Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sims 3 Thai Projects!! (โปรเจค เดอะซิมส์ 3 ภาษาไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังเฝ้าคอยเจ้านี้อยู่ทุกคืนวัน แหล่มสุดๆเลยเจ้านี้ Y^Y

Comment

• อัพเดท เวอร์ชั่น 1.0.7.1 (ใช้ร่วมกับ ภาคเสริม Pets)

ปล.ไม่ได้แปลตรงไหนเพิ่มจากเดิมเลย

Comment

• สุดยอดจริงๆ ข้าน้อยขอคารวะ

ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ

Comment

• สุดยอดคับ กลับมาแปลเหมือนเดิมด้วยนะครับเป็นกำลังใจให้ครับผม

Comment

• ขอบคุณที่ทำมาให้ใช้กันครับ

Comment

• แจ่มมาก

เป็นกำลังใจให้ครับ

Comment

• Originally posted by artdekdok View Post
                อัพเดท เวอร์ชั่น 1.0.7.1 (ใช้ร่วมกับ ภาคเสริม Pets)

ปล.ไม่ได้แปลตรงไหนเพิ่มจากเดิมเลย
                พี่เขาไม่ได้แปลเพิ่มครับ เขาทำตัว 1.0.7.1 เพื่อให้มันใช้ร่วมกับ ภาคเสริม Pets ได้แค่นั้น

Comment

• ดันนิด

Comment

• ถามนิดสิครับคือผมลง
                    TS3TH 1.0.7.0

และลงตัวเกมส์แค่
                    The Sims 3 = 1.26
                    The Sims 3 : World Adventures

แต่มันไม่เป็นไทยให้น่ะครับลองลง

NRaas_MasterController ในแฟ้ม Mods ก็แล้วก็ยังเป็น Eng เหมือนเดิมน่ะครับ

Comment

• ขอบคุณ

Comment

• ลง Patch 1.26 ต้องใช้ ตัว 1.0.7.1
                        ลองดูครับ เพราะจริงๆแล้ว Patch 1.26 มันจะมากับภาค Pets

Comment

• Thanks มากมายครับ

Comment

• ขอบคุณมากครับช่วยได้พอสมควรเลย

Comment

• ขอบคุณมากครับ สุดยอดเลยครับ

Comment

• ขอบคุณมากน๊ะคะ เจ๋งมากเลยค่ะ

Comment

Working...
                                X