Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sims 3 Thai Projects!! (โปรเจค เดอะซิมส์ 3 ภาษาไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่าท้อนะ พวกท่านทำประโยชน์อย่างสูง

พวกเอาไปขาย ไปตายซะ !!

Comment

• อยากจะแปล The Sims 3 คับ อยากทราบว่าต้องใช้โปรแกรมแะไรบ้างคับ แล้วไฟล์ต่างๆอยู่ตรงไหนบ้างคับ

Comment

• เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ ๆ : )

Comment

• ลองลงตามวิธีแล้วนะครับแต่ยังเป็นภาษา ENG อยู่เลย ช่วยด้วยครับ...ขอบคุณครับ

Comment

• เออ พี่ คะ่ ทำไม หนูโหลด ไป พอกดเล่น มันบอกว่า Missing Shortcut
            windows is searching For TS3 .exe. To Locate the File Your Self, Click Browse คืออะไร ค่ะ

Comment

• อยากให้ อัพเดทต่อ

อยากให้อัพเดทต่อจังเลย ของเพ่น่าจะไว้ที่สุดในประเทศไทยละ

Comment

• วิธีแปล สำหรับคนที่อยากลองแปลดู
                ใช้โปรแกรม Package Editor (simpe หรือ s3pe อะไรสักอย่างนี่แหละ จำไม่ได้แล้ว)
                เปิด package ของ The Sims 3 (มีอยู่ 2-3 มั้ง ให้เปิดอันแรก จำไม่ได้แล้วว่าชื่ออะไร)
                พอเปิดมาแล้ว ผมก็จำไม่ได้อีกว่าต้องดูอะไรต่ออีก ให้ลองหาดูมันน่าจะเขียนตัวย่อเกี่ยวกับภาษา (en อะไรประมาณนี่) ขนาดมันจะใหญ่ๆหน่อย รู้สึก
                ไม่ก็ลองศึกษา package ของคุณ artdekdok ที่ทำไว้ดู

ผมก็จำไม่ได้แล้ว ลองงมๆดูละกันครับ

Comment

• สงสัยปิดโปรเจคไปแล้วแน่ๆเลย พอดีแวะเข้ามาดู ไม่มีการเคลื่อนไหวอะไรเลย.....

Comment

• เสียดายจัง น่าจะพัฒนาต่อ

แต่อย่างว่า คนเรามันก็ต้องเอาเวลาไปทำในสิ่งตัวเองต้องการบ้างแหละ

Comment

• thank you very much

Comment

• ขนาดวง CLASH ยังยุบวงเลยครับ

Comment

• หายไปอย่างลึกลับ

Comment

• เฝ้ารอๆๆๆๆ

Comment

• น่าจะมีคนมาสานต่อนะ

Comment

• หายไปอย่างลึกลับจริงๆด้วย...

Comment

Working...
                                X