Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sims 3 Thai Projects!! (โปรเจค เดอะซิมส์ 3 ภาษาไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหหหหหหหหห........

เยี่ยม!! ครับ ผมว่าจะไม่ซื้อมาเล่นจนกว่าจะมีภาษาไทย แต่ข่าวร้ายคือว่าEAจะไม่ทำเกมส์ภาษาไทยแล้ว เศร้าเลย
    ทุกวันนี้เล่นแต่ภาค2-*-

มาเจอโปรเจ็คนี้เยี่ยมเลยครับ

Comment

• ถ้าผมเจอ อะไรแปลกๆ ผมจะมาบอกนะครับ...

Comment

• ผม ทำตามแล้วครับ แต่ตัว Launcher ของผม ยังเป็นภาษาอังกฤษ อยู่เลยอะครับ

เข้าไปในเกมส์ก็ภาษาอังกฤษล้วนครับ แต่มั่นใจว่าทำตามที่บอกในหน้าแรกหมดแล้วอะครับ ทำไงดีครับ ช่วยผมด้วย

ผมใช้ซิมส์3 ภาคหลักตัวเดียว เวอร์ชั่นเดียวกับ จขกท.

Comment

• งมตั้งนาน เล่นได้แล้วครับ
          ภาคหลัก v 1.92
          ขอบคุณเจ้าของไฟล์ เเละ ทีมงานผู้ทำทุกท่านครับ
          ขอให้สร้างสรรค์แต่สิ่งดี ๆ ต่อ ๆ ไปครับ

Comment

• สุดยอดเลย เก่งจริงๆครับ ......

Comment

• แก้ Regedit แล้ว แต่ทำไมตัว Luncher ของผมยังไม่เป็นภาษาไทยอ่าครับ

Comment

• Originally posted by bigboatza View Post
                ผมใส่ตัวนี้เพิ่มไปด้วยแล้วมันก็ยังเชฟไม่ได้เหมือนเดิมครับ แต่ผมถามหน่อยResource.cfg ไปใส่ไหนครับPackedFile Mods/Packages/Thai.package
                C:\Program Files\Electronic Arts\The Sims 3

Comment

• แล้วส่วนไหนที่ยังไม่มีคนแปลมั่งล่ะครับ เดี๋ยวมันซ้ำกัน
                  ผมจะรู้ได้ไงว่าแปลตรงไหนไปแล้วมั่ง
                  ขอร่วมทีมแปลด้วยสิครับ อยากแปลด้วย

Comment

• ผมลงแล้วภาษาไทยไช้ได้ พอจะเข้าเล่นเกม มันเด้งซะงั้นทำไงหรอ
                    ภาคไหม่ล่าสุดเลย

Comment

• Originally posted by dearlove View Post
                      แก้ Regedit แล้ว แต่ทำไมตัว Luncher ของผมยังไม่เป็นภาษาไทยอ่าครับ
                      ผมก็เป็นแบบนี้แต่พอเข้าเกมก็มีภาษาไทย แต่ยังไม่ครบ พวกทริป อาชีพ ทักษะ การพูดคุยบางส่วน ความปรารถนา ชื่อเมือง ชื่อบ้าน ชื่อสถานที่ทำงาน ต่างๆ
                      ยังเป็นอังกฤษอยู่ครับ ไม่ทราบว่าของผมปกติรึป่าว

Comment

• ยังทำไม่เสร็จครับใจเย็นๆ ท่าน
                        artdekdok
                        และทีมงานกำลังแปลอยู่ครับรออัพเดดที่หน้าแรกอะคับผมเองก็รออยู่อิอิ
                        สู้ๆครับทุกท่าน

Comment

• ทำไมไม่เป็นภาษาไทยหว่าผมยืนยันเลยว่าทำอย่างละเอียดแล้วนะทำตามทุกขั้นตอนแล้วก็ยังอังกฤษเหมือนเดิมทำบนวิน7 U 32 BIT

Comment

• [QUOTE=bigboatza;18554150]ทำไมไม่เป็นภาษาไทยหว่าผมยืนยันเลยว่าทำอย่างละเอียดแล้วนะทำตามทุกขั้นตอนแล้วก็ยังอังกฤษเหมือนเดิมทำบนวิน7 U 32 BIT[/จำเป็นไหมว่าต้องลงแพทด้วยคือผมไม่ได้ลงแพทสักตัวเลยครับทั้งภาคหลักและเสริม

Comment

• ของผมลง Mods อะไรไม่ได้เลยครับมันขึ้น Eror

ช่วยหน่อย

แผ่นกุ๊กกู๋นะ

วิธีทําผมก็

ลงเกม แล้วปล่อยให้ EA อัพเดตทั้ง 4 ภาค

แล้วลง Crack ภาค am เข้าเกม ภาค am

ลง mod ไม่ได้ครับ ลงแล้วขึ้น eror

แพทไทยนี้ก็ลงไม่ได้

Comment

• พอผมจะเข้าตรง ทีมงานผู้สร้าง เครื่องดับตลอดเลย
                                อยากรู้ว่าเป็นคนเดียวหรือเปล่า

Comment

Working...
                                X