Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by gzill View Post
    ลงได้ครับ

Trine แรกยังไม่ได้เล่นเลย 555 แต่สนใจเหมือนกันครับ กำลังด้อมๆมองๆอยู่ ถ้าหาเทรดไม่ได้วันนี้อาจจะจัดเอง

ขอบคุณครับ หวดมาแล้ว 315.32 บาท

Trine ภาคแรกอยากได้ใน Steam เหมือนกัน เพราะมันมี Achievements ด้วย 2$ คงไม่เกิน 65 บาท
    แต่มีตัวที่ซื้อ Amazon ที่ซื้อไว้ 40 บาทแล้ว ( DRM Free ) แล้วก็มานั่งนึกว่า แล้วตูจะซื้ออีกทำไมฟะ
    ซื้อมายังกับจะเล่นอย่างนั้นแหละ ( ซื้อมาก็ดองเค็มทุกที )

Comment

• trine 2 สนุก+สวย+เสียงแจ่มมากครับ ผมซื้อไปตอนเกมออกเลย 14.99 ยังรุ้สึกคุ้ม

Comment

• มีข่าวดีมาบอกชาว copyright club ทุกท่านครับ

Blizzard เผย Diablo 3 จะไม่มีวางจำหน่าย แต่จะปล่อยให้เล่นแบบ Free 2 Play แทนแล้วนะคร้าบบบบบบบบ

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
          มีข่าวดีมาบอกชาว copyright club ทุกท่านครับ

Blizzard เผย Diablo 3 จะไม่มีวางจำหน่าย แต่จะปล่อยให้เล่นแบบ Free 2 Play แทนแล้วนะคร้าบบบบบบบบ
          ^
          ^
          ^
          โอ้ว จริงดิ คริคริ(หัวเราะแบบมีเลศนัย)

ช่วยผมหน่อยว่าผมคิดถูกไหม
          ตัวอัพเกรดนะ 4.99 หมายถึงว่าต้องมีภาคแรกใช่ไหมถึงจะอัพเป็นตัวนี้ได้
          แล้วแบบนี้ถ้าผมจะซื้อภาคแรก 2.00 จากนั้นซื้อ ตัวอัพเกรดอีกที เท่ากับเสียไป 6.99 ได้ไหม
          ดีกว่าซื้อ Trine2 CE 12.49 แบบนี้ถูกไหมฮะ ผมเข้าใจแบบนี้

Comment

• งเคไปปล้น GTX460 ใครมา 555

ปล.สงสัย Trine 2เหมือนว่าตกลงมันยังไงหว่า มะวันก่อนยัง7.49 lol

Edit

เมซอนลด Trine ภาคแรก 1.99เอง ลงสตีมได้ไหมอะครับ น่าจัดมาเล่นมาก
            Last edited by karas100; 1 Apr 2012, 18:49:07.

Comment

• ^
              ^
              ^

ไม่ได้ครับ ท่าน OHM_DGO เคยซื้อมาแล้วข้างบนไง

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
              ^
              ^
              ^
              โอ้ว จริงดิ คริคริ(หัวเราะแบบมีเลศนัย)

[ATTACH=CONFIG]1668068[/ATTACH]
              ตัวอัพเกรดนะ 4.99 หมายถึงว่าต้องมีภาคแรกใช่ไหมถึงจะอัพเป็นตัวนี้ได้
              แล้วแบบนี้ถ้าผมจะซื้อภาคแรก 2.00 จากนั้นซื้อ ตัวอัพเกรดอีกที เท่ากับเสียไป 6.99 ได้ไหม
              ดีกว่าซื้อ Trine2 CE 12.49 แบบนี้ถูกไหมฮะ ผมเข้าใจแบบนี้

หมายถึงถ้าซื้อ Trine2 ตัวธรรมดามา (7.49) สามารถจ่ายเพิ่ม 4.99 เพื่ออัพเกรดเป็น Trine 2 Collector's Edition (12.49) ได้ครับ ซืึงตัว Collector's Edition จะแถม Trine1 ให้ด้วย
              Last edited by gzill; 1 Apr 2012, 19:20:00.

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                ตัวอัพเกรดเป็น Collector's Edition นี่หมายถึงภาค 2 ครับ
                คือต้องมีภาค 2 อยู่แล้วถึงจะซื้อตัวอัพเกรดนี้ได้ สิ่งที่จะได้จาก 4.99$ นี้ก็คือ
                Digital Artbook with commentary by Trine 2 artists highlighting the design of levels, enemies, buildings and many environments. Also features an exclusive look at material not used in the final game.

Soundtrack by award-winning Ari Pulkkinen, featuring 21 tracks from Trine 2 in MP3 format with a total length of 57 minutes.

มันถึงได้มีขายเป็นชุดปกติกับ Collector ไงครับ
                เพราะคนที่เคยซื้อชุดปกติของภาค 2 ไปแล้วอาจจะอยากได้ ไอ้ Digital Artbook กับ Soundtrack ก็ได้
                เออ แต่ดีตรงนี้ Includes a free copy of Trine. อย่างที่ท่านกั๊กบอก ถ้ามีอยู่แล้วก็จะเป็น Gift ส่งให้เพื่อนได้

Diablo 3 ถ้ากลายเป็น Free2Play แล้วคนที่ Pre-Order กับเว็บที่ขายเกมนี้มิต้องคืนเงินกันวุ่นวายหรอกเหรอ
                ไม่ต้องตอบก็ได้ เพราะวันนี้ April Fool
                Last edited by OHM_DGO; 1 Apr 2012, 18:50:14.

Comment

• ...ขายไปล่ะจอLED 23นิ้ว-ซัมเซ็ง ซื้อมา5990.....ใช้มา6เดือน...
                  ขายไป2500- แพงมะ!!!!.....

....รอสอย27นิ้ว....

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                    ...ขายไปล่ะจอLED 23นิ้ว-ซัมเซ็ง ซื้อมา5990.....ใช้มา6เดือน...

ลุงเชนขายไม่ถามผมเลย อยากได้ใหญ่ๆกะเค้ามั่ง lol

Comment

• ไอ้ผมก็ลาคอมจอ 19 นิ้วมาเล่นโน้ตบุ๊ก 14 นิ้ว 55

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                        ...ขายไปล่ะจอLED 23นิ้ว-ซัมเซ็ง ซื้อมา5990.....ใช้มา6เดือน...

อัยยะ ขายถูกซะ จอผม 22 นิ้ว viewsonic 6 ปีไม่ยอมพังเดี๋ยวนี้เปิดติดช้ามาก บางทีล่อไป 5 นาทีกว่าจะติด เครื่องบูตเสร็จตั้งแต่นาทีแรกที่เหลือรอจอติด
                        จะเปลี่ยนก็เสียดายตัง เพราะมันยังใช้ได้อยู่

Comment

ป้าดดดดติโธ่!!!ไม่กระซิปบอกกันเล้ยยยท่าน

Comment

• ตอนนี้ผมใช้จอทีวี led 40 นิ้วเล่นคอมครับ ถ้าเดิมๆ ทั้งสีสันและแสงจะแรงปวดตับมาก แต่ผมปรับแสงให้มันต่ำๆ นั่งๆนอนๆเล่น(ใช้เมาส์กับคีย์บอร์ดไวเลส) อยู่***งจากจอประมาณ 2 เมตร เล่นเวบ ocz ตัวหนังสือใหญ่สะใจครับ ผมปรับหน้าจอให้มันใหญ่ๆหน่อย

แต่กับงานบางอย่างที่ต้องการสมาธิ ผมก็จะเดินไปนั่งทำที่โต๊ะครับ มีจอ lcd 21 นิ้ว ที่ซื้อมาตั้งแต่ 2 ปีก่อนอยู่อีกตัว (ผมเซตค่าให้ภาพมันนุ่มๆ)

Comment

• ^
                              ^
                              ^

แหม่คิดแล้วสาบยจริงๆ แบบนี้ดู บลูเรย์ในห้องนอนคงทำได้สบายๆ XD

Comment

• assassin's creed สำหรับ kinect ครับ

Comment

Working...
                                X