Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• มาแล้ว Steam Halloween Sale เน้นลดเกมหลอนๆหรือเกี่ยวกับผีทั้งนั้นเลย

ป.ล.Dead space pack ถูกดี

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
        ภาพงามขึ้นนะ

Comment

• ในนี้ใครเล่น bf3 บ้างครับ?
          เรามาสร้าง Platoons ไว้เล่นกันขำๆมะ?

ID: GB-RockStar แอดมาได้เลยนะครับ ^^

Comment

• MW3 ไปๆ มาๆ ชักอยากจัด

lol

Comment

• เซง เครื่องออก 7 โมง แต่ดัน เครื่อง ดีเลย์ ไปออก 10 เวงกำ ถ้าไปถึงนู้นแล้ว BF3 หมดนะ จะฟ้องร้อง ให้งาม เลย อิอิอิ

น้องรอที่ เทอร์มินอล จน รากงอกตั้งแต่ ตี 5 และ - -"

Comment

• renegade ops ผมลงเสร็จเล่นได้เลยนะ ไม่มีปัญหา (ถ้าเล่นกับคีย์บอร์ดอย่าลืมกด tank steer ใน option นะครับ)

Comment

• Dirt 3 + The Shock FM โครตเพลิน
                  ปล.ลองเล่น Rage โหไม่ไหวจะอ้วกเล่นได้แปปเดียวต้องไปนอนไม่งั้นอ้วกแตก

Comment

• Originally posted by MrRhang View Post
                    renegade ops ผมลงเสร็จเล่นได้เลยนะ ไม่มีปัญหา (ถ้าเล่นกับคีย์บอร์ดอย่าลืมกด tank steer ใน option นะครับ)
                    มันเพิ่งมีแพชออกมา

Comment

• ทำไมไม่ลด Fallout มั่งฟระ Border Land ยังลด
                      Border Land ภาพแนวๆเรจเลยนะ ถ้าซื้อมาเล่นคนเดียว มันปะ
                      คงออนลายไม่ได้ ติด GFWL

Comment

• [ขำๆ] เสป็คเกมเทพเมื่อก่อน

+++++++++++++++++++++++++++++++++++

+++++++++++++++++++++++++++++++++++

ปล. ลื่นหัวแตกกกกกกกกกก

Comment

• steam ตอนนี้ลดราคามีเกมอะไรแนะนำบ้างไหมคครับ

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                            ทำไมไม่ลด Fallout มั่งฟระ Border Land ยังลด
                            Border Land ภาพแนวๆเรจเลยนะ ถ้าซื้อมาเล่นคนเดียว มันปะ
                            คงออนลายไม่ได้ ติด GFWL
                            เล่นคนเดียวเหงาบ้างสนุกบ้างสับๆ กันไปครับ ที่ชมก็การ Control ลื่นไหล Gunplay สนุกในระดับหนึ่ง ส่วนข้อเสียคือเควสหาของโคตรน่าเบื่อกับระบบ Gunplay ที่ผูกติดกับเกม RPG มากเกินไปทำใ้ห้รู้สึกเกมมันอาศัย Level ปืนมากกว่าความสามารถผู้เล่น(Level ต่างกันยิงไม่เข้าเป็นอะไรที่ผมเซ็งกับเกมนี้มาก แถมพวกอาวุธบาซูก้าโคตรอ่อนปวกเปียกเลย)

Comment

• Originally posted by Abizmal View Post
                              steam ตอนนี้ลดราคามีเกมอะไรแนะนำบ้างไหมคครับ
                              Dead Island(แต่แผ่นไทยมี)
                              Dead Space Pack(ถ้ายังไม่มี)
                              ที่เหลือต้องดูเอาว่าอันไหนยังไม่มีเกมดีๆเยอะเหมือนกัน

Comment

• Zest เป็นตัวแทนจำหน่ายเกมของ EA อย่างเป็นทางการแล้วครับ ยินดีด้วยแปะๆๆๆๆๆๆ

ที่มา : https://www.zest.co.th/content/view/id/10594

Comment

Working...
                                X