Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแชร์ความรู้สึกหลังเล่น F1 2010 กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นโชว์หลายคน เอามั่ง
    ต่อให้ใช้ยาง Prime เลย
    สนาม Barain สนามแรก ปีแรกของ Williams เลย

Comment

• ต่อให้ใช้ยาง OPTION ครับ เสียดาย ANALOG ค้าง

Comment

• ต่อกันที่ Canada (Montreal)

Montreal
        Race Date: 13 Jun 2010
        Circuit Name: Circuit Gilles-Villeneuve
        Number of Laps: 70
        Circuit Length: 4.361 km
        Race Distance: 305.270 km
        Lap Record: 1:13.622 - R Barrichello (2004)

Comment

• Originally posted by devilmen View Post
          ต่อให้ใช้ยาง OPTION ครับ เสียดาย ANALOG ค้าง
          ต่อกันแบบนี้ก็เหนื่อยแย่เลย 5555
          ยาง Option นี่หนึบขิงๆอ่า เคยใช้ยางนี้ดริฟยาวเกือบทั้งโค้ง (ไม่ใช่อะไร เผลอเหม่อลงหญ้าแล้วดึงกลับแรงไปหน่อย)
          แต่ยาง Prime นี่ ท้ายออกแล้วไม่ต้องทำไรนอกจากภาวนาไม่ให้จิ้มกำแพงอย่างเดียว

Comment

• ต่อกันแบบนี้ก็เหนื่อยแย่เลย 5555
            ยาง Option นี่หนึบขิงๆอ่า เคยใช้ยางนี้ดริฟยาวเกือบทั้งโค้ง (ไม่ใช่อะไร เผลอเหม่อลงหญ้าแล้วดึงกลับแรงไปหน่อย)
            แต่ยาง Prime นี่ ท้ายออกแล้วไม่ต้องทำไรนอกจากภาวนาไม่ให้จิ้มกำแพงอย่างเดียว
            ใช่ครับ ยาง Prime นี่ออกมันจะลื่นๆๆ หลุดโค้งทีนี่ ดึงไว้ไปนี่หมุนเลย

Comment

• อีกหน่อยก็จะได้เล่นแล้ว

รอมาแสนนาน กว่าจะสอบเสร็จ -.-

Comment

• ผมยังสอบไม่เสร๊จเลยท่าน 5555

มาอีกรอบกะขนมปังเคลือบช็อคโกแลตเซี่ยงไฮ้
                ยาง Prime อีกรอบ - -

เก็บยาง Option ไว้แข่ง2อัน เผื่อวันดีคืนดียางแตกขึ้นมา พึ่งเจอไปสดๆสนามมาเลเลย
                เกือบชิบหาย วิ่งอยู่ดีๆ พรึบ แล้วก็หมุนติ้วววว กว่าจะขับถึงพิต แถบตาย ยังดี กลับมาจบแบบมีคะแนนได้

Comment

• ผมยังสอบไม่เสร๊จเลยท่าน 5555

มาอีกรอบกะขนมปังเคลือบช็อคโกแลตเซี่ยงไฮ้
                  ยาง Prime อีกรอบ - -
                  ^-^

เดี่ยวพรุ่งนี้เล่นต่อครับ วันนี้ปุ่มจอย ANALOG ค้างและหลวมไปแล้ว สงสัยอยากเปลี่ยนใหม่ 555

Comment

• ลองเล่นดูแล้วครับ สนุกดี

แต่เหมือนยังไม่ชินเท่าไหร่ ขับชนท้ายคันหน้าประจำ สงสัยติดมาจาก DiRT2 อิอิ

ขับไม่เคยได้ที่ 1 กับเค้าเลย ได้แต่ที่ 20 กว่า T^T

Comment

• เล่นออนไลด์ tunngle กับฝรั่งสนาม monza โค้งแรกพวกขับตัดโค้งกันหมด
                      ผมขับตามไลด์ปกติ จบการแข่งขันผมขับเนิบๆเข้าบ๊วยแต่ได้ที่หนึ่งโคตรสะใจ เพราะพวกนั้นโดนบวกเวลาเพิ่มเข้าไป
                      ฝรั่งมันก็ด่าผมกันใหญ่ บอกโกงป่าววะ 55

Comment

• ถ้าท่านใช้ธงไทย เล่นกะใครก็โดนหาว่าโกงครับถ้าชนะ

Comment

• Originally posted by devilmen View Post
                          ^-^

เดี่ยวพรุ่งนี้เล่นต่อครับ วันนี้ปุ่มจอย ANALOG ค้างและหลวมไปแล้ว สงสัยอยากเปลี่ยนใหม่ 555
                          ก็ใช้ติจิตอลสิ 5555
                          Originally posted by Beaver_XT View Post
                          ถ้าท่านใช้ธงไทย เล่นกะใครก็โดนหาว่าโกงครับถ้าชนะ
                          ประมาณนั้น แต่ถ้าเรารวมกลุ่มกันแบบใน GRID มันว่ามาเราก็รุมกัน kick อ่ะ 5555

Comment

• Originally posted by Godstep View Post
                            เล่นออนไลด์ tunngle กับฝรั่งสนาม monza โค้งแรกพวกขับตัดโค้งกันหมด
                            ผมขับตามไลด์ปกติ จบการแข่งขันผมขับเนิบๆเข้าบ๊วยแต่ได้ที่หนึ่งโคตรสะใจ เพราะพวกนั้นโดนบวกเวลาเพิ่มเข้าไป
                            ฝรั่งมันก็ด่าผมกันใหญ่ บอกโกงป่าววะ 55
                            แหม เกมนี้เครียด เวลามันชนกัน 55 โดนปรับ

Comment

• ผมซวยอย่างแรงเลย ครับ ซื้อ hdd มาใหม่ เอามาต่อ raid 0 แล้วกะว่า จะโอนไฟล์เซฟ มาเล่นต่อจากเดิม
                              สรุปว่าผมทำไม่ได้ คิดว่า copy มาหมดแล้ว สุดท้ายเข้าเกมไปก็ต้อง create ใหม่อยู่ดี
                              นึกว่าจะเหมือน grid ที่แค่ copy ตัวเกม กะเซฟ แค่นี้ก็เล่นต่อจากเดิมได้แล้ว T^T

Comment

• ก็อบปี้เซฟแล้ว เวลาสร้างไอดีWindows Live ต้องใช้ชื่อเหมือนเดิมด้วยครับเซฟถึงจะใช้ได้

Comment

Working...
                                X