ้า Away ก็อาจจะมาตอบช้าหน่อย

ของแถมสองอย่างคือปฏิทินกับไฟฉายครับ

ตอนนี้ผมอุ่นใจได้ละ โอนแล้ว ยืนยันแล้ว ที่กังวลคือที่รับของ - -*

Comment

• Originally posted by Nazio311 View Post
                          งง พวก XBOX ได้เล่นกันก่อนแล้วเหรอ !! ?

BORKED

BORKED

BORKED
                          ดูแค่ของ Menu กับ Option รู้สึกมัน link กับ facebook ได้ ส่วน Spec Ops Survival มี map เยอะดี แถมมีระบบเลเวลอีก

สงสัยเล่นทียาว lol

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post

รอหน่อยท่่านต็อบเรื่องเงินนะ ตอนนี้เบิกยากมากอย่างของผมก็ติดเรื่องพวกพนักงานการเงินมาทำงานไม่ได้กันก็เลยทำเรื่องเบิกกันไม่ได้

Comment

• อดได้ Dog tag BF3 เลยอายุไม่ถึง 17 ไม่ !!!
                              Last edited by KENBAYA; 4 Nov 2011, 16:35:24.

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
                                ผมคุย Live Support ปกตินะครับ ถ้า Away ก็อาจจะมาตอบช้าหน่อย

ของแถมสองอย่างคือปฏิทินกับไฟฉายครับ

ตอนนี้ผมอุ่นใจได้ละ โอนแล้ว ยืนยันแล้ว ที่กังวลคือที่รับของ - -*
                                อิอิ ไม่ใช่น้ำท่วมก่อน - - ผมว่าน้ำท่วมเนี่ยแหละตัวดีทำให้ของหาย โดยที่ตามไม่ได้เลยแหละ(แมร่งขโมยกันเองแล้วโทษน้ำท่วม)

Originally posted by CannavaroJ View Post
                                รอหน่อยท่่านต็อบเรื่องเงินนะ ตอนนี้เบิกยากมากอย่างของผมก็ติดเรื่องพวกพนักงานการเงินมาทำงานไม่ได้กันก็เลยทำเรื่องเบิกกันไม่ได้
                                กรมผม เขา วางฏีกา แล้วนะครับ ซึ่งเงินจะเข้า บ/ช อัตโนมัติแต่ มันยังไม่เข้าเลย เซงเลยทำใจครับ ลูกจ้างประจำ เห้อออ

Comment

Working...
                                X