Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nongnomsod View Post
    ^^^^^ มันสนุกไหมครับ Grid อะ เป็นแข่งแบบในสนามหรอครับ *-*
    สนุกมากครับ แข่งในสนาม Drift สนุกมากเกมส์นี้

Comment

• ^
      ^
      ^ มีเก็บตังแต่งรถป่ะแบบ NFSU2 มีโหมดไรบ้างครับ ขับยากป่ะ

Originally posted by PGBill View Post
      แต่งรถแบบ NFSU2 ไม่มีครับ ถามว่าขับยากมั้ย ไม่ยากเท่าไหร่น่ะ
      V แต่งไรได้บ้างครับ หรือไม่มีเลย
      V
      V
      Last edited by ๐NaivEUseR๐; 26 Oct 2011, 10:31:19.

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
        ^
        ^
        ^ มีเก็บตังแต่งรถป่ะแบบ NFSU2 มีโหมดไรบ้างครับ ขับยากป่ะ
        แต่งรถแบบ NFSU2 ไม่มีครับ ถามว่าขับยากมั้ย ไม่ยากเท่าไหร่น่ะ

Comment

• Space Marines Exterminatus มาแล้วมครมีวันหยุดนี้มาเล่นกันซะดีๆ

Comment

• Originally posted by detonator View Post
            ส่ง code มาทางเมลครับแล้วรีดีมเอา
            มันใช่อันเดียวกับ product code รึป่าวครับ เพราะเห็นมันส่งมาอันเดียวเองคืออันนี้อ่ะครับ
            Battlefield 3? Limited Edition
            Product Code xxxxxxxx

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
              ^
              ^

V แต่งไรได้บ้างครับ หรือไม่มีเลย
              V
              V
              แต่งพวกเครื่องยนต์อะไหร่ไม่มีครับ มีแต่แต่สีนิดหน่อย

===============

Gamespot ใหคะแนน BF3 8.5/10

Comment

• ได้รับเมลทุกคนแล้วนะครับ ขอรอดูสถานการณ์น้ำซักพักแล้วจะส่งให้ครับ

Comment

• Originally posted by Buddykung View Post
                  มันใช่อันเดียวกับ product code รึป่าวครับ เพราะเห็นมันส่งมาอันเดียวเองคืออันนี้อ่ะครับ
                  Battlefield 3? Limited Edition
                  Product Code xxxxxxxx
                  ของผมแยกเมลมาครับ เย็นๆเอารูปมาให้ดู ตอนนี้พิมพ์ในมือถือ

Comment

• อากาศร้อนชิบหายเลย

Comment

• Zest ประกาศราคา BF3 แล้ว 1599 เพิ่มตังกันเองนะครับ ได้แม็พ แต่ไม่ได้ปืนนะครับ

https://www.zest.co.th/content/view/id/10573/

ส่วนของ PGM ประกาศเย็นนี้ครับ
                      Last edited by clashpotte; 26 Oct 2011, 15:32:52.

Comment

• นึกครึ้มอกครึ้มใจอยากเล่น BF:BC2 เลยจัดส่งท้ายก่อนจะย้ายไปเล่น BF3

วันพรุ่งก็จะไปเอา BF3 ละครับ เห็นเค้าบอกว่า วันนี้จัดงานเปิดร้านตอนเที่ยงคืนด้วย ให้ไปรับของได้ตอนเที่ยงคืนเลย เสียดายผมต้องไปเรียน + รถกลับหลังเที่ยงคืนไม่มี ไม่งั้นคืนนี้ได้ไปเอาแน่ๆ ฮ่าๆๆๆ

อีกแค่วันเดียวเท่านั้น! ฮ่าๆๆ แทบจะอดใจรอไม่ได้ละ

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
                          นึกครึ้มอกครึ้มใจอยากเล่น BF:BC2 เลยจัดส่งท้ายก่อนจะย้ายไปเล่น BF3

วันพรุ่งก็จะไปเอา BF3 ละครับ เห็นเค้าบอกว่า วันนี้จัดงานเปิดร้านตอนเที่ยงคืนด้วย ให้ไปรับของได้ตอนเที่ยงคืนเลย เสียดายผมต้องไปเรียน + รถกลับหลังเที่ยงคืนไม่มี ไม่งั้นคืนนี้ได้ไปเอาแน่ๆ ฮ่าๆๆๆ

อีกแค่วันเดียวเท่านั้น! ฮ่าๆๆ แทบจะอดใจรอไม่ได้ละ

ท่านก็ไปเลยอย่ากลัว เอา(ของ) แล้วก็ให้สาวๆผมทองมาส่งที่บ้าน ฮาาๆ

Comment

• Originally posted by MeSaaa View Post
                            ท่านก็ไปเลยอย่ากลัว เอา(ของ) แล้วก็ให้สาวๆผมทองมาส่งที่บ้าน ฮาาๆ
                            ฮ่าๆๆๆๆ เอางั้นเลยหรอครับ

Comment

• ท่านต๊อบอยู่หนาย T_T

BF3 ทุกที่ทำผมผิดหวัง อยากได้กล่องเหล็ก

PGM 1499 ไม่ใช่กล่องเหล็ก กล่องพลาสติก

Zest 1599 สำหรับคนที่พรี คนที่ไม่ได้พรีน่าจะ 1990 (โทรถามมาแล้ว แต่ราคาไม่เท่ากันแน่นอน) น่าจะกล่องพลาสติก

i27 ประมาณ 1690 (ร้านบอกว่า ซื้อต่อเค้ามา) ของมาพรุ่งนี้ มาน้อยด้วย โทรถามแล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรถามอีกรอบ น่าจะกล่องพลาสติก

โอ้ยๆๆ

Comment

• PGM แถลงการณ์แล้ว.....

อัพเดท : ลูกค้าที่ Pre-Order Battlefield3 ราคาสินค้าใหม่คือ 1,499 บาทคะ โดยลูกค้าที่สั่งจองในราคา 799 บาท หากลูกค้าต้องการรับสินค้าจะต้องเพิ่มเงิน 700 บาท และลูกค้าที่สั่งจองในราคา 1,599 บาท

ทางบริษัทฯจะคืนเงินให้กับลูกค้าเป็นจำนวน 100 บาทคะ สำหรับลูกค้าท่านใดที่ต้องการรับสินค้า รบกวนลูกค้าแจ้งยืนยันการรับสินค้ากับเจ้าหน้าที่ Live Support หรือ Email : support@everything.co.th ได้เลยคะ

โดยสำหรับเวอร์ชั่นสินค้าที่ลูกค้าจะได้รับนั้นจะเป็น Limited Edition (ไม่ใช่ Steelbook) พร้อมรับ DLC : Back to Karkand ในกล่องคะ

ไม่ใช่ Steelbook ผมไปสอบถาม Live Chat มาล่ะ

ตัวนี้จะเป็นกล่องพลาสติกคะ ไม่ใช่กล่องเหล็ก โดยสินค้าเป็น Limited Edition แถม DLC : Back to Karkand คะ

จะเอาดีไหมเนี่ย -0-
                                Last edited by nongnomsod; 26 Oct 2011, 17:19:42.

Comment

Working...
                                X