Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sims 3 Thai Projects!! (โปรเจค เดอะซิมส์ 3 ภาษาไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับ ^^

Comment

• โหลดเวอชั่น ที่ใช้กับpetไม่ได้ครับ

พอกดskipผ่านหน้าเว็บนั้นมันจะพาไปหน้าเว็บmediafire

ไม่พาไปหน้าฝากไฟล์ -*-
      Last edited by titanteark; 1 Mar 2012, 12:49:06.

Comment

• จะแปลต่อไหมครับ ผมติดตามอยู่ครับ

Comment

• Originally posted by ampolza View Post
          ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับ ^^
          เข้ามาแนะนำให้ครับ ถ้ากด Skip แล้วมันไม่ไป

ให้ลากไอปุ่ม Skipนั้น ไปที่ช่อง Add bar. ด้านบนเลยครับ
          (ช่องพิมพ์ www. อ่ะครับ)

Comment

• Originally posted by Demonja View Post
            เข้ามาแนะนำให้ครับ ถ้ากด Skip แล้วมันไม่ไป

ให้ลากไอปุ่ม Skipนั้น ไปที่ช่อง Add bar. ด้านบนเลยครับ
            (ช่องพิมพ์ www. อ่ะครับ)
            ได้เลยครับ ขอบคุณครับ ตอนนี้โหลดได้ละ

Comment

• ภาคใหม่มาแล้วม่ายทำต่อแล้วหรอ

Comment

• กำลังโหลดมาเล่น ยังแปลอยู่ไหมครับ

Comment

• ไม่แปลเพิ่มแล้วหรอครับ ถ้ามีอะไรผมพอช่วยแปลได้นะครับ ^^

Comment

• ขอบคุณมากนะคะที่แปลมาให้พวกเราได้เล่นกัน รอการอัพเดทนะคะ

Comment

• ขอบคุงมากงับ

Comment

• เล่น Sims3 ภาคแรก โหลดตัวไหนไปอ่ะครับ พอดเีตอนนี้ไม่เซียนแล้ว***งไปนาน

Comment

• ใช้กับภาค supernatural ได้รึเปล่าครับ?

Comment

• Originally posted by nat236919 View Post
                            ใช้กับภาค supernatural ได้รึเปล่าครับ?
                            ใช้กับ supernatural ได้ครับ

Comment

• ลงเกมถึงภาค supernatural แล้ว เกมมันเป็นเวอร์ชั่น 1.38.151.013002 แล้ว
                              เอา Mod ทั้งสอง ไปลงใน C:\Users\xxx\Documents\Electronic Arts\The Sims 3\Mods\Package\ แล้ว

เข้าเกม ไม่เกิดอะไรขึ้น!!!

Comment

• Originally posted by Mojung View Post
                                ลงเกมถึงภาค supernatural แล้ว เกมมันเป็นเวอร์ชั่น 1.38.151.013002 แล้ว
                                เอา Mod ทั้งสอง ไปลงใน C:\Users\xxx\Documents\Electronic Arts\The Sims 3\Mods\Package\ แล้ว

เข้าเกม ไม่เกิดอะไรขึ้น!!!
                                ลงอันเดียวสิครับ

Comment

Working...
                                X