Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bit นะท่าน

Comment

• bit เวปไหนหลอท่าน ไปปล่อย bitcosmo บ้างจิท่าน ผมอยากเล่นมั่ง แฮะๆ

Comment

• การ์ดไม่แรง ทำใจ เลยเรา Y_Y

แต่ก็โอเค นะ ก็ขับไม่ยากเท่าไร ปิดโหมดช่วยหมด ^^

GTR2 ขับยากกว่าเยอะ

Comment

• สนุกสนานเพลินๆครับเกมส์นี้ รับจ็อบ ซื้อรถ ซื้อบ้าน แต่งตัว ฯลฯ
          เครื่องผม 3000+@2.14 - แรม 2 Gb - 7600GS 256Mb DDR3 เล่นที่ 1024*768 เปิด HDR พร้อมกับโหลดบิท ไม่กระตุกครับ จริงๆแรม 1 Gb ผมว่าก็ไม่น่ามีปัญหาครับ ^^
          (ภาพจากเครื่องผมไม่สวยเท่าในภาพข้างบนนะครับ)(รถทุกคันใน Showroom จะลองขับเล่นได้ครับ แต่แป๊บเดียว)
          Last edited by Tuazee2; 3 Mar 2007, 20:53:23.

Comment

• โหลดที่ไหนกันอ่าอยากเล่นจังเยย

Comment

• ไม่ไหวๆ รอคอมใหม่ดีฟ่า *- -

Comment

• รอคอมชุดใหม่อีกแล้วงานนี้

Comment

• กินเนื้อที่เยอะมากมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by bodinnarak View Post
                    กินเนื้อที่เยอะมากมั้ยครับ
                    เครื่องผม ลงเสร็จ ใช้ไปพื้นที่HDDไป 7.02 Gb ครับ ^^

ตัวเกมส์ 3.6 Gb ครับ

Comment

• ปรับLowสุด ยังกระตุก หุหุ สงสัยต้องเปลี่ยนการ์ดจอแล้ว

Comment

• .ในเวป www.isohunt.com ผมก้อเห็นมีให้โหลดแล้วแต่ไม่รู้โหลดอันไหน อ่ะ

Comment

• มันปล้น รถเหมือน GTA ได้เปล่าคับ หรือว่าต้องใช้ คันเดียวที่เราซื้อไป ตลอด เลยครับ เวลาชนรถพังอะเปล่าครับ

Comment

• ชนไม่พัง แต่รถชาวบ้านพัง

ขโมยไม่ได้ แต่ไปซื้อเอาตามโชว์รูมได้

รถเกมนี้จะแบ่งคลาสๆไป แข่งข้ามรุ่นไม่ได้ แต่เงินเกมนี้หาง่าย เพราะสามารถแข่งหลายรอบได้ ^^ ถ้าไม่เบื่อกันซะก่อน

Comment

• ง่าา ทำไมผมใช้พวงมาลัยเล่นไม่ได้อ่า
                              ผมก็ไป enable มันแล้วนะ ใครใช้เล่นได้บ้างค๊าบบ
                              ผมใช้ตัว momo อ่ะ

Comment

• เบื่อตอนขับรอบเกาะนี่ละ ไกล อิ้บ

Comment

Working...
                                X