Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกมนี้ยังมีขายอยู่มั้ยครับ เป็นแบบPC รึป่าวครับ

Comment

รอมานานแล้ว มาซ้าที

Comment

เครื่องแรงไม่พอ

อดเล่น

จะเล่นเกมนี้ ต้อง spec เป็นหมื่น

Comment

Originally posted by takumi07 View Post
          เกมนี้ยังมีขายอยู่มั้ยครับ เป็นแบบPC รึป่าวครับ
          Originally posted by takumi07 View Post
          เกมรอมานานแล้ว มาซ้าที
          PC & XBOX360 ครับ

สำหรับใครที อยากเล่น ต้องเสียใจค้วยครับ เพราะเปลี่ยนกำหนดวันออกแล้วเป็น Feb 13, 2007่ ทางผู้พัฒณาเกมเกรงว่าประสิทิภาพเครื่อง ของผู้เล่นนั้นหลายคนอาจจะไม่ถึง จึงได้เลื่อนกำหนดการไป
          Last edited by ZONEDA; 18 Jan 2007, 21:55:13.

Comment

เมื่อไหร่จะเข้าเล่ะเนี่ย อยากมากๆๆๆ

Comment

Originally posted by top41 View Post
              เมื่อไหร่จะเข้าเล่ะเนี่ย อยากมากๆๆๆ
              13เดือนหน้าก็มาแล้วครับ!! (แต่ไม่รู้ว่ามาไทยวันใหนนะ)

ดูภาพรอไปพรางๆก่อนก็แล้วกันนะครับ

Comment

ดูเล่นๆอย่าเครียจ
                Test Drive Unlimited Trailer
                http://www.youtube.com/watch?v=Z-ARmfpL15E

เพิ่มเติมได้ที่http://www.testdriveunlimited.com/
                Last edited by ZONEDA; 20 Jan 2007, 12:12:25.

Comment

ใครลองโหลดดูยัง
                  Test drive unlimited Beta Pc

http://www.mininova.org/tor/521947

Comment

ใครโหลดเสด มาบอกกานบ้างน่ะ ว่าเปงไงบ้าง หุหุ

Comment

เสียดาย
                      ไม่มี mio

Comment

Originally posted by ZONEDA View Post
                        13เดือนหน้าก็มาแล้วครับ!! (แต่ไม่รู้ว่ามาไทยวันใหนนะ)
                        อีกปีนึงเลยหรอครับ ...

Comment

+*-

Comment

Originally posted by copper View Post
                            อีกปีนึงเลยหรอครับ ...
                            หมายถึงวันที่13ของเดือนหน้า(กุมภาพันธ์) ม่ะใช่หรอคับ

Comment

Originally posted by kenji_shinoda View Post
                              หมายถึงวันที่13ของเดือนหน้า(กุมภาพันธ์) ม่ะใช่หรอคับ
                              ถูกต้องแล้วครับ 13 February 2007(13 กุมภาพันธ์ 2550)

Comment

โอ้ น่าเล่นๆ

Comment

Working...
                                X