Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FX 5500 128bit 256 MBRam ไหวไหมอ่าครับพี่ทั่น ตบทีน้างับ ชอบมากๆๆๆ ขอบคุณคร้าบ

Comment

• เอารูปมาฝาก อิอิ

640*480 Low Detail

สเปคเครื่อง ตามลายเซน เพิ่มแรมอีก 256 และ ปรับคล๊อกมาที่ 3.0GHz ปิด Anti-Virus และ จิ้ม Card Reader ที่มี MMC เหลือที่เพียง 390MB (ReadyBoost)

มันก็ลื่นพอที่จะเล่นได้ มีกระตุกให้เสียอารมณ์บ้างนิดหน่อย (โดยส่วนตัวแล้วยอมรับได้)

Comment

• โพสที่นี่http://forums.overclockzone.com/foru...384#post390384
        ย้าย

Comment

• สามารถโหลดได้ที่ไหนเหรอครับ

Comment

• ตอนนี้ขับคันนี้อยู่

Comment

• รอแผ่นแท้ออก มีสอยแน่ๆ ตอนนี้เล่นของเถื่อนไปก่อน อิอิ

ว่าแต่จะมีเซิฟของไทยมัยน๊า (คิดว่าไม่น่าจะมี) ไปเล่นกะนอก มีหวัง แวบไปแวบมา Y_Y
              Last edited by nokuim; 30 Mar 2007, 20:11:34. Reason: ทำไม รูปไม่ยอมขึ้น - -

Comment

• เ่อ่อ แผ่นแท้ผมเห็นออกแล้วนะครับ(ออกได้สักพักแล้วด้วย) ราคา40ยูโรครับ วันนี้เพิ่งไปร้านคอมมาพอดี แต่ไม่ได้ซื้อมาเพราะละเหี่ยใจที่โน๊ตบุ๊คผมเล่นไม่ได้... การ์ดจอมันออนบอร์ดอ่ะคับ

อ้อ แล้วก็ออกทั้ง
                PC
                PS2
                PSP
                XboX360 (อันนี้ออกนานมากแล้ว ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน)
                Last edited by Beaver_XT; 30 Mar 2007, 21:06:28.

Comment

• *0* ไม่ได้ไปร้านเกมนานแล้วอ่า -.- เลยไม่รู้

Comment

• ผมลบไปแล้วอ่าาา มันใหญ่จนหลงเลย....ขับไม่ถูกให้ตายเถอะ แค่หา showroom ยังไม่เจอเลยคับ

Comment

• ภาพแจ่มแบบนี้ต้องของแรงๆเท่านั้น

Comment

• FX5500 เองอะ จาไหวรึป่าวเนี่ย แต่อยากเล่นมากมาย ภาพสวยมากเลย รถก้อมีแต่รถคลาสสูงๆทั้งน้านนน อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• ผมไช้เซอร่อน3.06Gแรม768M DDR2 การ์ดจอเพิ่งไปถอย1950proมา มันจะรอดไหมคับท่าน เห้นภาพแล้วอยากเล่นทันที ชอบจิงๆขับรถกินลมเนี้ย

Comment

Working...
                          X