Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โทษครับ
    Last edited by CannavaroJ; 26 Oct 2011, 00:03:27.

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
      รู้ๆ ว่า เกม ที่ จะเข้า ชิง RPG ยอดเยี่ยม สำหรับปีนี้.....มี 3 เกมนั่น คือ....
      1. Dragon Age 2
      2. The Witcher 2
      3. Elder Scrolls V : Skyrim:

ผมเล่น 1 - 2 ไปแล้ว.....ยอมรับว่า 2 ดีกว่า ทุกอย่าง
      เป็นเกมที่เหมาะสมกับคะแนน 9.5+(คะแนนเต็ม 10) มาก...... (ถ้าไม่นับเรื่องบั๊ก)
      Review ทางต่างประเทศ...ไม่มีที่ติ..จนต้องไปติว่าเกมมันสั้น......

รอ skyrim อยู่ ที่เขาว่าเทพกัน..มันมีดีอะไร..อิอิ...
      แต่...คงไม่รีบซื้อ skyrim รอ wikia ออกมาก่อน - -*....ไม่งั้น เดินหลงป่าแน่ๆ...

ปล. Next Station > > Deus Ex...: HR......
      พี่เล่นรอบ 2 ไปเอลฟ์ก่อนไปลุย Deus EX เชื่อผมแล้วจะรู้ว่า The Wicther 2 ไปเนื้อเรื่องฝ่ายเอลฟ์นี้โคตรน่าติดตามแถมสนุกสุดๆ

Originally posted by bunyarit99 View Post
      BFBC2 สไนเวลากดคลิกขวาทีเดียวมันจะซูมค้างไว้ แต่ BF3 ต้องกดคลิกค้างไว้เอง แถมต้องกดกลั้นหายใจเองอีก โครตจะยุ่งยากจัง
      มันน่าจะมีให้ปรับนะท่านทุกเกมก็มีให้ปรับหมด

Comment

• Originally posted by bunyarit99 View Post
        BFBC2 สไนเวลากดคลิกขวาทีเดียวมันจะซูมค้างไว้ แต่ BF3 ต้องกดคลิกค้างไว้เอง แถมต้องกดกลั้นหายใจเองอีก โครตจะยุ่งยากจัง
        ปรับได้ไม่ใช่หรอครับ -*- ตอนเบต้าผมก็ไปปรับเหมือนกัน

Comment

• ขอถามคนในคลับแบบงั่งๆเลยครับ
          ถ้าเม้าส์มีสติกเกอร์ประกันแล้ว ป้ายสีดำที่ 1 ปี เลข 10 (ปี) กับเลข 11 (เดือน)
          ผมถามงั่งๆเลยว่ายังไปเคลมได้มั้ยเพราะมันเริ่มเบิ้ลแล้ว -0-
          เจ้าของเก่าเขาบอกประกันหมดแล้วตอนผมได้มาผมก็งงๆว่าทำไมสติกเกอร์ประกันมันเหมือนไม่หมด ตัวผมก็ไม่รู้ว่าซื้อวันไหนด้วย
          นี่ก็ปลายเดือน 10 แล้วเลยจะถามว่าเคลมได้รึเปล่า

นี่รูปครับ

หรือใครอยากรับไปดูแลก็บอกครับเพราะถ้าเคลมได้ผมก็ไม่ค่อยว่างไปเคลม T^T
          Last edited by Go2Fail; 26 Oct 2011, 01:29:57.

Comment

• Nvidia 285.62whql ไม่ดีอย่างที่คิดเลยแฮะ สีสดขึ้นก็จริง แต่ texure ไม่ละเอียดเท่า 275.33whql เลย

Originally posted by Raidmax_K View Post
            9600GT กลับมารายงานผลครับ

ของเก่า 275.33whql อุณหภูมิตอน idle อยู่ที่ 54องศา

ของใหม่ 285.33whql อุณหภูมิตอน idle อยู่ที่ 56องศา

ทดสอบด้วย GPU-Z ปรากฏว่าตัวใหม่ร้อนกว่าเดิมถึง 2องศา

*Update ล่าสุด
            หลังจากทดลองเล่นเกม Modern Warfare 2 ไป 30นาที แล้วออกมาวัดอุณหภูมิด้วย GPU-Z ปรากฏว่า..

257.33whql อุณหภูมิตอน fullload สูงสุดอยู่ที่ 60องศา
            285.33whql อุณหภูมิตอน fullload สูงสุดอยู่ที่ 69องศา

ไม่ไหวครับ กลับไปใช้ 275.33whql แบบเดิมดีกว่า

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
              Nvidia 285.62whql ไม่ดีอย่างที่คิดเลยแฮะ สีสดขึ้นก็จริง แต่ texure ไม่ละเอียดเท่า 275.33whql เลย
              เขาอัพไว้ให้เล่น BF3 หึหึ

Comment

• Originally posted by detonator View Post
                เขาอัพไว้ให้เล่น BF3 หึหึ
                ลองแล้วลื่นขึ้นประมาณ25-30 % เลยครับปลื้มไดรเวอร์ตัวนี้สุดๆ ><

Comment

• Originally posted by PGBill View Post
                  DEUS ex หนุกเปล่าครับ
                  หนุกมากครับ

Originally posted by Go2Fail View Post
                  Deus ex นับตอนแรกที่ยังไม่เป็น aug ด้วยหรอเนี่ย -*-

สงสัยได้เล่นใหม่
                  ปัญหาเดียวกัน กะว่ารอบสองจะบู๊ซะหน่อย เซ็งเลย

Comment

• มาเล่น Space marine Co-Op กันเถอะครับ Steam อัพเดตแล้วๆๆ

Comment

• Originally posted by PGBill View Post

บร๊ะเจ้า สิงคโปโตก

เห็นรูปนี้แล้วชักจะอดใจไม่ไหวแล้ว กล่องจะเป้นแบบนั้นเลยอะเปล่าจะได้ยกเลิกการจองที่ PGM เอาเงินคืนก่อน ถ้าหาร้านที่ สิงคโปร์ ไม่เจอค่อยกลับมาซื้อที่ไทย อิอิ้

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                        เห็นรูปนี้แล้วชักจะอดใจไม่ไหวแล้ว กล่องจะเป้นแบบนั้นเลยอะเปล่าจะได้ยกเลิกการจองที่ PGM เอาเงินคืนก่อน ถ้าหาร้านที่ สิงคโปร์ ไม่เจอค่อยกลับมาซื้อที่ไทย อิอิ้
                        กล่องเหล็กแบบนั้นเลยครับ 555 ซื้อมาแจกคนในคลับเลยครับท่าน 55

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
                          Nvidia 285.62whql ไม่ดีอย่างที่คิดเลยแฮะ สีสดขึ้นก็จริง แต่ texure ไม่ละเอียดเท่า 275.33whql เลย
                          มีอย่างงี้ด้วย -*- ผมว่าตัวนี้ดีแหะ

Comment

• ^
                            ^
                            ^ เท่าไรหว่า

Comment

• 26-10-2554 9-08-20.jpg

Steam ลดราคาเกมส์ Grid เหลือ 3.74 USD ครับใครไม่มีก็รีบๆซื้อเลย ราคาถูกกว่าของ Copy อีก เกมส์แข่งรถคุณภาพ

Comment

• ^^^^^ มันสนุกไหมครับ Grid อะ เป็นแข่งแบบในสนามหรอครับ *-*

Comment

Working...
                                X