Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by RacketeeR View Post
    ....ถามผู้รู้นะครับว่าถ้าต้องการใช้จอคอม2จอเลย..ให้มันออกพร้อมกัน...ผมจะต้องใช้สายแบบไหนต่อจากการ์ดจอมายังจอคอม2ตัวอ่ะ.....

....คือเวลาเล่นเกมส์ผมก็เปิดตัว27นิ้ว.....ส่วนเวลาทำงานผมก็เปิด23นิ้ว.....( รับของเย็นนี้แล้ว...จะได้หาซื้อสายเลย )

อีเรียม: ผมได้คำตอบล่ะ!....ไปตั้งมู้ห้องMonitor จบข่าว!!!
    แล้วแต่การ้ดจอ ว่ามี output อะไรบ้าง ปรกติก็ต่อ dvi หรือ hdmi อีกเส้นครับ

Comment

• ....ตอนเที่ยงไปจ่ายค่าเนทTOT ปรากฏว่าพวกที่โดนน้ำท่วมช่วงเดือน11-12 ที่ผมเคยบอกว่าได้รับการยกเว้น!!!!!......แต่วันนี้โดนเรียกเก็บตามหลังแล้ว!!!....ผมโดนยอดค้างชำระไป2700กว่าๆ....ซึ้งน้ำใจเจงเจง......

Comment

• Operation raptor me3 ได้กล่องไรอะ ยังไม่ได้เปิดดูเลย

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
          ....ตอนเที่ยงไปจ่ายค่าเนทTOT ปรากฏว่าพวกที่โดนน้ำท่วมช่วงเดือน11-12 ที่ผมเคยบอกว่าได้รับการยกเว้น!!!!!......แต่วันนี้โดนเรียกเก็บตามหลังแล้ว!!!....ผมโดนยอดค้างชำระไป2700กว่าๆ....ซึ้งน้ำใจเจงเจง......
          กรั่กๆทำใจครับ ขายเมาส์จ่ายค่าเน็ตบอกผมได้น่ะ สนๆ Death Adder อยู่หุหุ

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
            กรั่กๆทำใจครับ ขายเมาส์จ่ายค่าเน็ตบอกผมได้น่ะ สนๆ Death Adder อยู่หุหุ
            ...Death Adder มาเพื่อ Death Prophet....ซื้อหูฟังมาล่ะ!...เดี๋ยวค่อยมาแลกน้ำลายกันครับ..อิอิ..

Comment

• เบื่ออออออออออออออ เมื่อไรจะ วันพฤหัสบ จะไป motorshow

Comment

• Originally posted by MrRhang View Post
                Operation raptor me3 ได้กล่องไรอะ ยังไม่ได้เปิดดูเลย
                ของน่าจะยังไม่มานะครับ น่าจะมาวันพฤหัสมั้งครับ(เ้มื่อวานที่เล่น Silver กันแค่ 2 คนมันส์จริงๆ ผมว่าทีหลังถ้าระดับเล่น Silver แค่ใช้คนไม่เกิน 3 คนก็พอมั้งกำลังสนุกเลย)

Comment

• ชิบหายแล้วววววววววว
                  ผมซื้อคีย์ The Witcher 2 มา ทำไมมันลงท้ายด้วย RU ล่ะเนี่ย
                  คนขายบอกว่าเป็นตัว eng

Comment

• 555 เอาไปปาหัวคนขายเลยครับ XD

Comment

• เดินทางมาทำงานที่

อุดรธานี
                      บึงกาฬ
                      สกลนคร
                      นครพนม
                      อุบลราชธานี

T_T เที่ยวนี้ขับรถระยะทาง 2 พันกิโล +
                      น้องๆที่เรียนอยู่ ขยันเรียนกันนะครับได้ไม่ต้องลำบากแบบผม 55!!

ปล. Diablo III ของ PGM แถมไรบ้างมะ ต้องรีบจองไหมเนี่ย เด่วหมดอีก T_T

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                        ของน่าจะยังไม่มานะครับ น่าจะมาวันพฤหัสมั้งครับ(เ้มื่อวานที่เล่น Silver กันแค่ 2 คนมันส์จริงๆ ผมว่าทีหลังถ้าระดับเล่น Silver แค่ใช้คนไม่เกิน 3 คนก็พอมั้งกำลังสนุกเลย)
                        Silver 4 คนบางทีผมยังตายเอาๆเลยง่ะ บางด่านเล่นง่ายแต่บางด่านเล็กๆนี่ยากเลยต้อง Gold แล้วครับแบบนี้

Originally posted by Raidmax_K View Post
                        ชิบหายแล้วววววววววว
                        ผมซื้อคีย์ The Witcher 2 มา ทำไมมันลงท้ายด้วย RU ล่ะเนี่ย

ภาษา Eng แต่ Region Ru ไงครับไม่มีปัญหาหรอกครับผมก็ซื้อคีย์มันก็ขึ้นแบบนี้แหละ
                        Last edited by Momo; 3 Apr 2012, 17:30:59.

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                          เดินทางมาทำงานที่

อุดรธานี
                          บึงกาฬ
                          สกลนคร
                          นครพนม
                          อุบลราชธานี

T_T เที่ยวนี้ขับรถระยะทาง 2 พันกิโล +
                          น้องๆที่เรียนอยู่ ขยันเรียนกันนะครับได้ไม่ต้องลำบากแบบผม 55!!

ปล. Diablo III ของ PGM แถมไรบ้างมะ ต้องรีบจองไหมเนี่ย เด่วหมดอีก T_T
                          ของฟากละครับพี่
                          Last edited by CannavaroJ; 3 Apr 2012, 17:57:46.

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                            ตอนนั้นเสียดายผมดันลองเล่น krogan sentinal อยู่พอดี
                            เจอ shield/barrier นี่ง่อยเลย ต้องยิงเอาอย่างเดียว , banshee พุ่งมาเสียบตลอด - - กลิ้งไม่ได้ ถ้ามี 4 คนนะ จะได้ยืนหน้ารับกระสุนให้
                            ถ้าเล่น Engineer ตัวหลักนี่คงง่ายกว่านั้นเยอะเลย

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
                              ชิบหายแล้วววววววววว

Gift รัสเซีย Content Eng ไม่เป็นไรหรอกครับ ผมก็มี Dead Island ที่เป็น RU อยู่อันนึง
                              อ่าน ๆ ใน Steam Forum เค้าคุยกันว่าพวก Gift รัสเซียน่ะไม่มีปัญหาหรอก
                              แต่ Gift ที่มาโดยการ Hack บัตรเครดิตล่ะ อันนั้นมีปัญหาแน่ ส่วนใหญที่โดนกันนี่เพราะกรณีหลังมากกว่า

Comment

• Originally posted by gzill View Post
                                555 เอาไปปาหัวคนขายเลยครับ XD
                                ถ้าโหลดเสร็จแล้วเป็นภาษารัสเซียนะ ฮึ่มๆๆๆๆๆๆๆ

Originally posted by deawpiaro View Post
                                เดินทางมาทำงานที่

อุดรธานี
                                บึงกาฬ
                                สกลนคร
                                นครพนม
                                อุบลราชธานี

ฝากซื้อแป๊บซี่ที่อุบลมาฝากด้วยนะพี่เดียว

Originally posted by Momo View Post
                                Silver 4 คนบางทีผมยังตายเอาๆเลยง่ะ บางด่านเล่นง่ายแต่บางด่านเล็กๆนี่ยากเลยต้อง Gold แล้วครับแบบนี้

ภาษา Eng แต่ Region Ru ไงครับไม่มีปัญหาหรอกครับผมก็ซื้อคีย์มันก็ขึ้นแบบนี้แหละ
                                โล่งอกไปที

Originally posted by OHM_DGO View Post
                                Gift รัสเซีย Content Eng ไม่เป็นไรหรอกครับ ผมก็มี Dead Island ที่เป็น RU อยู่อันนึง
                                อ่าน ๆ ใน Steam Forum เค้าคุยกันว่าพวก Gift รัสเซียน่ะไม่มีปัญหาหรอก
                                แต่ Gift ที่มาโดยการ Hack บัตรเครดิตล่ะ อันนั้นมีปัญหาแน่ ส่วนใหญที่โดนกันนี่เพราะกรณีหลังมากกว่า
                                ตอนแรกที่เห็น RU นิผมตกใจเลยครับ กลัวตัวเกมเป็นภาษา russia

_________________________________________________

คืนนี้จะได้เล่นมั๊ยเนี่ย

Last edited by Raidmax_K; 3 Apr 2012, 18:31:06.

Comment

Working...
                                X